Zapiet: Enable Bayarwa da Adana Karɓar kaya tare da Shopify

Siyayya da Zapiet: Kasuwanci da Bayarwa

Tare da kasashen da ke kebewa daga yaduwar COVID-19, kamfanoni suna ta gwagwarmaya don barin ma'aikatansu aiki, kofofinsu a bude, da biyan bukatunsu. A cikin 'yan watannin da suka gabata, Na kasance ina taimaka wa gonar gida da ke yin isar da nama a Indianapolis tare da su Shopify kafuwa. Sun kasance suna da wasu dillalai wadanda suka hada tsarin tun kafin na shigo jirgi kuma ina aiki don karfafa hadewa da ingantawa lokacin da annobar ta faru.

Gidan gonar yana aiki dare da rana don biyan buƙata, kuma tare da shi ya kasance goyon baya ga kwastomomi na ƙarshe har ma da ma'aikata. Ba su da wani mai fasaha da zai taimaka kuma akwai haɗin kai da yawa. Koyaya, ɗayan haske game da shigar dasu Shopify shine aikace-aikacen da aka gina ta Zapiet don Adana Kayan Ajiye da Isarwa.

Karɓar Shagon Zapiet + Isarwa

Tare da aikace-aikacen su, na sami damar ƙirƙirar bambanta yankunan akwatin gidan waya waɗanda suka sanya lokutan shiri da ranakun isarwa. Har ila yau, mun sami damar ƙara wuraren adana don kwastomomi don ɗaukar umarninsu kai tsaye. Lokaci na shiri yana bawa maaikata damar samun lokaci don haɗa umarni, loda, da isar dasu ko kuma ɗaukar su. A cikin batun wannan abokin harka, suna da nasu ƙarfin isar da sako. Manhajar ta haɗa kai da sauran ayyukan isar da sako, kodayake.

Haɗuwa tare da Shopify cart ba shi da wata ma'ana, yana bawa abokin ciniki damar zaɓar isarwa ko kuma ɗaukar kaya. Idan kawowa ne, ana amfani da lambobin gidan waya ko zips a matsayin wurin da aka kaisu kuma aka basu mai zaben kwanan wata don zabar ranar isarwar da ta dace. Idan shan kayan shago ne, zaka iya samun kantin mafi kusa. Idan kuna wuri ɗaya kawai, kawai zaku zaɓi lokacin da kuke son karɓar oda. Ga yadda yake kama da shafin abokin cinikina:

tyner kandami kantin sayar da kaya

Bayanin gefen: Idan kana tsakiyar Indiana kuma zaka so gwada Tyner Pond Farm na kawo gida, ga wani 10% rangwame akan oda na farko!

App na Shopify na Zapiet yana da nasara ƙwarai da gaske don ƙungiyar taimakon su ta ce sun ƙara shaguna sama da dubu ɗaya yayin wannan rikicin. Thereungiyar da ke wurin suna aiki ba dare ba rana don taimaka wa waɗannan kwastomomin a cikin jirgi da daidaita ayyukansu.

Aikace-aikacen yana da sauƙi mai sauƙi. Lokacin da muke buƙatar rufe ɗaukar kaya, ya kasance mai sauƙi kamar kashe shi a cikin aikace-aikacen kuma koyaushe za mu iya sake ƙarfafa shi idan rikicin ya ƙare. Mun kuma kunna mashaya sako mai kyau wanda ya zo tare da ka'idar, yana ba sabon baƙi damar dubawa don ganin idan mun kai zuwa zip code.

Siffofin Kayan Ajiye + Bayarwa sun haɗa da:

 • Samun samfur - Yiwa samfuran mutum alama azaman kawai don ɗaukar kaya, isarwa ko jigilar kaya.
 • Shopify POS hadewa - Duba, sarrafa da tsara umarnin karba da isarwar a cikin shago.
 • -Ididdigar wurare da yawa - Aiki tare da nuna kwastomomi kasancewarsu ta cikin kowane wuri.
 • Oda mai oda - Duba a gani wane umarni ke buƙatar shirya don kowace rana ko mashiga.
 • Rigakafin zamba - Kiyaye umarnin ka amintattu daga zamba ta hanyar aiwatar da fasalin Lambar Tsaro na ka'idar.
 • Yankunan marasa iyaka - Sauƙaƙe shigo da duk wuraren ku da sarrafa su ɗayansu.
 • Tsarin al'ada - Defayyade wadatarwa, mahimman bayanai, abubuwan biya, sarrafa kansa, dokoki, da ƙari.
 • Kwanan wata da lokaci mai tsinkaye - Sanya wuri da samfuran samfura zuwa tazarar mintuna 5 kuma bar kwastomomi su zaɓi.
 • Mafi jituwa - Haɗa tare da Deliv, Quiqup, Jigilar Hankali, Sayarwa na Baspoke, Ka'idodin Jigilar Kayayyaki da ƙari. Duba duka Haɗakar Zapiet.
 • Tallafin oda - Maida sabon daftarin umarni zuwa karba ko umarnin isarwa.
 • Iyakokin shingen isarwa - Guji ɗaukar hoto fiye da kima ta hanyar iyakance yawan isarwa a cikin kowane lokaci.
 • Ingantaccen yanayin yanayi - Ba da farashin daidai da sabis ta atomatik dangane da wurin abokin ciniki.

Kuma, idan kuna son siffanta farashin isarwarku, Zapiet shima yana da manhaja Adadin Isarwa ta hanyar Nisa or Adadin Bayarwa ta lambar Zip. Zapiet yana ba da gwaji na kwanaki 14 kyauta, don haka zaka iya bincika app ɗin ya dace da aikin ka kuma yayi abin da kake buƙata. Soke a cikin wannan lokacin kuma ba za a caji ku ba.

Shigar da Wurin Adana Zapiet + Bayarwa

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.