Masoyin Zagi

hoto na 2

hoto na 2Na tabbata kowa yana da ɗayan waɗannan nau'ikan kwastomomin. Na yi albarka sosai a cikin shekaru goma da suka gabata cewa na sami abokan ciniki waɗanda suka ji daɗin aiki tare da ni sosai. Na ga yadda wasu kamfanoni ke mu'amala da kwastomominsu kuma na ƙi shi. Kullum ina kan neman babban matakin sabis. Na yi alkawurra da yawa Amma, geesh client abokin ciniki ɗaya… idan zan iya rubuta musu wasiƙa kawai…

Ya Abokin Cinikin Zagi,

 • A baya lokacin da kuka zaɓi mu a matsayin mai siyarwar ku, kun yi tambayoyi da yawa kuma kuka jawo mu ba tare da jinƙai ba ta hanyar mil na jan abu kafin ka yanke shawarar cewa mun kasance samfurin da ya dace a gare ku. Yanzu da kuka zaɓe mu, ba laifin mu bane yanzu kunyi rashin farin ciki da ainihin abubuwan da muka nuna muku kuma kuka ƙaunace. Ba mu yi karya ba. Ba mu yi kuskure ba. Kai ne wanda ya canza tunaninka.
 • Za mu ci gaba da yin alfahari da cewa mun hadu da 100% na ka bukatun kuma sun wuce duk ka lokacin ƙarshe. Alkawarin da mukayi muku kenan kuma mun kiyaye shi.
 • Duk da abin da zaku iya gaskatawa, hankalinmu ba shine lalata kasuwancinku ba. Manufarmu ita ce ci gaba da samar da mafi kyawun mafita a duniya. Mun san cewa mun wuce duk wasu dillalai a cikin sifofi, daidaito, amfani, kuma muna da ƙarin samfuran gwagwarmaya fiye da kowane kamfani.
 • Duk da yake abokan hamayyarmu ba su gabatar da imel ko lambobin waya a gare ku ba, mun gabatar da kowane ma'aikacinmu gare ku da kanku, mun ba ku cikakken bayanin adireshin ku, kuma muna da goyon bayan sirri na 24/7. Manufar wannan ba shine samar muku da matsakaici don ku raina mu ba, yana nan ne saboda mun damu da ku, kamfanin ku, da kwastomomin ku.
 • Kowane abokin ciniki shine fifikon mu # 1. Duk da cewa hakan ba ze zama karɓaɓɓe ba idan kuna kashe ƙarin kuɗi tare da mu, zaku yi farin ciki idan wasu suna kashe kuɗi da yawa tare da mu.
 • Kullum muna nazarin abubuwan da ke faruwa a cikin masana'antu, fasaha, da kuma tushen mabukaci don haka ba lallai bane. Wannan yana ba mu hangen nesa da kayan aiki na kayan aiki da haɓakawa wanda ya wuce shekara mai zuwa. Sabanin yarda da yarda, ba muna zaune a kan shimfiɗa muna wasa da Duniyar Warcraft ba kuma muna jiran ƙara na gaba. Muna aiki, muna saka hannun jari, kuma muna samar da cigaba kowace rana. Muna da tsarin aikinmu. Bukatunku don sakin sabon fasali cikin gaggawa yana da nasaba da shirye-shiryen da muke riga munyi aiki akan su da kuma burin da muke da su. Fahimci cewa zamuyi iya ƙoƙarinmu don gabatar da buƙatunku ga wasu - amma zai ɗauki lokaci don daidaita jadawalin, buri da tsammanin kowane mutum a cikin ƙungiyarmu.
 • Kururuwa don a kammala fasalin jiya ba zai inganta inganci ko amincin wannan fasalin ba. Muna da matakai, gwaji, da tabbacin inganci a wurin don ku kariya, ba namu bane.
 • Idan, duk lokacin da muka kira ku, babban burin ku shi ne cin mutunci da raina mu - ba za mu fita daga hanyar mu ba don kiran ku da taimaka muku don inganta sakamakon kasuwancin ku. Ba za mu iya koya daga gare ku ba idan ba ku ba mu dama ba. Za mu daina fita daga hanyarmu don taimaka muku saboda mun damu da ma'aikatanmu sosai wanda ba ma so mu ga ana cin zarafinsu. Zai fi dacewa muyi amfani da lokacinmu tare da kwastomomin da suka fahimci ƙwarewar da suka saka jari kuma suke son suyi aiki tare da mu don manufa ɗaya.
 • Kasuwancinmu baya ƙaruwa sau goma a shekara saboda ba mu da hankali kuma ba mu fahimci abin da muke yi ba. Muna canza masana'antar kuma ana sane da ita. Canji yana buƙatar sha'awa, albarkatu da lokaci. Yi haƙuri da mu kuma ba za ku taɓa yin haƙuri ba. Abokan cinikinmu na iya aiki tare da mu ko kuma za su iya yaƙar mu, wa kuke tsammani zai fi fa'ida?
 • Tabbatar da jin daɗin ma'aikatan ku an tabbatar da inganta amincin su da haɓaka. Kuna tsammanin ya bambanta da mai siyar da aikace-aikacen ku?

gaske,
Mai Sayarwar Ka Kasance Mai Wayo Ya Zaɓa

6 Comments

 1. 1

  Douglas:
  Ina son shi Zan sake yin bayanin sakin layi na farko kamar haka:
  "A baya lokacin da kuka zaba mu a matsayin mai siyarwar ku, kun yi tambayoyi da yawa kuma kun jawo mu ba tare da tausayi ba ta hanyar mil mil, ya sanya mu cikin jerin abubuwan da ke kanmu ba har sai kun sami cikakken bayanin aikin da kuka yarda ku yi kun yanke shawara cewa mun kasance madaidaicin mafita a gare ku.

  Yanzu da kuka zaɓe mu, ba laifin mu bane matsalolin kasuwancin ku sun canza kuma yanzu baku jin daɗin ainihin abubuwan da muka amince da juna zasu magance matsalolin kamar yadda kuka bayyana su a lokacin. Ba mu yi ƙarya ba Ba mu yi kuskure ba. Yanayinku da yanayinku ya canza.

  Yanzu ya kamata kungiya mu sake haduwa kuma ya kamata mu maida hankali
  yadda ake hanzarta samar da ingantacciyar hanyar magance matsalolin kasuwancin da aka sake fasalta …………………

 2. 2
 3. 3
 4. 5

  Haka ne, Ina da wasu abokan ciniki waɗanda ba su da farin ciki lokacin da na ninka zirga-zirgar su da tallace-tallace… daga baya sai in gaya muku cewa sun san kamfanin daga Indiya wanda ke ba da baƙi 1000000 kowace rana don $ 25

 5. 6

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.