Menene Fa'idodi da ROI akan Inganta Injin Bincike?

seo

Yayinda nake nazarin tsoffin labaran da na rubuta akan inganta injunan bincike; Na gano cewa yanzu ya wuce shekaru goma ina ba da shugabanci. Inganta injin bincike ya tashi zuwa ganuwarsa yan shekaru da suka gabata, masana'antar biliyoyin da suka yi sama amma sai suka faɗi daga alheri. Duk da yake masu ba da shawara na SEO suna ko'ina, da yawa suna jagorantar abokan cinikin su ta hanyar da ba ta dace ba inda suke wasa injin binciken maimakon amfani da shi da kyau.

Har ma na rubuta daidaitattun, labarin mara kyau, cewa SEO ya mutu to firgita daga waɗanda suke a cikin masana'antu. Ba wai ina tsammanin injunan bincike sun mutu ba, suna ci gaba da haɓaka dacewa da tasiri ga dabarun tallan dijital kamfanoni. Hakan ya faru ne cewa masana'antar ta mutu, saboda bata hanya. Sun daina mai da hankali kan tallan kuma, a maimakon haka, sun mai da hankali kan algorithms da ƙoƙarin yaudarar hanyar su zuwa saman.

Kowace rana, Ina karɓar buƙatun buƙata na roƙo, roƙo, ko ma son in biya bashin backlinks. Abun damuwa ne tunda ya nuna rashin cikakkiyar girmamawa ga al'umar da nayi aiki don gina darajar da amincewa dasu a cikin shekaru goma da suka gabata. Ba zan sanya wannan a cikin haɗari ga darajar kowa ba.

Wannan ba yana nufin cewa har yanzu ban damu da kiyaye shafukana ba don injunan bincike ko na abokan cinikina ba. Inganta injin bincike yana ci gaba da zama tushen kowane ɗayan ƙoƙarinmu tare da abokan cinikinmu, manya da ƙanana.

Harris Myers ya kirkiro wannan bayanan, SEO: Me yasa Kasuwancin ku yake Bukatar ta YANZU?, wannan ya haɗa da dalilai shida da ya sa kowane kasuwanci yakamata ya sami dabarun binciken ƙwayoyi.

Fa'idodin SEO

  1. Kwarewar kan layi yana farawa da bincike - Kashi 93% na masu amfani da yau suna amfani da injin bincike don neman samfuran da ayyuka
  2. SEO yana da matukar tsada - 82% na yan kasuwa suna ganin SEO kamar yana da tasiri, tare da kashi 42% suna ganin haɓaka mai mahimmanci
  3. SEO yana samar da yawan zirga-zirga da kuma yawan canjin canji - Mutane biliyan 3 suke bincika yanar-gizon kowace rana tare da kalmomin da ke amfani da mahimmanci, bincike masu niyya.
  4. SEO al'ada ce a cikin gasar yau - Matsayi ba kawai manuni ne na kwarewar SEO ba, a'a yana nuna kwatankwacin kulawar da kake da ita a masana'antar ka.
  5. SEO yana biyan kasuwa ta wayar hannu - 50% na wayoyin hannu na gida suna kaiwa ziyarar shago
  6. SEO yana canzawa koyaushe kuma haka ma damar sa - Injin bincike yana ci gaba da haɓaka algorithms ɗinsu da keɓancewa da kuma tsara sakamako don haɓaka ƙwarewar abokin ciniki. SEO ba wani abu bane do, yana buƙatar ci gaba da kulawa don lura da sauye-sauyen injin binciken da ƙoƙari daga abokan wasanku.

ROI na SEO

Abu na farko da za a tuna game da dawowar saka hannun jari don SEO shine cewa zai canza sau ɗaya akan lokaci. Idan ka ci gaba da ingantawa da kuma samar da abun ciki na ban mamaki, dawowar saka jari zai karu a kan lokaci. A matsayin misali, kuna samar da bayanan tarihi a kan lokaci mai tsada sosai kuma saka hannun jari na $ 10,000 a cikin bincike, zane, da haɓakawa. A cikin watan farko, kun aiwatar da kamfen kuma kuna samun 'yan jagoranci kuma wataƙila ma juyi ɗaya tare da ƙimar ribar $ 1,000. ROI naka yana juye-juye.

Amma har yanzu yakin bai cimma nasarar dawowa ba. A cikin watannin biyu da uku, ana tsara bayanan ne zuwa wasu manyan rukunin yanar gizo kuma an buga su akan ma'aurata. Darajar da aka samu tana ƙara ikon rukunin yanar gizonku don batun kuma kuna fara yin matsayi mai yawa a kan maɓallan kalmomi da yawa a cikin 'yan watanni masu zuwa. Shafukan yanar gizo masu alaƙa da alaƙa ko labarai suna farawa don samun ɗaruruwan jagorori tare da rufewa da yawa kowane wata. Yanzu kuna ganin ROI mai kyau. Wannan ROI na iya ci gaba da ƙaruwa a cikin shekaru masu zuwa.

Muna da bayanan bayanai guda ɗaya ga abokin ciniki wanda ke ci gaba da ɗaukar hankali shekaru bakwai bayan fara buga shi! Ba tare da ambaton munyi amfani da abun cikin don jingina na tallace-tallace da sauran manufofi. ROI akan wannan bayanan yanzu yana cikin dubbai!

Fa'idodin SEO

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.