Voucherify: Kaddamar da Keɓaɓɓen Cigaban Tare da Shirin Kyauta na Voucherify

API ɗin Promotion Voucherify

Ba da tabbaci API ne na Farko na haɓakawa da Software na Gudanar da Aminci wanda ke taimakawa ƙaddamarwa, sarrafawa, da bin diddigin kamfen talla na keɓaɓɓen kamar takardun rangwamen kuɗi, tallan tallace-tallace na atomatik, katunan kyaututtuka, sweepstakes, shirye-shiryen aminci, da shirye-shiryen mikawa. 

Tallace-tallacen da aka keɓance, katunan kyauta, kyauta, aminci, ko shirye-shiryen ƙaddamarwa suna da mahimmanci musamman a farkon matakan girma. 

Masu farawa galibi suna kokawa tare da siyan abokin ciniki, inda ƙaddamar da keɓaɓɓen takaddun shaida na rangwame, tallan kututture ko katunan kyauta na iya zama mahimmanci ga jawo sabbin abokan ciniki.

Fiye da 79% na masu amfani da Amurka da 70% na masu siye na Burtaniya suna tsammanin kuma suna godiya da jiyya ɗaya wanda ya zo tare da ingantaccen ƙwarewar kasuwancin e-kasuwanci.

AgileOne

Kamar yadda tushen abokin ciniki don farawa yawanci ƙasa ne, haɓakawa wani muhimmin sashi ne na dabarun. Ƙaddamar da tallace-tallacen kututture da daurin samfur na iya taimakawa tare da tayar da hankali sosai. 

Shirye-shiryen ƙaddamarwa suna da mahimmanci don fitar da kalmar kuma suna iya zama injin haɓaka don farawa tare da babban samfuri amma ƙarancin gani (OVO Makamashi, alal misali, ya yi amfani da wannan dabarar don shiga sabuwar kasuwa).

Tallan tallace-tallace yana haifar da mafi girma daga sau 3 zuwa 5 mafi girma fiye da kowane tashar tallace-tallace. 92% na abokan ciniki sun amince da shawarar abokansu kuma kashi 77% na abokan ciniki suna shirye su sayi samfur ko amfani da sabis ɗin da wani wanda suka sani ya ba da shawarar.

Nielsen: Amince da Talla

Wannan babban tushe ne mai kima na sabbin abokan ciniki, musamman ga manyan kasuwancin.

Shirin aminci na iya zama kamar wuce gona da iri ga kamfani na farawa amma ba tare da ɗaya ba, suna haɗarin rasa abokan cinikin da suka yi ƙoƙari da kuɗi don samun. Haka kuma, ko da 5% karuwa a riƙe zai iya haifar da kamar yadda 25-95% karuwa a cikin riba.

Voucherify ya gabatar da wani shirin biyan kuɗi kyauta. Wannan babbar dama ce ga masu farawa da SMEs don ƙaddamar da tallace-tallace ta atomatik, keɓaɓɓen tallace-tallace da haɓaka sayan abokin ciniki da riƙewa kyauta, tare da ƙaramar saka hannun jari na lokaci mai haɓakawa. Shirin kyauta ya haɗa da duk fasalulluka (sai dai geofencing) da nau'ikan yaƙin neman zaɓe, gami da tallan tallace-tallace na keɓaɓɓu, katunan kyaututtuka, fage-fage, ƙaddamarwa, da yakin aminci.

Muna farin cikin fara ba da tsarin biyan kuɗi kyauta. Mun yi imanin zai taimaka wa masu farawa da SMBE da yawa don fara haɓaka haɓakarsu kuma muna farin cikin kasancewa cikin sa. Masu haɓakawa ne suka gina Voucherify, don masu haɓakawa kuma muna farin cikin samar da fasahar zamani ga kowane nau'ikan masana'antu, akan farashi mai araha garesu.

