Dalilin da yasa 'yan kasuwa ke buƙatar CMS a cikin Kayan aikin su a wannan Shekarar

tsarin kula da abun ciki cms

Yawancin 'yan kasuwa a duk faɗin ƙasar suna rashin sanin cikakken fa'ida cewa a Tsarin Kasuwancin Abun ciki (CMS) iya samar musu. Waɗannan ingantattun dandamali suna ba da wadataccen darajar da ba a gano ta ba sama da kawai ba su damar ƙirƙirar, rarrabawa da kuma lura da abubuwan da ke cikin kasuwancin.

Menene CMS?

A content management system (CMS) shine dandamali na software wanda ke tallafawa ƙirƙira da gyare-gyare na abubuwan dijital. Tsarin sarrafa abun ciki na tallafawa rarrabuwa cikin abun ciki da gabatarwa. Ayyuka sun bambanta sosai amma yawancin sun haɗa da wallafe-wallafen yanar gizo, haɗin kai, sarrafa fasali, gyaran tarihi da kula da sigar, fassarar, bincike, da sake dawowa. wikipedia

A namu na 2016 Rahoton Fasahar Kasuwanci mun gano cewa kashi 83% na kasuwancin yanzu suna amfani da CMS, suna sanya shi azaman kayan kasuwancin da suka fi amfani dashi. Duk da haka, yawancin yan kasuwa suna rasa ainihin ƙimar waɗannan dandamali na iya bayarwa ga manyan dabarun kasuwancin su da ROI.

Bincikenmu ya kuma bayyana cewa sama da rabin 'yan kasuwa suna gwagwarmayar amfani da fasahar talla fiye da farkon saka hannun jari (53%). Tare da CMS musamman, akwai abubuwa da yawa ga dandamali fiye da yadda yan kasuwa ke ganewa, don haka yana da mahimmanci cewa ana amfani da waɗannan kayan aikin don tallafawa kerawa da ƙarfafa 'yan kasuwa suyi tunani a wajen akwatin.

Haɗuwa da Channel

CMS yana buƙatar bawa marketan kasuwa damar samar da keɓaɓɓen abun ciki wanda zai iya jan hankalin masu sauraro da kwastomomi, yayin da yake amsa bukatun masu amfani da buƙatun su. Kamar yadda masu amfani suke yanzu suna hulɗa tare da nau'ikan kayayyaki daban-daban na na'urori daban-daban a lokuta daban-daban, haɗin giciye da haɗin tashar yana da mahimmanci amma yana iya zama mai wayo. Rahotonmu na 2016 ya gano hakan rabin yan kasuwa (51%) suna da wahalar amsawa ga sababbin tashoshi ko na'urori, yana nuna cewa ba koyaushe yake da sauƙi a sanya su cikin tsarin CMS ba.

Don cimma wata hanyar tafiya ta abokin ciniki mara izini wanda ke ba da alama don isar da duk abin da abokin ciniki yake so, duk lokacin da suke so, yan kasuwa dole ne su fifita dabarun na'urori masu yawa. Wannan yana buƙatar ingantaccen matakin fahimta, ma'ana 'yan kasuwa dole ne su fara yin kwalliya a ciki da yin ƙwarewar da suke buƙata don iya amfanuwa da wannan kayan aikin da tabbaci don dalilan da suka dace. Wannan zai ba masu alama damar sanin mahimmancin CMS cikin haɓaka dabaru da manufofi.

Aiwatar da gicari ga CMS

Idan rukunin yanar gizo na alama bai samar da wannan ba, haɗin gwaninta wanda ya haɗu a cikin yanayi, dama tana gabatar da kanta ga abokin ciniki ya nemi wani wuri idan bai gamsu da sabis ɗin ba. Bincike ta Verint da IDC gano cewa zamani na dijital ya sanya ya zama da wuya ga alamu su riƙe abokan ciniki yayin da ƙwarewar fasaha ke haifar da ƙarin zaɓi da dama ga masu amfani.

Don tabbatar da tafiye tafiye na abokin ciniki mara kyau, yana da mahimmanci ga CMS don gudana cikin sauƙi lokacin amfani da shi tare da sauran dandamali, kamar tsarin Tsarin Abokin Ciniki Abokin Ciniki (CRM). Abokin ciniki ya kamata ya kasance a tsakiyar kowane yanke shawara game da tallan kuma wannan ba shi da bambanci lokacin da ake tunanin dabarun CMS. Dole ne a haɗa kayan aiki a cikin ƙungiyar don yin hulɗa tare da abokan ciniki a ainihin lokacin, canza baƙi zuwa abokan ciniki da ke dawowa da barin ƙungiyar tallace-tallace don haɓaka da nazarin halayen kwastomomi. Ana iya amfani da wannan ƙwarewar da ƙwarewar a cikin kasuwancin gaba ɗaya, sanya matsayin ƙungiyar tallace-tallace a matsayin matattarar ilimin ilimi sosai a cikin kamfanin.

Abokin ciniki a Cibiyar

Samun damar isar da kayan da aka keɓance, shigar da abun cikin kawai zai yiwu ne idan abokin ciniki ya kasance a tsakiyar dabarun CMS. Ta hanyar sanya abokin ciniki a gaba, dole ne yan kasuwa su fahimci ainihin nau'in abun cikin da suke nema. Wannan matakin keɓance keɓaɓɓen ana iya samun saukinsa ta hanyar nazarin cikin samfura ko haɗuwa. Zai lalata fahimta a duk kasuwancin, yana bawa ƙungiyoyi da rarrabuwa daban-daban damar gina abun ciki wanda yafi dacewa da kwastomominsu da masu ruwa da tsaki.

Ta hanyar ɗaukar wannan dabarar tare da dabarun CMS, zai ba da damar ɗorewar abun ciki, ta hanyar ƙayyade abin da ke da sha'awa don nan gaba, da kuma na yanzu. Ana iya raba wannan keɓaɓɓen abun cikin duk kasuwancin kuma a waje zuwa ga masu yiwuwa da abokan ciniki, a duk faɗin dandamali na fasaha. Wannan zai bawa 'yan kasuwa damar amfani da duk hanyoyin da suka saka hannun jari yayin sadarwa tare da masu amfani a duk matakan yanke shawara.

­­­­­­­­­­­Yanzu ya zama mafi mahimmanci fiye da kowane lokaci yan kasuwa su tabbatar da koyaushe suna yin martani ga canje-canje tsakanin masana'antar dijital. Dole ne kuma su sami cikakkiyar fahimta yayin amfani da sabbin kayan aiki da dandamali na yau da kullun. Halin abokin ciniki koyaushe yana cikin yanayin canji koyaushe kuma ta yin amfani da kayan aikin a kusa sannan, yan kasuwa na iya tsayawa matakai biyu gaba a kowane lokaci.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.