Nazari & GwajiE-kasuwanci da RetailEmail Marketing & AutomationBidiyo na Talla & TallaKayan Kasuwanci

Uniqode: Taimakawa Samfuran Gina Nasara Gangamin Tallan Tare da Lambobin QR

Masu kasuwa sukan kalli kasuwannin kan layi da kan layi azaman ƙungiyoyi daban-daban waɗanda ke buƙatar dabaru na musamman. Koyaya, don cimma ƙimar juzu'i mafi girma da dawowa kan saka hannun jari (Roi), samfuran ya kamata su daidaita ƙoƙarin tallan kan layi da kan layi tare da cikakkiyar dabara. 

Me yasa? Masu siyayya na yau sun tafi gauraya, suna tafiya ba tare da wata matsala ba tsakanin siyayya ta dijital da ta zahiri. A gaskiya:

Kashi 80% na masu amfani suna amfani da na'urorin hannu yayin siyayya a cikin shaguna. 

OuterBox

Tsayar da tallace-tallace na zamani yana buƙatar samfuran ƙira don ƙara lambobin QR zuwa tarin martech ɗin su. Lambobin QR suna ba da damar samfuran ƙima don kiyaye daidaiton hulɗa a duk tashoshin tallace-tallace, saduwa da abokan ciniki a inda suke, ƙara wayar da kan alama, da samar da ƙarin jagora. 

Fa'idodin Tallan Lambar QR

A wannan shekara, kusan masu amfani da wayoyin salula na Amurka miliyan 90 za su bincika aƙalla lambar QR guda ɗaya.

Mai hankali

Alamu suna samun waɗannan fa'idodin lokacin da aka yi niyya ga wannan tafkin masu yuwuwar kwastomomi.

  1. Samar da Jagorori da Kuɗi: Lambobin QR fitar da tsammanin daga kayan bugawa zuwa abun ciki na dijital ko wasu wuraren juyawa. A da, lokacin da wani ya ga allo ko fosta da ke ɗauke da URL, suna buƙatar rubuta hanyar shiga cikin wayoyin hannu (ba tare da buga rubutu ba). Alamu suna buƙatar lambar QR kawai don haɓaka samfur ko sabis ɗin su. Mutane suna iya amfani da kyamarar wayar su cikin sauƙi don bincika lambar kuma danna sau ɗaya don kewayawa URL.

    Lambobin QR kuma suna ba da babban tushen tarin bayanai. Lokacin da mai amfani da wayar hannu ya duba lambar QR, ana raba wannan ma'aunin tare da kasuwancin don taimaka wa masu kasuwa su fahimci irin kamfen ɗin da ke aiki (kuma waɗanda ba sa aiki). Lambobin QR suna ba da ingantattun bayanai akan ma'auni kamar tambura, maimaita dubawa, da bincike zuwa juzu'i, wanda duk yana taimaka wa 'yan kasuwa su yanke shawara mai zurfi kan inda za su mai da hankali kan ƙoƙarinsu. 
  2. Haɓaka Haɗin Abokin Ciniki: Haɗin kai na abokin ciniki yana buƙatar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kamfen don yin tasiri. Lambobin QR suna ƙirƙirar ƙwarewar abokin ciniki mara layi-zuwa-kan layi, suna ba da mahimman bayanai masu mahimmanci waɗanda ke ba da damar samfuran haɗin gwiwa tare da abokan ciniki da gina alaƙa mai dorewa. Samar da abokan ciniki a duk tsawon rayuwar siyayya - da kuma bayan - ta hanyar samun dama da ƙwarewa na musamman, kamar na Amazon AR fasalin da ke ƙasa, yana gina haɗin gwiwar abokin ciniki mai ƙarfi. 
Amazon AR App

Amazon ya yi amfani da lambobin QR don kawo abubuwan da aka buga akan akwatunan bayarwa zuwa rayuwa, yana bawa abokan ciniki hanya mai daɗi don sake amfani da akwatunan su kafin sake amfani da su. An ƙarfafa masu amfani da su bincika lambar QR don zazzage Amazon Augmented Reality App don duba nau'in AR na abin da aka buga (kabewa, mota, ko kare) akan wayoyinsu. Masu amfani za su iya keɓance abubuwan kuma suna kallon su suna bayyana akan allon su. 

