Sabbin Ayyuka: Modara Ingancin Conimar Sauya Mahara da yawa a Suaya Suite

Freshmarketer CRO

A wannan zamani na dijital, yaƙin neman sararin talla ya canza kan layi. Tare da mutane da yawa akan layi, rajista da tallace-tallace sun ƙaura daga sararin gargajiya zuwa sabbin su, na dijital. Dole ne rukunin yanar gizo su kasance akan mafi kyawun wasan su kuma suyi la'akari da ƙirar rukunin yanar gizo da ƙwarewar mai amfani. A sakamakon haka, shafukan yanar gizo sun zama masu mahimmanci ga kudaden shiga na kamfanin.

Ganin wannan yanayin, yana da sauƙi a ga yadda gyaran ƙimar juyin juya halin, ko CRO kamar yadda aka sani, ya zama mahimmin makami a cikin duk wani kayan masarufi na masaniyar fasaha. CRO na iya yin ko karya gaban kasuwancin kanfanin da dabarun sa.

Akwai wadatar kayan aikin CRO a kasuwa. Matsalar, duk da haka, shine CRO har yanzu bai dace ba. Juyin halitta a cikin fasaha ba a yin kama da yadda muke aiwatar da ƙimar jujjuyawa.

Inganta saurin juyawa aiki ne mai wahala. Anan ga yanayin al'ada:

Dole ne mai talla ya fara loda shafi tare da kayan aiki. Yana da kofi kuma yana bincika imel nasa yayin da shafin yake lodawa. Bayan haka, fara yin canje-canje akan shafin. Sannan yana buƙatar ɗaukar taimakon ƙungiyar sa ta fasaha don yin canje-canje a shafin yanar gizon sa. Bayan haka, yana gudanar da gwaje-gwaje don bincika idan duk abubuwan da ke cikin shafin an sanya su don amfanin su. Idan ba haka ba, zai sake farawa, dama daga lodin shafin, kuma yana da wani kofi. Don sanya shi a hankali, har yanzu yana nan a kan aikin sa wanda aka bi lokacin da aka gabatar da inganta yanar gizo - Haka ma sauran mu. Babu wata muhimmiyar bidi'a a cikin CRO, da isa.

Koyaya, Freshworks yana da amsa. Freshmarketer (a baya Zarget) an kafa shi ne a cikin 2015 don kawo ƙira a cikin masana'antar da ba ta taɓa ganin wani ci gaba na kirkire-kirkire a cikin shekaru ba kuma don karya dogaro da 'yan kasuwa ga masu haɓaka don haɓakawa da gudanar da gwaje-gwaje waɗanda suka kasance a da.

Kamfanoni da ke neman haɓaka ƙimar jujjuyawar rukunin yanar gizon su koyaushe dole ne su dogara da tsari iri iri na kayayyaki daban-daban don cimma burin su, kuma saya samfuran software da yawa don kamfen ɗaya - Wani abu Freshmarketer yana neman magancewa ta hanyar ba da ingantattun kayayyaki da yawa a cikin kayan software ɗaya. , game da shi kawar da buƙatar duba kowane ƙarin don kammala aikin.

Dashboard na Freshmarketer

Watau, inganta-karshen-karshe yanzu yana yiwuwa, ta amfani da samfurin software guda ɗaya - wanda ake kira Babban ɗakin CRO. Fungiyar Freshmarketer suna son yin tunanin canzawa azaman tsari na zagaye maimakon layi, inda bayanai daga shafukan yanar gizo ke ba da bayanai, waɗanda kuke amfani da su don yin tunanin, wanda kuke amfani da shi azaman tushen ingantawa, wanda hakan yana samar da ƙarin bayanai - Kuma zagaye na gaba na sake zagayowar bi.

Freshmarketer's keɓaɓɓen bayani ya ta'allaka ne akan girke-girke na Chrome, kuma a cikin babban ɗakin jujjuyawarta. Kayan aikin ta na farko na kamfanin Chrome ya sanya shi mai sauƙin gwadawa da inganta shafukan wurin biya, waɗanda a baya basu da iyaka. Kayan aikin inganta al'adu sun iyakance saboda suna buƙatar masu amfani suyi login shafukansu ta wani shafin. Wannan yana haifar da haɗarin tsaro kuma yana nufin cewa waɗannan kayan aikin suna da manyan gazawa a cikin abin da zasu iya yi. Koyaya, Freshmarketer's team sun keta duk waɗannan iyakokin. Conversionaukacin jujjuyawar ɗakinsa ya haɗa da Heatmaps, Gwajin A / B, da Nazarin Maɗaura tare.

