Shirye-shiryen Gidan yanar gizo na 2017 da Yanayin Gwanin Mai amfani

Hanyoyin tsara yanar gizo na 2017

Gaskiya mun ji daɗin tsarinmu na baya akan Martech amma mun san cewa ya ɗan tsufa. Duk da yake yana aiki, kawai bai sami sabbin baƙi kamar yadda yake ba. Na yi imanin cewa mutane sun isa shafin, sun yi tsammanin abin ya ɗan ba da baya ga tsarinsa - kuma sun yi zato cewa abubuwan na iya kasancewa su ma. A sauƙaƙe, muna da mummunan jariri. Muna son wannan jaririn, munyi aiki tukuru a kan wannan jaririn, muna alfahari da jaririnmu… amma munanan abubuwa ne.

Don ci gaba da rukunin yanar gizon, mun yi bincike mai yawa na shafukan buga littattafai waɗanda ke kama rabon kasuwa. Mun lura da zirga-zirgar su, da tsarin su, da rubutun su, da wayoyin su na karba, da yadda suke amfani da wasu matsakaita, da talla. Har ila yau, mun nemi wani shafi inda za mu iya haɗa abubuwa da ayyuka da yawa waɗanda muka tura a baya daga abubuwan toshewa kuma muka yi aiki don tabbatar da cewa sun kasance ainihin ayyukan jigon. Wannan zai taimaka saurin shafin tare da rage damar rikice-rikice ko wasu sabani masu amfani.

Ya yi aiki. Shafinmu zirga-zirga ya tashi 30.91% don daidai wannan lokacin a bara. Kada ku raina ƙimar kwarewar masu amfani da tasirinta akan saye da riƙewa.

Idan lokaci ya yi da za a sake ba wa shafinka damar inganta fuska… akwai tarin dama a wajen don taimaka maka inganta kwarewar mai amfani (UX) don baƙi. Deeparshen Deeparshe Sanya wannan bayanan tarihin tare da wasu dabaru kan inda zaku iya neman wasu ƙirar ƙira.

Kowace shekara suna kawo mana sabbin abubuwa na abubuwanda zamu iya tsammanin gani akan shafukan yanar gizo. Amma kasancewa hukuma wacce ba lallai ta hau kan keken hawa ba, mun nemi ƙira goma masu fa'ida ta yanar gizo da ƙwarewar kwarewar mai amfani na 2017 waɗanda za a iya amfani da su don inganta haɓakawa a kowane shafin yanar gizo. Wancan shine mafi abokan ciniki, abokan ciniki ko jagora a cikin aljihun ku, wanda shine babbar hanyar ringi a cikin Sabuwar Shekara.

Tsarin Yanar Gizo da UX / UI Trends

  1. Zane mai Amincewa da Shekaru - ƙungiyoyin shekaru daban-daban zasuyi aiki daban da abubuwa daban-daban, tsarawa da zaɓin kyawawa.
  2. Gilashin kwarangwal - loda shafi a matakai, daga sauki zuwa hadadden domin kwastomomi su iya hango abun da ke zuwa nan gaba.
  3. Baddamar da Bots - shiga tare da masu amfani don ingantaccen ƙwarewar abokin ciniki da ƙarni na gaba ba tare da samun hanyar tattaunawa ta AI ba.
  4. Kasuwancin Siyayya - ba da kyauta, tayi mai tarin yawa, da kuma cinikin giciye yayin wurin biya don samar da ƙarin kuɗin shiga.
  5. Maballin Kiran-Don-Aiki Mai rai - yi amfani da rayarwa masu sauƙi da dabara don kiran hankali ga maɓallanku don ƙara dannawa.
  6. Cinemagraph Jarumi Hotuna - ɓangaren hoto, ɓangaren bidiyo, silima ba a amfani da su amma suna haifar da sha'awa mai yawa.
  7. Bayyanawa Bidiyon Cushewa - yi amfani da mutane na ainihi kamar shaidar kwastomomi da demos ɗin samfura don shawo kan ƙeta da rufe sayarwa.
  8. Overididdigar itimar Valimar - yi amfani da abubuwan bayarwa maimakon abubuwan ban haushi lokacin da wani zai bar rukunin yanar gizonku.
  9. Mutuwar shafin farko - takamaiman shafukan saukar da halayya da masu sauraro za su fi dacewa da halaye da halaye daban daban.
  10. Kewayawa Tran Trumps Kewayawa - mafi mahimmanci fiye da kiyaye abun ciki a saman shafuka da yawa yana faɗar da labari mai gamsarwa akan shafi ɗaya.

Hanyoyin Shafin Yanar gizo na 2017 Infographic

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.