  1. Reviews da Feedback: 90% na masu amfani karanta sake dubawa kafin siyan kan layi. Don jawo hankalin sababbi da maimaita abokan ciniki, kasuwancin yakamata su ba da ra'ayoyin QR lambobin ƙima, gayyato abokan ciniki don bayyana samfuran su ko ra'ayoyin sabis, kuma, inda ya dace, ba da lada don musanya don bita. Abokan ciniki suna bincika lambar QR kuma su bar ra'ayinsu. Sabuwar hanyar Uniqode tana ba 'yan kasuwa damar sake yiwa abokan cinikin da suka duba lambar QR ta hanyar haɗa tallan Facebook da Google. Wannan haɗin kai yana ba da damar samfuran don isa ga abokan cinikin da ba su gamsu da su ba kuma suna ƙarfafa su su dawo.
  2. Haɓaka Tallan Imel: Yayin da saƙon imel ɗin alama ke ci gaba da sa abokan ciniki su shiga, yadda suke jin kamar wani ɓangare na babban labarin alamar, wanda ke ƙara amincin alama da maimaita sayayya. Ƙara lambobin QR zuwa tallan imel yana haɓaka ƙwarewar wayar hannu kuma yana ƙara ƙimar sa hannun imel. Alamu na iya amfani da lambar QR a cikin babban jikin imel don raba lambar coupon ko bayyana sabon hoton samfurin da aka ƙaddamar. Masu kasuwa kuma za su iya amfani da lambobin QR don haɓaka jerin imel ɗin su ta ƙara su zuwa buga tallace-tallace, fom ɗin talla, allunan talla, da windows nuni, suna jagorantar masu amfani zuwa gubar shafukan yanar gizo. Ta hanyar gayyatar masu amfani don yin rajista don rangwame, sabunta samfura, da ƙaddamarwa, samfuran suna ɗaukar imel ɗin mai amfani cikin sauƙi.

Dole ne 'yan kasuwa su zaɓi abin dogaro QR code janareta don ƙirƙirar lambobin QR don yaƙin neman zaɓe. 

Bayanin Magani na Gudanar da Lambar QR na Uniqode

Uniqode dandamali ne na haɗin gwiwar abokin ciniki wanda ke ba masu amfani damar ƙirƙira da sarrafa lambobin QR. Uniqode ya fahimci cewa samfuran yau suna son ingantacciyar mafita, ingantacciyar hanyar haɗi tare da masu siye don fitar da haɗin gwiwa da sayayya. da kuma ƙara aminci. Ta hanyar dandali na farko, Generator Code na QR, Uniqode yana baiwa 'yan kasuwa damar yin lambobi, lambobin QR masu aunawa don ɗaukar niyya a duniyar zahiri da gina ƙungiyoyin dijital. 

Generator Code na QR yana ƙera tafiya mara kyau ga masu amfani da suka riga sun saba motsawa tsakanin duniyar siyayya ta zahiri da dijital, duk tare da sikanin lambar QR. Platform Code na QR duk-in-daya yana taimaka wa kasuwancin haɓaka haɗin kan layi, yaƙin neman zaɓe, da haɓaka kafofin watsa labaru. Kamfanoni za su iya ƙirƙirar lambobin QR na musamman ta amfani da Generator Code na QR kuma su ƙara tambura, bango, launuka, tsarin bayanai, da kira zuwa aiki (CTA) a cikin mafita guda ɗaya. Babban fasali sun haɗa da: 

