Muhimmancin Inganta Talla

Menene Amfani da Talla?

Duk da yake an tabbatar da fasahar haɓaka tallace-tallace don haɓaka haɓaka da kashi 66%, Kashi 93% na kamfanoni har yanzu basu aiwatar da tsarin samarda tallace-tallace ba. Wannan sau da yawa saboda ƙididdigar tallan tallace-tallace suna da tsada, masu rikitarwa da ƙaddamarwa da ƙananan ƙimar tallafi. Kafin nutsewa cikin fa'idar dandalin haɓaka tallace-tallace da abin da yake aikatawa, bari mu fara nutsawa cikin menene ƙarfin tallan yake kuma me yasa yake da mahimmanci. 

Menene Amfani da Talla? 

A cewar Forrester Consulting, an ba da izinin tallatawa kamar:

Tsari, ci gaba mai gudana wanda ke wadata dukkan ma'aikata masu fuskantar abokan ciniki tare da ikon ci gaba da kasancewa cikin kyakkyawar tattaunawa tare da madaidaicin sahun masu ruwa da tsaki a kowane mataki na matsalar rayuwar abokin ciniki don inganta dawo da saka hannun jari na siyarwa tsarin.

Kamfanin Forrester
Menene "Ingantaccen Talla" Kuma Ta yaya Forrester ya tafi Game da bayyana shi?

Don haka menene ma'anar hakan? 

Idan ka yi tunanin dillalan ka a cikin yanayin karrarawa, ka yi tunanin matsar da matsakaitan masu sayarwar ka daga ƙasan ƙararrawar zuwa saman tare da manyan masu yi. Manufar samarda tallace-tallace shine matsar da matsakaitan masu siyarwar ku daga kasa zuwa saman don sa su fara siyarwa kamar wani babban dan wasa. Sabbin masu siyarwa ko matsakaita, mai yiyuwa ne basu da ilimi ko kwarjini don aiwatar da gabatarwar tallace-tallace mai ƙima waɗanda manyan masu yi ke yi da kowane mai siye. Samun fasahar haɓaka tallace-tallace daidai a wurin yana ba sabbin ku da matsakaitan masu sayarwa damar ganin abin da ke aiki tare da manyan masu siyarwa don haɓaka haɓaka nasarar kasuwancin su. A Mediafly, muna kiran wannan juyin halittar ƙungiyar tallace-tallace, Sayar da vol.

Me yasa Kuna Bukatar Ingantaccen Talla?

A sauƙaƙe, masu saye sun canza. Har zuwa Kashi 70% na bayanan da masu siya B2B ke gani an gano su da kansu kan layi, ba a ba su ba ta wani wakilin talla. Lokacin da mai siye ya haɗu da mai siyarwa, tsammanin tsammanin yana da girma. Ba sa son jin raɗaɗin magana game da fasalin kayan aikin. Madadin haka, suna neman keɓaɓɓun abubuwan saye da sayayya, suna ba su damar fahimtar irin ƙalubalen da samfuranku ko sabis ɗinku ke warwarewa da kuma yadda zai taimaka musu cimma burin kuɗi. 

Tare da wannan canjin a cikin halayen masu siye, masu siyarwa suna buƙatar wuce bayan gabatarwar PowerPoint. Madadin haka, suna buƙatar samun fasahar da za ta iya taimaka wa wurin, samar da cikakken bayani na ainihi don haɓaka amincewa da mai siya kuma a ƙarshe, rufe yarjejeniyar. Tallafin kayan talla yana yin hakan.

A cewar mujallar Forbes, hanyoyin samar da tallata tallace-tallace sune mafi girman saka hannun jari na fasaha don bunkasa samar da tallace-tallace. Rahoton rahoto ya nuna cewa 59% na kamfanoni wanda ya zarce maƙasudin samun kuɗin shiga - kuma kashi 72% wanda ya wuce su da 25% ko fiye - suna da ƙayyadadden aikin haɓaka tallace-tallace. 

Me Kamfanonin Inganta Tallace-tallace Suke Yi?

Duk da yake akwai iyawa da yawa a cikin dandalin haɓaka tallace-tallace, muna, a Mediafly, Yi imani da dandalin haɓaka tallace-tallace yakamata ya samarwa masu siyar da abubuwa masu zuwa:

  • Ikon samun sauƙin samun dacewa, ingantaccen abun ciki wanda ya haɗa da bidiyo, kayan aikin hulɗa, nunin faifai don amfani dasu cikin tattaunawa tare da masu siye 
  • Toarfin saurin jigilarwa cikin tattaunawar tallace-tallace don saduwa da ainihin bukatun mai siye, ƙirƙirar keɓaɓɓen ƙwarewa ta musamman ga mai siye 
  • Abubuwan hulɗa da suka haɗa da ROI, TCO da masu ƙididdigar ƙididdiga, da masu tsara kayayyaki, ɗaukar hoto daga mai siye don taimakawa jagorar tattaunawar tallace-tallace
  • Ikon cire ainihin lokacin bayanai daga tushe daban-daban, yana taimakawa magance ƙalubalen keɓaɓɓen mai siye
  • Bayanai da nazari kan yadda abun ke gudana, fahimtar takamaiman bayanan mai saye don ciyar da cinikayya gaba da kuma fahimtar yadda tallace-tallace ke cin abun ciki ta hanyar amfani da shi.
  • Haɗuwa tare da CRM don taimakawa gwanintar fasahar sadarwar saƙo mai biyowa da kayan bincike waɗanda aka yi amfani dasu a cikin tarurrukan baya 

Waɗannan ƙwarewar sun saita masu siye a kowane matakin nasara. Abun takaici, ana iya fahimtar fasahar haɓaka tallace-tallace azaman tsada, rikitarwa da haɗari. Amma ba lallai bane hakan ta kasance. Duk ƙungiyoyin tallace-tallace ko ƙungiyoyin tallace-tallace suna kan nasu damar haɓaka tallace-tallace. Ba tare da tafiya ɗaya ɗaya ba, ƙungiyoyi dole ne su ɗauki lokaci don aiki tare da mai ba da damar tallata su don ƙirƙirar wani dandamali wanda ya keɓance takamaiman bukatun ƙungiyar su. 

dandalin tallata tallace-tallace

kwanan nan, Mediafly abokiija iPresent don taimakawa samar da damar tallace-tallace ga kowa. Ta hanyar wannan sayayyar, muna iya isar da ingantacciyar hanyar magance matsalar tallace-tallace ga kamfanoni na kowane nau'i, cire tsadar matakin ƙira da aiwatarwa matsalolin kamfanoni da yawa suna jin tsoro lokacin da suke sayen fasahar haɓaka tallace-tallace. 

Idan kuna yin muhawara game da sayen fasahar haɓaka tallace-tallace amma kuna damuwa game da aiwatarwa, ƙaddamar lokaci, da dai sauransu, ɗauki ƙananan matakai don burin ku. Koyaushe tuna wannan tafiya ce. Ta hanyar haɗawa da fasahar haɓaka tallace-tallace, zaku iya dakatar da kallon matsakaitan masu siyarwar ku don cinma burin su kuma bi da bi, ku kalli ƙungiyar ƙungiyar ku gaba ɗaya.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.