Ziflow: Sarrafa kowane ɓangare na Binciken Abun Cikinku da Tsarin Amincewa

Ziflow Abun Amincewa da Aiki

Rashin tsari tsakanin ƙungiyoyi akan haɓaka abun haƙiƙa abin birgewa ne. Lokacin da na karɓi imel tare da kuskure, duba tallace-tallace tare da rubutu, ko danna hanyar haɗin yanar gizon da ba a samo ba… Gaskiya ban yi mamaki ba. Lokacin da hukuma ta ke karama, munyi wadannan kuskuren kuma, gabatar da abun ciki wanda bai samu ba ta hanyar cikakken nazari a tsakanin kungiya… daga sanya alama, bin doka, edita, tsarawa, zuwa ga jama'a. Tsarin bita da amincewa sune dole.

A yawancin kamfanoni, abubuwan da ke gudana sau da yawa iri ɗaya ne kuma suna da matakai masu maimaitarwa - duk da haka waɗannan kamfanonin har yanzu suna aiki galibi daga imel don yin nazari, canja wuri, da kuma amincewa da fayiloli… haifar da rikice-rikice na sigar, juzu'i, da rikice-rikice gaba ɗaya kafin samun alamar don turawa yanki kai tsaye. Lokaci ne da ya ɓace kuma yake tsanantawa ga duk wanda yake da hannu.

Manhajar tabbatar da layi ta Ziflow tana da dukkan abubuwanda kuke buƙata don gudanar da nazarin abubuwan cikin ku da tsarin amincewa don ku iya sadar da ayyukan kasuwancin ku da sauri.

Ziflow samfurin yanar gizo ne don taimakawa hukumomi da ƙungiyoyin talla don inganta samar da kaddarorin kirkire-kirkire. Ga faifan bidiyo na dandamali:

Ayyukan Ziflow sun hada da:

 • Formats - daruruwan nau'ikan fayil ana tallafawa, gami da hotuna, rubutu, da fayilolin zane
 • Alamomi da Bayani - ba da amsa mai haske a bayyane ta amfani da kayan aiki da rubutu
 • Sharhi da Tattaunawa - maganganun zaren lokaci don inganta haɗin gwiwa
 • Gudanar da Sigogi - sarrafa sigar don ci gaba da lura da canje-canje, sauye-sauye, da sigar gefe-da-gefe, gami da kwatancen matakan pixel
 • Haɗe-haɗe akan Sharhi - haɗa ƙarin fayiloli zuwa tsokaci don ƙarin sakamako mai tasiri
 • Reviewungiyoyin Nazari - tabbatar babu membobin ƙungiyar da aka bari a baya tare da kowane sabon sigar
 • Guest bita - raba hujjoji tare da mutane a waje ƙungiyoyin ku
 • Tabbatar da Yanar Gizo - Raba da tabbacin kai tsaye da shafukan yanar gizo
 • Maimaita Madaukai - da sauri bincika matsayin kowane hujja da kowane memba na ƙungiyar bita
 • Aiki da Aiki na Aiki - yi amfani da Zibots don sanya aikin atomatik ta atomatik kamar sauya fayil da rabawa
 • Fadakarwa - Zaɓi yadda sau da yawa ku da ƙungiyar ku kuke samun sabuntawa da yadda
 • Seark Matata - Yin aiki akan yawancin ayyuka? Nemo su cikin sauƙi tare da masu tacewa
 • Gudanarwar Masu amfani - Sauƙaƙe ƙirƙirar ƙungiyoyin bita da gayyatar baƙi
 • Izinin izini - Sarrafa samun damar tabbatarwa da takaddun tushe tare da sauƙi
 • Hadewa - a sauƙaƙe haɗuwa tare da ɗakunan fasahar tallan ku na yanzu
 • Cloud-tushen - babu wata software da za'a girka, babu IT da ake buƙata, shiga kawai kuma kun shirya tafiya
 • Tsaron Kasuwanci - hujjoji amintattu ne;

Fara gwajin kwanaki 14 na Ziflow

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.