Content MarketingFasaha mai tasowaBidiyo na Talla & Talla

Jagorar ku don Tuƙi Abubuwan Ƙirƙira tare da Gudun Ayyukan Gudanar da Kayayyakin Dijital

Matsakaicin gidan Amurka yana da matsakaita na na'urori 16 da aka haɗa kuma tare da kowace na'ura tana samun ƙarin kadarorin dijital.

Abokan Gina Parks

Yayin da duniya ke ciyar da ƙarin lokaci a gida a cikin 'yan shekarun da suka gabata, abun ciki na dijital ya zama mafi mahimmanci a cikin tuki tallace-tallace da haɗin kai, duk da haka, masu kasuwa sun fi wahalar kiyaye waɗannan kadarorin a tsaye saboda saurin aiki zuwa aiki mai nisa da kuma kasawa a cikin ingantaccen kayan aiki. . Wannan rashin wata hanya ta tsakiya don ganowa da yin amfani da waɗannan kadarorin yana haifar da ƙarin farashi ga ƙungiyoyi kamar rage yawan aiki da rashin daidaituwar alama.

Kamfen na ƙirƙira yana da ƙarfi kamar yadda bayanan tallafi da ayyukan cikin gida ke gudana, kuma waɗannan batutuwa suna rage isa ga yaƙin neman zaɓe-wanda ke haifar da sabanin abin da ƙungiyar ta tsara don cim ma.

Magani Don Gudun Aiki mara inganci da Gabaɗaya Tallan Migraine

Tare da ma'aikata sun riga sun shimfiɗa bakin ciki, ƙungiyoyi ba su da ɗan haƙuri don ƙididdigewa na al'ada, kashe kuɗin balloon, da kuma jinkiri mai yawa wanda zai iya zuwa tare da gado. sarrafa kadarar dijital (DAM) mafita. Kamfen ɗin tallace-tallace sun taɓa sassa da yawa, kuma waɗannan ƙungiyoyin duk suna amfani da dabarun ƙungiya daban-daban waɗanda suka dace da takamaiman aikinsu. Wannan ya zama babbar matsala yayin amfani da hanyoyin DAM marasa sassauci. Yin amfani da tsarin DAM na gado, ƙungiyoyin tallan tallace-tallace suna tsara kayan su a kusa da kamfen na ƙirƙira, yayin da ƙungiyar lauyoyi ta dage kan tarin kayan da ba su da mahimmanci ga sadarwar tallan a lokaci guda ƙungiyar sarrafa samfuran tana tunanin kawai tare da layin samfuran - barin dukkan sassan cikin takaici.

Wannan tashin hankali sau da yawa yana haifar da ƙungiyoyi suna haifar da rarrabuwar kadara ba tare da ɓata lokaci ba, matsala mai matsala ga batun DAM ana nufin warwarewa tun farko. Tsarin sarrafa kadarar dijital mai nasara yana ba ƙungiyoyi gabaɗaya iko akan kadarori da metadata masu dacewa ga masu amfani yayin haɓaka sarkar samar da kadara. 

Ingantattun mafita na DAM suna ba masu amfani damar sa ido kan ingantaccen aiki daga wuri ɗaya da daidaita tsarin sarrafa kadari gaba ɗaya. An bayyana wannan a fili ta hanyar hanyar sadarwa mai narkewa, musamman, yardawar atomatik, jerin ayyuka, masu tuni, sake tsara ayyuka, da fasalulluka na wakilai suna kawar da sarrafa hannu, don haka masu amfani ba dole ba ne su ɓata lokaci don sake sarrafa kadarorin a sassa da yawa. 

Jagoran tushen tushen girgijen DAM mafita kamar Platform na Nuxeo Content Services Platform sun haɗa da ayyukan sarrafa abun ciki na asali waɗanda ke kawar da buƙatar ƙididdigewa na al'ada don samar da sabbin matakai-ma'ana masu amfani da ba fasaha waɗanda suka tsara sashin aiki ko ayyukan aiki ba dole ba ne su yi lamba. Dandali yana ba wa ma'aikata ƙarfi don sauƙaƙe ƙirar tsari na musamman da ke gudana daga karce tare da injin gudana wanda za su iya amfani da su ta hanyar ja da sauke. Injin gudanawar aiki yana bawa masu amfani damar yanke shawara lokacin da ayyukan aiki ke ci gaba daga lokaci ɗaya zuwa na gaba. 

