Aiwatar da Sabis na Thaukan Hoton Hotuna

url2png beta

A wannan makon na yi aiki a kan (duk da haka) wani rukunin yanar gizo don Highbridge. Wannan yana da kyau - yana mai da hankali akan hotunan da Paul D'Andrea yayi wa kamfaninmu tare da samar da babban shafin HTML5 wanda yake dace da kayan giciye. Har yanzu muna da wasu ayyuka da za mu yi kan sauri, kira zuwa shafi da shafukan sauka - amma ya kusan zuwa can.

Ofaya daga cikin abubuwan da muke so mu yi shine nuna abokan cinikinmu akan shafin. Tunda wannan lambar ta ci gaba da hawa, aiwatar da sabon zane da komawa kamo tambura ko hotunan kariyar kwamfuta na iya zama zafi. A wannan lokacin, na yanke shawarar kawai aiwatar da sabis na sikirin. Abun takaici, wannan ba sauki bane kamar yadda kuke tsammani… da yawa suna da tsada kuma lambar aiwatarwa wani lokacin kawai ba'a ce.

Na faru a fadin sabon sabis, url2png, yau da yamma kuma an aiwatar dashi cikakke cikin aan mintina kaɗan! Keɓance taken WordPress a zahiri ya ɗauki lokaci mai yawa fiye da aiwatar da sabis ɗin hoton fuska kanta. Abinda yafi birgewa shine, jama'ar dake wurin suna lura da buƙatata kuma idan na dawo shafin, sun buɗe hira da ni don ganin ko ina da matsala. Kai!

url2png ku

Hakanan sabis ɗin baya cajin kamar yadda wasu sukeyi. Idan kayi nema… za su adana hoton tsawon kwanaki 30 kuma ba za su caje ka ba saboda abubuwan da kake nema. Wannan yana nufin zan iya gudanar da rukunin yanar gizon tare da sabis ɗin don $ 10 a kowane wata (har zuwa 1,000 na musamman da URLs). Madalla!

Buƙatar ita ce mafi sauƙi Na samo… kawai hanya mai sauƙi don gina buƙatar hoto tare da duk masu canji a cikin URl. Sun kuma bayar samfurin lamba don PHP, Python, Ruby da BashDuk waɗannan ƙananan ƙananan lambobi ne. Idan baku gabatar da bukatar ba daidai, sai su shiga batun kuma su samar muku da hoto wanda yake da alamar ruwa a kai. Anyi tunani sosai!

Sakamakon karshe yana da kyau. Muna da shafin abokin ciniki inda masu talla zasu iya jujjuya kowane rukunin yanar gizon su ga aikin da muka yiwa abokin harka:
Sabis na hoto sm s

Idan baƙon ya danna ƙarin hanyar haɗi, ya kawo su shafi ɗaya inda za su iya ganin babban fasalin hoton:
Sabis ɗin hoto na lg s

Mafi kyawun ɓangaren amfani da sabis ɗin shine cewa, yayin da muke ƙara sabbin abokan ciniki, ba sai na fita don ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a gare su ba lokacin da na ƙara su a jakar shafin. Kuma wannan lokacin tanadin na iya zama mafi kyawun dalilin duka!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.