Me yasa PreSales Ya Shirya Don Mallakar Kwarewar Mai Siye: Kallon Ciki A Vivun

Vivun PreSales da Kwarewar Siyayya (BX)

Ka yi tunanin idan babu Salesforce don ƙungiyoyin tallace-tallace, Atlassian don masu haɓakawa, ko Marketo don tallan mutane. Wannan shine ainihin abin da lamarin ya kasance ga ƙungiyoyin PreSales 'yan shekarun da suka gabata: wannan mahimmiyar mahimmanci, ƙungiyar mutane ba ta da hanyar da aka tsara musu. Maimakon haka, dole ne su haɗa aikinsu tare ta amfani da mafita na al'ada da maƙunsar rubutu.

Amma duk da haka wannan rukunin mutanen da ba a yi amfani da shi ba yana ɗaya daga cikin mahimman mutane da dabaru a cikin tallace-tallacen B2B. Sau da yawa rashin fahimta a matsayin kasancewa demo jockey, Ƙungiyar PreSales tana yin tasiri mai ƙarfi akan ikon ƙungiyar tallace-tallace don samar da bututun mai da kasuwanci na kusa. Su ne waɗanda masu siyayyar tabbacin tallace-tallace a yau suka amince da su - waɗanda ke da zurfin ilimin samfuri, waɗanda za su iya jagorantar abokan ciniki masu yuwuwa kuma su taimaka musu su fahimci yanayin amfaninsu na musamman. 

Kuma kamfanoni ba za su iya ɗaukarsu aiki cikin sauri ba.

2022 Presales Buɗe Ayyukan Aiki da Girma

Akwai fiye da kamfanoni 320,000 da ke aiki sama da ƙwararrun PreSales miliyan 1.8. Ƙungiyoyin PreSales sun haɓaka sama da 300% a cikin shekarar da ta gabata kaɗai a kamfanoni kamar Snowflake, Zuƙowa, Da kuma Autodesk.

LinkedIn Insights

Ƙarfin PreSales

Ƙungiyar PreSales tana ba da fa'idodi masu ƙarfi ga kamfanoni kamar waɗannan, suna ba ƙungiyoyi damar:

  • Ƙirƙirar daidaitawa mara kyau tsakanin bincike da haɓakawa (R&D) da kuma tallace-tallace, tabbatar da cewa rarrabuwar samfuran da masu yuwuwar masu siye suka bayyana suna da alaƙa da kudaden shiga kuma an tura su da sauri zuwa ƙungiyar samfuran don aiki.
  • Bayar da gwaninta a duk tsawon lokacin sayayya, samar da gaskiya da gaskiya
  • Ba da damar masu siye su fahimci iyawar samfur da sauri
  • Tabbatar da canji mara katsewa zuwa tallace-tallace bayan-tallace-tallace, inda abokin ciniki ya gane ƙima da sauri

Ta fuskoki da yawa, saboda sha'awarsu ta samun ƙima cikin sauri da cikakken 'yancin kai a cikin tsarin siyayya, masu siye sun fi saka hannun jari a dangantakarsu da membobin ƙungiyar PreSales fiye da zartarwar asusunsu. Sakamakon haka, PreSales ne ke da mafi kyawun kayan aiki don sadar da ƙwararrun Ƙwararrun Siyayya.

Shigar Vivun

Na gudu tawagar PreSales a Zuwa ta hanyar IPO ɗinmu na biliyoyin daloli, kuma na san abin da ba a taɓa amfani da su ba - da yadda masu siyan yau da gaske kawai ke dogara da amsa ƙwarewar mafita da suke bayarwa. Shi ya sa na kirkiro masana’antar ta farko Kwarewar Mai siye (BX) dandamali, yin amfani da hankali na wucin gadi (AI) don taimakawa kamfanoni don biyan bukatun mai siyar da tallace-tallace daga sha'awar farko ta hanyar kimantawa, yanke shawara, da ci gaba da fadadawa.

Vivun Hero

Babban samfurin mu, Hero, Taimaka wa shugabannin PreSales gudanar da ƙungiyoyin su a matsayin kasuwanci tare da mahimman bayanai da basira, haɓaka hasashen tallace-tallace tare da AI-powered Hero Score, da kuma daidaita filin da samfurin ta hanyar fahimtar da PreSales ya kama a cikin filin.

Vivun Eva

Samfurin mu na biyu, Eval, yana bawa kamfanoni damar yin haɗin gwiwa tare da masu siye a cikin kimantawa ta hannu tare da nuna gaskiya da amana. Ƙarin samfuran kuma suna kan gaba.

Nazarin Harka: Tsanana Yana Sanya PreSales a Cibiyar Tasiri

Kyakkyawan misali na yadda PreSales za su iya amfana daga dandamali da aka gina don bukatun su ana iya samun su a ɗaya daga cikin abokan cinikin kasuwancin Vivun, 'Yar tsana. Puppet kamfani ne mai sarrafa kansa wanda ke bayarwa, amintattu, da sarrafa abubuwan more rayuwa da aikace-aikace ta hanyar ababen more rayuwa-as-code.