Anan ga wasu kyawawan abubuwa waɗanda zaku iya yi da Freshmarketer:

  • Inganta da gwajin shafuka dama daga burauzarka, tare da Freshmarketer's Chrome din.
  • Duba rahotannin kai tsaye - Basira kamar yadda da lokacin da mu'amala ke faruwa. Babu sauran hotunan hoto.
  • Yi amfani da iko da yawa CRO kayayyaki tare da samfur ɗaya kawai.
  • Biyun dannawa akan abubuwan gidan yanar gizo masu ma'amala.
  • Musammam URLs tare da sauƙi, tare da ƙaramin taimako daga ƙungiyar masu fasaha.
  • Get Hadakar mafita lokacin da kake gudanar da kayan aiki guda ɗaya. Ciki har da gwajin A / B tare da ginannen zafin rana.

Freshmarketer's shawarar ingantaccen tsarin zagaye yana farawa tare da nazarin mazurari. Nazarin mazurari shine inda aka gwada saitin shafuka waɗanda suke aiki azaman hanyar jujjuya don ganin inda baƙi suka sauka daga mazurari. Wannan yana taimaka muku sanin yadda baƙi ke hulɗa a cikin babban yanayin sauyawa.

Na gaba, zaku ci gaba da amfani da taswirar zafi, waɗanda aka haɗa tare da nazarin mazurari. Heatmaps wakilci ne na zane na tattara bayanan shafi. Suna nuna maka abubuwan yanar gizon da basa aiki sosai, kuma waɗanne ɓangarorin rukunin yanar gizonku suke buƙatar gyarawa. Bayan koyo inda sun fadi, kuna koya dalilin da ya sa suka fadi.

Freshmarketer Heatmap

Da zarar kun gano abubuwan da suka fi rauni da shafuka, sa'annan zaku ci gaba zuwa mataki na ƙarshe - gwajin A / B. Koyaya, kafin fara gwajin A / B, ya fi kyau ƙirƙirar maganganu masu ƙarfi don gwadawa. Hasashe don gwajin A / B ya kamata ya dogara da fahimta daga gwajinku na farko. Gwajin A / B shine inda ake yin canje-canje zuwa shafi, kuma an adana azaman bambancin. An rarraba zirga-zirgar baƙi tsakanin waɗannan bambance-bambancen, kuma ɗayan da ke da kyakkyawar juzu'i 'ya samu'.

Kuma da zarar an bar ka da mafi kyawun sigar rukunin gidan yanar gizon ku, zaku fara sake zagayowar gaba ɗaya!

Mun yi amfani da Freshmarketer a shafin rajistarmu, muna yin gyare-gyare a gare shi bisa la'akari da tunanin da aka yi tare da bayanan da aka tattara ta amfani da Freshmarketer, wanda ya inganta alamun shiga da 26% cikin kwanaki uku. Shihab Muhammed, BU Shugaban a Freshdesk.

Dangane da karatu da kuma lura da masana masana masana'antu, inganta jujjuya jujjuya yana shirye don ganin babban ci gaba a cikin shekaru masu zuwa yayin da yawancin masu kasuwa ke ƙara fifiko akan CRO a cikin kamfen ɗin su. Idan aka ba da amfani da dama, da sauƙin amfani, da fasali na musamman, Freshmarketer an sanya shi da kyau don cin gajiyar ci gaban a fagen.

Freshmarketer yana wakiltar tsalle-tsalle na juyin halitta dangane da yadda kamfanoni zasu iya inganta juyowa da kuma ganin zurfin cikin aikin shafin. Yi la'akari da jinkirin ci gaba a masana'antarmu idan aka kwatanta da masana'antar kiɗa, waɗanda suka yi sauri daga rikodin zuwa CDs, zuwa iPods, kuma ƙarshe, zuwa yawo. Kayan aikin mu na Chrome shine mataki na gaba a cikin CRO kuma yana wakiltar makomar canjin jujjuyawar haske, godiya ga ƙoƙarin da muke yi don sanya shi mara kyau kuma ya fi dacewa ta hanyar haɗa nau'ikan fasalin canzawa. Muna tsammanin tallafi da sauri kamar yadda buƙata da kasafin kuɗi don inganta ƙimar jujjuyawar ke ƙaruwa a duniya. Kasuwancin E-commerce da kamfanonin SaaS nan da nan zasu fahimci fa'idodin samun ɗaki ɗaya don zafin rana na gaske haɗe da A / B da gwajin mazurari.

Gwada Freshmarketer kyauta

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.