Yahoo! Binciken Talla Marketing Ka rasa ni!

Wasikun kai tsaye matsakaici ne tsaka. Saboda yana da tsada, ba za'a iya yin shi ba da hanzari. Na kasance ina gaya wa abokan cinikina cewa damar da zan samu hankalin wani ta hanyar Direct Mail tana da nasaba kai tsaye da nisan dake tsakanin akwatin wasikun su da kwandon shara. Abinda kawai ke cikin yakin neman wasikar kai tsaye wanda yafi mahimmanci fiye da manufa kuma yanki shine ikon aiwatarwa a kan yakin.

A yau, na karɓi kyakkyawar ƙirƙirar yanki ta Mail kai tsaye daga Yahoo! Binciken Talla. Wannan tayin ya kasance daraja ta $ 75 zuwa ga wasu tallan tallace-tallace a kan Yahoo! injin bincike. Tunda yanzu na fara a hanyar sadarwar jama'a don Sojojin Ruwa Navy, Na jima ina yin wasu gwaje-gwaje tare da sayan wasu kalmomin shiga.

Yahoo! Bincika Kamfen Gangamin Wasikun Kai tsaye

Kyakkyawan bugawa, ba shakka, shine cewa kuna buƙatar saka ajiyar $ 30 wanda ba zai dawo ba a cikin asusun. Wannan har yanzu yana da darajar $ 45 na dannawa da zan iya amfani dasu, kodayake, don haka nayi ƙoƙarin yin rijista. Nace gwada saboda wannan sakon kuskuren ya sadu da ni ƙasa da sau 4 a cikin rajista da tsarin biyan kuɗi:

Yahoo! Kuskure

Adireshin Kai tsaye yana da abu ɗaya ɗaya tare da kowane tallace-tallace. Dole ne ku sami damar isar da samfuranku ko sabis da zaran hangen nesa ya bi ta ƙofar. Rashin iya isar da sako yayi barna fiye da rashin talla. Ina fatan cewa wannan Yahoo! yaƙin neman zaɓe samfurin kamfen ne da aka aika wa fewan fewan uwa don gwada ikon tsarin su don ɗaukar rajista da sayayya… amma gaskiyar ita ce akasin hakan. Sun rasa ni! Bayan ƙoƙari 4, ban dawo ba.

Yahoo! mai yiwuwa ya kashe dubun dubatar daloli akan wannan wasikar kai tsaye. Kuma Mataimakin Daraktan Talla, wanda ya tsara yanki mai ban sha'awa, mai yiwuwa za a zarge shi saboda rashin ingancin kamfen.

Sai dai idan, ba shakka, Yahoo! ya faru don karanta blog. 🙂

5 Comments

 1. 1

  Nakan cika da mamaki koyaushe idan manyan kamfanoni suka jujjuya abubuwa kamar haka. Sun yi sa'a da ka basu dama hudu, yawancin mutane zasu tsaya a karo na farko ko na biyu. Abin baƙin ciki ga “ƙaramin saurayin” idan muka yi kuskure kamar wannan, abokan cinikinmu da wuya su ba mu zarafi na biyu.

 2. 2

  Ee, amma Wasikun Kai tsaye suna da tsada ne kawai idan ba ayi sosai ba. Idan an yi shi da kyau, to yana iya zama mai tsada. Yana iya kashe kuɗi fiye da wani abu mai rahusa / kyauta kamar tallan imel, amma yana daƙarin samun nasara. Abune mai auna, wanda za'a iya kera shi, kuma za'a iya gwada shi. Bari mu ga rediyo ko TV suna yin HAKA. (Don haka sayeth masanin DM! 😉)

  Erik Deckers ne adam wata
  Hangen nesa

  • 3

   Eric,

   Na yarda! Kamata ya yi na ce 'muhimmiyar saka jari' maimakon 'tsada'. Ba kuɗi ne sosai ba idan aka yi shi daidai kuma yana taimakawa wajen fitar da kuɗaɗen shiga. Heck, Na kasance a shirye, shirye, kuma zan iya amsa wannan yanki!

   Doug

 3. 4

  Eric,

  Babban sharhi. Marketingungiyar talla ta Yahoo ta kwanan nan ta rasa yawancin mutanen kirki don farawa da gasa. A koyaushe ina tunanin ɗayan mafi kyawun tallan kai tsaye shine Jay Abraham - wataƙila su bashi kira.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.