  • Sabunta lambar QR na ainihin lokaci: Lambobin QR ba za su iya nuna URL guda ɗaya ba har abada kamar yadda kamfen ɗin talla ke tasowa. Alamu na iya sabunta lambobin QR a ainihin lokacin ba tare da sake buga su ba.
  • Bin lambar QR da iyawar nazari: Don inganta yaƙin neman zaɓe na duniya, samfuran ƙira na iya bincika inda aka duba lambobin QR ɗin su. janareta na lambar QR na Uniqode yana ƙara ƙimar daidaito ta hanyar sa ido GPS wuri. 
  • Ƙirƙirar lambar QR mai girma: Alamu na iya samar da har zuwa lambobin QR 2,000 a lokaci guda maimakon ɗaiɗaiku.
  • Ƙungiya mai rarraba lambar QR da tacewa: Alamomi na iya rarrabuwa da tace lambobin QR bisa kamfen, ƙungiyoyi, matakai, ko wasu nau'ikan da za'a iya daidaita su don sauƙaƙe ƙungiya. 
  • Lambobin QR na harsuna da yawa: Wannan fasalin yana taimaka wa masana'anta yin magana da masu sauraron duniya ta hanyar isar da bayanan lambar QR a cikin yaren da mai amfani ya fi so. Maganin lambar QR ta Uniqode yana fasalta Lambobin QR tare da tallafin harsuna da yawa don fiye da yankuna 200 daban-daban.
  • Bayanai da tsaro: Uniqode da SOC-2 bokan kuma yana bin ka'idar Kariyar Gabaɗaya (GDPR). Alamar sa hannu guda ɗaya (SSO shiga) da kuma tabbatar da abubuwa biyu suna hana damar shiga dandalin Uniqode mara izini. Lambobin QR masu kariya na kalmar wucewa da amintaccen tsarin gudanarwar samun dama suna ba da kowane ƙarin ƙarfafawa abokan ciniki na iya buƙata.

Fortune 500 masu kasuwa akan rukunin yanar gizo na bita kamar G2 ƙimar Uniqode's QR code mafita a matsayin mafi kyau saboda yana da sauƙin amfani, ginawa don tsara kamfen mai fa'ida, kuma yana ba da tallafin abokin ciniki na duniya. Ƙungiyar Uniqode tana ba da keɓaɓɓen sabis na musamman 24/7. 

Nazarin Harkallar Tallan Lambar QR

Uniqode's ƙungiyar ta sami damar haskaka lokacin da, a cikin 2022, kamfanin (tsohon Beaconstac) haɗin gwiwa tare da Lionsgate. Giant ɗin nishaɗin ya so ya ƙarfafa hulɗar talla da haɗin kai yayin ƙoƙarin tallan sa na gaba da bayan samarwa. Bayan gwaji tare da masu siyar da lambar QR daban-daban, Lionsgate ya fahimci cewa ba su da mahimman ayyuka kamar ƙarfi mai ƙarfi ko canje-canjen maƙasudin lambar QR mara iyaka. Lokacin neman ingantaccen dandali na lambar QR, Lionsgate da sauri ya gano Uniqode azaman ingantacciyar mafita don biyan buƙatunsa da ƙarfafa hulɗar talla. 

Uniqode an samar da Lionsgate tare da ayyuka na lambar QR mai ƙarfi, kamar gyare-gyare mara iyaka da zurfin bin diddigin wuri, don haɓaka ayyukan tallan fim ɗin QR ɗin sa, yana tara ayyukan 12,000+ daga manyan biranen 65 na ƙasar baki ɗaya. Canje-canje marasa iyaka zuwa lambobin QR masu ƙarfi sun taimaka wa Lionsgate guje wa sake buga abubuwa masu tsada da maimaita tsara lambar QR. Kamfanin ya yi amfani da bin diddigin wuri don tantance idan ayyukan sun kasance daga daidaitattun alƙaluma daidai.

Kasuwanci masu girma dabam daga masana'antu daban-daban na iya dogaro da Uniqode don kamfen ɗin tallarsu. Uniqode yana ba da dandamalin lambar QR mai santsi da fahimta don taimaka wa 'yan kasuwa su haɓaka yaƙin neman zaɓe a cikin mintuna 15 don ƙara wayar da kan jama'a, haɓaka haɗin gwiwar abokin ciniki, da samar da ƙarin jagora. Don yin rajista don demo, fara gwaji na kyauta, ko duba yadda Uniqode ke taruwa da masu fafatawa:

Ziyarci Dandalin Gudanar da Lambar QR na Uniqode

Sharat Potharaju

Sharat Potharaju shine Co-kafa kuma Shugaba na Beaconstac, wanda ke da alhakin ƙera dabarun gabaɗaya da kisa. An sadaukar da Sharat don cimma hangen nesa na Beaconstac don ba da damar haɗin dijital tare da kowane abu na zahiri da wuri a duniya. Kafin ya… Kara "
Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Mun dogara ga tallace-tallace da tallafi don kiyayewa Martech Zone kyauta. Da fatan za a yi la'akari da kashe mai hana tallan ku-ko tallafa mana tare da araha, memba na shekara-shekara mara talla ($10):

Yi Rajista Domin Memba na Shekara-shekara