VP na PreSales na Duniya na Duniya, Martyn Storey, yana neman daidaitaccen tsari na PreSales mai inganci a cikin yankuna, da kuma ganuwa cikin abin da ya yi nasara don haka zai iya amfani da bayanai yadda ya kamata yayin horar da kungiyar. Ya kuma so hanya mai ƙididdigewa don nuna hangen nesa a cikin hasashen tallace-tallace.

Tsanana tana da samfuran fasaha sosai-muna buƙatar haɓaka bayanan martaba na membobin ƙungiyar PreSales mu kuma mu ji muryoyinsu. Muna da ra'ayi na fasaha na kowane damar da takwarorinsu na gudanarwar asusunmu ba su da, kuma wannan hangen nesa na iya yin tasiri sosai kan tallace-tallacen da aka yi na kwata.

Martyn Storey, Puppet

Kuma a ƙarshe, Martyn yana son wata hanya don samar da ƙungiyoyin R&D na Puppet tare da fahimta kan gibin samfur. Martyn ya san cewa ƙungiyarsa tana ɗaukar bayanan samfuri masu tsada a lokacin da mai yiwuwa ya ba da ra'ayi yayin tsarin siyan, amma yana so ya tabbatar da cewa kamfaninsa yana da hanyar sarrafa bayanai don yin tattaunawa game da taswirar samfurin.

Maimakon samun jagorancin tattaunawar samfur da babbar murya a cikin ɗakin, muna so mu samar da mafi kyawun bayanai ga ƙungiyar Samfurin.

Martyn Storey, Puppet

Tare da ƙungiyar su ta amfani da Vivun, Puppet ya ga sakamako mai ban mamaki. Ɗaukar ayyuka ta atomatik a cikin Hero yanzu yana ba da Puppet tare da ainihin lokacin shigar PreSales.

Yanzu muna iya ganin hujjar ra'ayoyi (a bayyane)POC) da kuma matukan jirgi da ƙungiyar PreSales ke gudana, da kuma yawan lokacin da ƙungiyar ke kashewa a cikin tarurrukan ciki da waje. Mun san irin tsarin da ke haifar da sakamako mai nasara, kuma zan iya horar da ƙungiyar ta yadda ya kamata.

Martyn Storey, Puppet

Bugu da ƙari, takamaiman matakan PreSales da ƙimar Hero suna ba da damar Puppet PreSales don kawo hangen nesa na fasaha zuwa hasashen tallace-tallace.

Mun tattauna Scores Hero daga Vivun tare da maki CRM yayin hasashen don tabbatar da cewa membobin ƙungiyar PreSales da shugabannin asusu sun daidaita kan kowace yarjejeniya.

Martyn Storey, Puppet

Dangane da daidaita ƙungiyar filin tare da ƙungiyar samfuran, haɗin kai tare da Salesforce da Jira yana ba da damar ra'ayoyin abokin ciniki don a iya yaɗa su cikin inganci a cikin Puppet. Samfuran su, Injiniya, da Ƙungiyoyin Nasara na Abokin Ciniki duk suna da ikon yin bitar gibin samfuran da aka shiga cikin Hero - kuma tasirin kudaden shiga na gibin samfur yana bayyane ga duk waɗannan ƙungiyoyin.

Martyn yana iya sanya lambobin gaske akan samun irin wannan bayanan.

A da, ra'ayin samfurin ya kasance labari ne kuma yanzu gaskiya ne. Samun tattaunawa akai-akai game da bayanan da muka tattara a cikin Vivun ya kasance mai taimako a gare mu wanda ba za a iya yarda da shi ba - ya kawo injiniyoyin tallace-tallace da ƙungiyoyin R&D kusa da juna kuma sun ba da ɗimbin fahimi mai aiki. Kawai don ba da misali ɗaya: ta hanyar ɗaukar gibin samfur tare da Vivun, mun gano cewa buƙatun fasalin guda ɗaya yana tasiri $1.1M cikin kudaden shiga tsakanin abokan ciniki uku. Mun ɗaga wannan ga ƙungiyar samfuran mu, kuma R&D sun amince da rufe gibin. "

Martyn Storey, Puppet

Jin irin wannan ROI daga abokan ciniki abin farin ciki ne a gare ni. Yana tabbatar da hangen nesa na farko da nake da shi ga Vivun, wanda shine kubutar da shugabannin PreSales daga nau'in yanayi mara tallafi, wanda ba a so da yawa na sami kaina a ciki lokacin da nake ginawa da haɓaka ƙungiyara ta duniya a Zuora. Kuma tare da abokan ciniki sama da 130, jerin jerin C na baya-bayan nan da ke jagoranta Kasuwancin Kasuwanci, Da kuma wani Kyautar Cool Vendor daga Gartner, Na san cewa Vivun yana fara tafiya ne don buɗe ainihin dabarun dabarun PreSales, da kuma ƙarfafa su don sadar da ƙwarewar Siyayya mai ban mamaki.

Nemi Vivun Demo

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.