Maganin DAM Yana Ba da damar Ƙirƙirar Juices Don Yaɗuwa Kyauta

Dandalin DAM na al'ada ba sa aiwatar da abin dogaron canja wurin fayil, yana barin zane-zane na 3D, bidiyo masu digiri 360, da sauran ƙaƙƙarfan ƙa'idodin kafofin watsa labarai don cinye babban adadin bandwidth da ɗaukar lokaci mai yawa don aiwatarwa. Mafi firgita, waɗannan mafita na iya rasa ikon aiwatar da tsare-tsare masu tasowa kamar bidiyo mai rai, haɓakar gaskiyar (AR), ko wasu fasaha na gani da fasaha na ba da labari, yana haifar da ƙungiyoyin tallace-tallace su koma baya akan abubuwan da ke faruwa. 

Maganin sarrafa kadari na dijital na tushen girgije yana kawar da rikice-rikice da ayyukan aiki marasa tabbas ta hanyar ƙarfafa ɗaya tare da ingantaccen tsarin aiki wanda ke sarrafa da sarrafa tsarin sarrafa kadari - yana haifar da ƙarin ƴancin tunani don ƙirƙirar. Misali, duk lokacin da mai zanen kaya ya loda sabon kadara, aikin yana iya aika sanarwa akai-akai cewa sabon kadari yana shirin sake dubawa wanda za'a iya ƙara ko ƙi. Sannan tsarin zai iya sanya alamar ƙira da aka karɓa tare da metadata kadarorin dijital masu dacewa da adana su akan dandamali don wasu su sami su cikin sauƙi. A lokaci guda, tsarin zai iya aika da ƙirƙira ƙira ga mai ƙira don ƙarin gyarawa. Ta hanyar sarrafa waɗannan ayyuka, lokacin da ake kashewa akan aikin gudanarwa yana raguwa sosai kuma ƙungiyar ƙirƙira za ta iya ciyar da ƙarin lokaci don aiwatar da hangen nesa ga alamar.

DAM Workflows Yana ba da damar Nasara Kuma Shaida ta yi fice

Kuskure sau da yawa suna tasowa lokacin da yanke shawarar saka hannun jari a dandamalin DAM ke jagorantar sashin da ba na fasaha ba ko ƙungiya kuma rikitattun tsarin tsarin tsarin yana ɗaukar ƙona baya zuwa wasu damuwa. Amma lokacin da ake manne da tsoffin gine-ginen ayyukan abun ciki, hasashe na ingantaccen aikin aiki ya fara bushewa kusan nan da nan: DAM na iya aiwatar da wasu fasahohin da ƙungiyar ke amfani da su, amma ba duka tari ba - ko babu. Ingantattun shugabannin kasuwanci sun yarda cewa ƙyale ƙarin lokaci da sarari don tsarin ƙirƙira ba wai kawai yana ba da damar ingantaccen yanayin aiki ga ƙungiyar su ba amma kuma yana rage yuwuwar asarar kadarorin da za a maye gurbinsu.

Kasuwancin ku yana da ƙarfi kamar al'adar ku, kuma wannan ƙarfafawa ya dogara ne akan ingantaccen sabbin abubuwa a cikin ayyukan aiki waɗanda ke haifar da ingantaccen aiki da haɗin gwiwa a cikin hukumar. Ingantattun mafita na DAM suna ba ƙungiyar tawa damar sarrafa ayyuka masu wahala, ayyuka na hannu cikin sauƙi ta yadda za su iya mai da hankali kan abin da ya fi dacewa: sha'awar su na zama masu hangen nesa. Ana haɓaka yuwuwar samun nasarar ƙungiyoyi lokacin da ma'aikata za su iya haɓaka tunaninsu. Wannan ba zai yiwu ba tare da tsoffin hanyoyin DAM.

Ed McQuiston, EVP da CCO a Hyland

Sarrafa, samun dama, da amfani da duk wadatattun kafofin watsa labaru da kadarorin dijital tare da ikon sarrafa kadarar Dijital na kamfanin Nuxeo.

Nemi Nuxeo Demo

Ed McQuiston

Ed McQuiston shine EVP kuma babban jami'in kasuwanci na Hyland, mai bada sabis na sarrafa abun ciki. Ya yi aiki a kamfanin fiye da shekaru 11 kuma yana da alhakin tallafawa da kuma kula da ayyukan duniya na Hyland a matsayin babban mai ba da sabis na sarrafa abun ciki na kasuwanci.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.

shafi Articles