WordPress SEO, SEO na cikin gida, SEO na Bidiyo, SEO na Kasuwanci? Yoast!

shafin facebook

Joost de Valk yayi shi. Guda ɗaya, ɗaukakarsa na WordPress sune ainihin tushen duk wani ƙoƙari na inganta shafin yanar gizonku na WordPress don injunan bincike. Na kasance nayi amfani da wasu kayan masarufi don gudanar da gyaran robots.txt, htaccess, gina taswirar rukunin yanar gizo, ba da damar marubuta da zamantakewar al'umma rod kuma sun kasance basu da karko, basu ci gaba da canje-canjen algorithm ba, kuma kawai basuyi ba. A zahiri, Ina tsammanin WordPress yakamata ya sayi Yoast kuma ya haɗa duka abubuwan haɗin Joost masu ban mamaki kai tsaye a cikin ainihin samfurin.

WordPress SEO

Muna amfani da kayan haɗin Yoast ga duk abokan cinikinmu. Kawai wannan makon, sun ba da sanarwar sun saya WP Force, shafin labarai da koyawa don WordPress. Kuma kafin wannan, Joost ya sanar da sakin WordPress SEO Premium ta Yoast, hadewar dukkanin plugin mai matukar sauki da kuma sabis na biya don samun tallafi daga ƙungiyar. Idan ba za ku iya biyan kuɗin ƙimar ba, wani zaɓi shine siyan Littafin Jagora na Bidiyo don WordPress SEO Plugin.

SEO na gida SEO

Baya ga haɗaɗɗen taswira, kwatance da fasalin wuri da yawa a cikin WordPress Plugin, SEO na gida ta Yoast, kuna kuma fa'idodi da abubuwa da yawa na inganta injin binciken. Sun haɗa da tsara fayil na KML, haɗawar taswirar XML, fitowar Adireshin a cikin tsarin Schema.org, buɗe awowi tare da Schema.org.

WordPress Bidiyo SEO

Bidiyo na zama ruwan dare gama gari akan shafuka. Yawancin abokan cinikinmu na B2B suna aiki akan sassan albarkatun bidiyo na rukunin yanar gizon su don inganta ganuwa gabaɗaya a cikin injunan bincike. Bidiyo SEO ta Yoast ta atomatik yana samar da Taswirar Bidiyo ta XML tare da haɓaka MediaRSS, yana tallafawa schema.org bidiyoObject markup, yana haifar da samfoti na bidiyo wanda aka tsara, yana samar da alamun Facebook OpenGraph akan shafukan bidiyo kuma yana tallafawa manyan dandamali na bidiyo, gami da Youtube, Vimeo, Blip, DailyMotion, Wistia da sauran su.

WordPress Woocommerce SEO

Yoast WooCommerce SEO yana ba da haɓaka don WooCommerce, babban kayan ecommerce wanda ke kara dukkanin abubuwan kantin sayar da kaya a shafin yanar gizonku na WordPress. Kayan aikin SEO yana inganta haɗin OpenGraph da Twitter Card, yana inganta Taswirar XML, yana inganta gurasar burodi, kuma yana shimfida shafin samfurin don abun cikin samfurinku yana bayyane sosai.

Mun haɗa hanyoyin haɗin gwiwa ga kowane ɗayan waɗannan samfuran daga Yoast kuma ku amince da su a matsayin mafi kyawun kasuwa. Bayan duk wannan, har ma muna amfani da su anan don ingantawa Martech Zone! Taya murna ga Joost da tawagarsa kan ci gaba da nasara!

3 Comments

  1. 1
  2. 2
    • 3

      Na yarda @laustkehlet: disqus, amma na tsammanin UI ta kasance ba ta daɗe ba kuma nag a haɓakawa ta ƙarshe ta zo gare ni. A matsayinmu na masu haɓaka WordPress da kanmu, ya bayyana sarai cewa Joost yana ɗaukar lokaci mai yawa don yin tunanin kwarewar mai amfani da lambar sa. Ina tsammanin ya buge su (duk da cewa ban taɓa amfani da sabon nau'in AIOS ba ɗan lokaci).

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.