Tom Pindel, Shugaba na Voucherify

Shirin Bayar da Kyautar Kyauta yana da Abubuwan da ke biyowa

  • Ƙididdiga marasa iyaka na kamfen. 
  • 100 API kira/awa
  • Kiran API 1000/wata.
  • 1 aikin.
  • 1 mai amfani.
  • Tallafin al'umma Slack.
  • Abubuwan da aka raba.
  • Sabis na kai akan jirgin ruwa da horar da masu amfani.

Misali ɗaya na farawa wanda ya girma ta amfani da Voucherify shine duk. Tutti shine farawa na tushen Burtaniya wanda ke ba da dandamali ga mutane masu kirkira inda za su iya hayan sarari don kowane buƙatu mai ƙirƙira, ko na maimaitawa ne, kallo, ɗaukar hoto, harbin fim, rafi kai tsaye, ko wasu. Tutti yana so ya ƙaddamar da shirye-shiryen ƙaddamarwa da kamfen na talla don haɓaka siyan su kuma suna buƙatar mafita na software wanda zai zama API-na farko kuma ya dace da tsarin gine-ginen da ke tushen microservices na yanzu waɗanda ke amfani da dandamali na tushen API daban-daban, kamar stripe, kashi, ActiveCampaign

Sun zaɓi tafiya tare da Voucherify. Sun bincika wasu masu samar da software na API-farko amma suna da ko dai farashin mafi girma fiye da Voucherify ko kuma basu bayar da duk yanayin tallatawa a cikin ainihin fakitin ba. Haɗin kai tare da Voucherify ya ɗauki kwanaki bakwai don Tutti, yana da injiniyoyin software guda biyu a kan jirgin, ƙidaya daga farkon aikin haɗin kai har sai an fara yakin farko. Godiya ga Voucherify, sha'awar bayar da su ya ƙaru kuma ƙungiyarsu ta sami nasarar samun tallatawa godiya ga bayar da rangwamen kuɗi ga ƙungiyoyin agaji da masu haɓakawa.

Tabbatar da Nazarin Harka Tutti

Kuna iya samun cikakken kwatancen tsare-tsaren biyan kuɗi da iyakokin su akan Voucherify shafin farashi

Game da Voucherify 

Ba da tabbaci babban ci gaba ne na API-centric da software na sarrafa aminci wanda ke ba da abubuwan ƙarfafawa na keɓaɓɓu. An ƙirƙira Voucherify don ƙarfafa ƙungiyoyin tallace-tallace don ƙaddamarwa da ingantaccen sarrafa mahallin mahallin da keɓaɓɓen coupon da tallace-tallace na katin kyauta, kyauta, gabatarwa, da shirye-shiryen aminci. Godiya ga API-na farko, ginannun kai da yalwar haɗin kai na waje, ana iya haɗa Voucherify a cikin kwanaki, yana rage yawan lokaci zuwa kasuwa da rage farashin ci gaba.

Tubalan gine-gine masu shirye-shirye suna taimakawa don haɗa abubuwan ƙarfafawa tare da kowace tashoshi, kowace na'ura, da kowane mafita na kasuwancin e-commerce. Dashboard mai abokantaka na kasuwa daga inda ƙungiyar tallace-tallace za ta iya ƙaddamar, sabuntawa ko nazarin duk kamfen talla yana ɗaukar nauyi daga ƙungiyar haɓakawa. Voucherify yana ba da injin ƙa'idodi masu sassauƙa don haɓaka jujjuyawar ku da ƙimar riƙewa ba tare da ƙona kasafin kuɗin talla ba.

Voucherify yana bawa kamfanoni masu girma dabam damar inganta sayan su, riƙewa, da ƙimar canjin su kamar yadda giants e-commerce suke yi, a ɗan ƙaramin farashi. Ya zuwa yau, Voucherify ya sami amincewar abokan ciniki sama da 300 (daga cikinsu Clorox, Pomelo, ABinBev, OVO Energy, SIG Combibloc, DB Schenker, Woowa Brothers, Bellroy, ko Bloomberg) kuma yana hidimar miliyoyin masu siye ta hanyar dubban tallan talla a kusa. duniya. 

Gwada Voucherify Kyauta

ƙwaƙƙwafi: Martech Zone ya haɗa hanyoyin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin.