Bidiyo: Colts.com yana yin Tallan Bidiyo don Masu tallafawa ta Hanya madaidaiciya!

Pat ya sanya bidiyo yau don dangin Colts na rukunin shafukan yanar gizo waɗanda na yi tsammani abin ban mamaki ne - yana ba da damar isa ga Kolts.com, myIndianaFootball.com da MyColts.net. Haƙiƙa sun haɓaka kyakkyawar mai kunna bidiyo wacce ke ƙara kyakkyawar fasali… rubutaccen talla. Duk lokacin da wani ya sanya wannan a cikin rukunin yanar gizon su, mai tallata su yana isa ga sabbin masu sauraro. Yayi kyau sosai.

Pat kuma yana yin wata tambaya mai mahimmanci… tare da baƙi miliyan 7.5 zuwa Colts.com duk shekara, amma baƙi 280,000 zuwa filin wasan - wane rukuni ne ya fi mahimmanci? Idan har zuwa kuɗi ne, Ina da kwarin gwiwa cewa baƙi miliyan 7.5 da ke sayen kayayyakin da ke da alaƙa da Colts wataƙila sun wuce tallace-tallace tikiti tare da ƙungiyar. Koyaya, tabbas zaku iya jayayya cewa butts a kujerun sune hayaniya a wasan kuma sune, koyaushe masu goyon baya waɗanda ke tunanin isasshen ƙungiyar don ciyar da ɗan ƙaramin canji na kowane wasa.

Zan tafi tare da masu sayen tikiti, Pat! Ina tsammanin yawancin wa) annan wa) anda ke goyon baya, sun daɗe, ta hanyar kyakkyawan yanayi da mara kyau. Ba zan taɓa rage tasirin da kuke da shi akan haɓaka wannan taron DAGA baƙi miliyan 7.5 ba. Abun farin ciki ne, mai fa'ida saka jari cikin dangantaka mai dorewa tare da masoyan ku.

2 Comments

  1. 1

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.