Mene ne Mafi Kyawun Injin Siyayya?

Mafi kyawun injunan kasuwanci na 2012

Ka'idojin CPC sun tattara bayanai daga sama da 'yan kasuwa 100 na yanar gizo wadanda suke da girma daban-daban, kimanin akafi miliyan 4.2 da miliyan 8 na kudaden shiga don tantance mafi kyawun kwastomomin sayayya akan layi.

Kwatanta injunan siyayya sun haɗa da gidan yanar gizo kamar su Pricegrabber, Nextag, Tallace-tallacen Samfurin Amazon, Shopping.com, Shopzilla da Google Shopping.

A cikin binciken muna bincika mafi kyawun wuraren siyayya don zirga-zirgar 'yan kasuwa na ecommerce, kuɗaɗen shiga, ƙimar jujjuya, farashin siyarwa, da farashi ta danna sau ɗaya, da kuma haɗa su gaba ɗaya don tantance zakara mai nauyin nauyi CSE.

Da ke ƙasa akwai taƙaitaccen taƙaitaccen Rahoton Shafukan Kasuwancin Kwatanta Mafi Girma a cikin 2012:

Gabaɗaya Masu Nasara

Mafi kyawun injunan kasuwanci na 2012

Manyan 10 CSEs 2012

# 1: Binciken Samfurin Google (Ba da daɗewa ba zai zama Kasuwancin Google - BIYA - ƙarin bayani kan hakan nan)*

Kasuwancin Google shine babban CSE mai mulki a duka Q1 2011 da Q1 2012, kuma ya kasance na ɗan lokaci. Kodayake Shopzilla ta doke Google don yawan zirga-zirga a cikin 2011, kuma Tallace-tallacen Samfurin Amazon sun sami hanyar zuwa saman tabo na 2012, Google yana samar da adadin zirga-zirga da yawa, kuma ya mamaye duka ɓangarorin biyu don samun kuɗin shiga gaba ɗaya.

# 2: Nextag

Nextag ya kawo gida a matsayi na biyu don ingancin CSE na shekara ta biyu a jere kuma ya sami matsayi mafi girma a tsakanin wuraren cinikin kwatancen da aka biya na shekara ta 2012. Yayin da yawan zirga-zirgar Nextag ya ragu daga shekarar da ta gabata, har yanzu shi ne na biyu mafi girman motar tuki ( bayan Google), don duka 2011 da 2012. Nextag kuma ya inganta sosai dangane da juyawa da kuma farashin kowane danna (CPC) na shekarar 2012.

# 3: Farashin kuɗi

Duk da yake Shopzilla ta ɗauki matsayin mafi girman matsayin injina a shekarar 2011, Pricegrabber ya fitar da injin a cikin Q1 2012. Kodayake farashin COS da CPC na Pricegrabber sun ragu, zirga-zirgar ababen hawa da kudaden shiga sun kasance masu daidaito ga ɓangarorin biyu.

Shafukan Canza Manya

Injinan siyayya tare da mafi kyawun canjin

# 1: Binciken Samfurin Google

Binciken Samfurin Google shine na biyu mafi girman injin samar da zirga-zirga a shekarar 2012, kuma mafi girma tushen samun kuɗaɗen shiga ga yan kasuwa. Sakamakon haka, don duka 2011 da 2012, Google ya ɗauki zinariya don forimar Canzawa a cikin martabanmu.

# 2: Nextag

Dama bayan Google a cikin kudaden shiga, Nextag shine na biyu mafi yawan injunan canzawa ga yan kasuwa a cikin 2012.

# 3: Pronto

Kodayake ƙaramin injin, Pronto yana da ƙarfi mai ƙarfi don jujjuyawar yan kasuwa, yana ƙididdige injunan saman 3 mafi girma don ƙimar jujjuyawar.

Mafi Kyawun Kuɗin Siyarwa (COS) Shafuka

shafukan kwatanta tare da mafi kyawun farashin siyarwa

# 1: Farashin kuɗi

Biye da CSEs na kyauta, Pricegrabber ya sami matsayi mafi kyau don mafi kyawun injina a cikin ƙimar kuɗin siyarwa (COS). Hakanan yana cikin injunan da suka ragu a cikin gaba ɗaya COS daga 2011 zuwa 2012.

# 2: Nextag

Kodayake Nextag's COS ya karu da gaske don 2012, har yanzu shine zaɓi mafi kyau na biyu don injunan siye don COS.

# 3: Siyayya.com

Ididdigar jerin, Shopping.com ta doke Samfurin Samfurin Amazon don na uku mafi ƙarancin injunan COS.

Masu motsi da masu girgiza don 2012

Siyayya.com yayi karo da hanyar zuwa matsayi na hudu na girman injin na shekarar 2012, wanda ya taba zuwa na 6.

Pronto ya tafi daga karshe a cikin jumullar martaba zuwa matsayi na 7 na 2012.

Haske Injin: Tallace-tallacen Samfurin Amazon

Tallace-tallacen Samfurin Amazon yana ɗayan sababbin CSEs a can don haka ana ganin mafi girma a cikin 'yan shekarun nan. Q1 2012 ya ga haɓaka mai yawa a cikin zirga-zirga don Tallace-tallacen Samfurin Amazon, kuma har ila yau yana samun kuɗaɗen shiga. Kodayake yawan jujjuyawar Tallace-tallacen Samfurin Amazon ya ragu daga Q1 2011 zuwa Q1 2012, yawan shigowar yan kasuwa akan shirin, kara gasa da juna shine mafi kusantar musabbabin sauyawar.

* Neman Samfurin Google a hukumance zai zama Kasuwancin Google a cikin Oktoba, koya yadda ake shirya anan.

Danna mahaɗin mai zuwa don bincika cikakken binciken akan mafi kyawun shafukan siyayya.

2 Comments

  1. 1
  2. 2

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.