Ina Gidan Abincin Marasa Aure?

YankeWani lokaci ina da ra'ayoyin dala biliyan. Abin takaici (ko sa'a), ba ni da kuɗin saka hannun jari a cikin dubarun biliyan-dala duk da haka. Ina fata wani ya ɗauke ni akan wannan.

Na yi kiba sosai Haɗuwa ne da halaye marasa kyau da salon rayuwa. Dukansu laifina ne. Kuma lokacin da na fita cin abinci, duk inda na je, yin hidimomi masu girma suna BAYA. Ko da nayi odar karamin veggie sub, a kalla sau 2 ne. Shin kun san matsakaicin Ba'amurke da ke aiki a gidan abinci game da 5 sau wani girman hidiman? Kash!

Ba lallai ne in ci farantin abincin gaba ɗaya ba, na sani. Dole ne ku yarda cewa kusan ba zai yuwu a gwada lissafin yawan hidimomi a zahiri a farantin ba…. hmmm.

Don haka ga ra’ayina! Wani ya kamata ya fara gidan abinci da ake kira "Singleaurat Hidima". Tabbas, zamu iya yin ado da sunan, wataƙila "Une Assiette" inda faranti suke manya kuma hidimomin na ɗaya ne kawai. Na yi imani da akwai 'yan dalilan da ya sa gidan cin abinci irin wannan zai yi nasara:

 1. Manyan mutane kamar ni zasu je can don cin abincin rana kawai don nuna cewa muna ƙoƙari.
 2. Kadan abinci, farashi ɗaya! Wannan shine riba mafi girma a kowane fam.
 3. Kadan abinci, masu dafa abinci da sauri! Hakan ya fi teburin da aka sayar a kowace awa.
 4. Idan ban je wurin cin abincin rana ba, mutanen da ke fata a wurin aiki za su matsa mini in je don su nuna cewa sun damu da su. Kamar lokacin da suke tambayata ko ina son yin yawo a abincin rana. 😉
 5. Kamfanoni da ke son ma'aikata su ci lafiyayyu za su yi odar ne kawai daga gidan abinci kamar wannan.

Alamar alama don Une Assiette zai zama mai sauƙi, dama? Ina son, "Guji Babban Assiette tare da Une Assiette!". Ga duk wanda ya ɗauki wannan ra'ayin kuma ya yi aiki da shi, zan yi godiya ga izinin wucewa na rayuwa.

Da fatan za a hada kayan zaki.

14 Comments

 1. 1

  Ina da ra'ayi tare da waɗannan layin sau ɗaya, kawai mai ƙanshi. Da ana kiran gidan abincin Jack Sprats. Ko ta yaya, ban tsammanin zai yi aiki ba. Ni, Zan iya zama ɗan bishiya idan zan gudu a kan na'urar motsa jiki don ƙarfafa kwamfutata.

 2. 2

  Barka dai, ina tare da kai a kan girman girma. Ban san dalilin da yasa gidajen cin abinci suke tunanin mata suna cin abinci kamar hannun gona ba bayan ranar aiki! Ina son kananan kayan aiki tare da abubuwan gogemet.

  Kuna iya rage girman cikinku tare da ƙananan ƙwayoyi.

  Mafi kyawun labarai shine zaku iya motsa jiki ta hanyar tafiya ramuka 18 akan filin golf!

 3. 3
  • 4

   Jack,

   Kina da gaskiya! Gaskiya ne, Bana ma bukatar dakin motsa jiki… kawai sandar hankaka ce don tsintar gindi na daga kan kujera don tafiya. Ina aiki a kai. Da alama mafi yawan abin da na rubuta game da shi, mafi ƙarfin kwazo na kan aikata shi.

   Thanks!
   Doug

 4. 5
 5. 6

  Duk lokacin da na ziyarci Amurka na sanya rabin dutse a cikin mako guda. Na yi aiki a NY tsawon makonni 3 (a kan taken ƙaddamar da GBA) kuma suna da abin sha mai ƙyama kyauta kuma lokacin da na umarci babban yanki sai na sami kyawawan abubuwa, ya juya kuma na rantse da zai ciyar da dangi na 5!

  Ina son abinci amma damanka Doug nasa saboda girman su yayi yawa yana haifar da cikar annabta.

  Amma dole ne in faɗi cewa na rasa Twinkies sosai! allah suna da yawan jaraba. Amma burodinku na tsotsa, ba burodin burodi? menene hakan?

 6. 8

  Na yarda gaba daya! Na taɓa yin wannan tunanin sau da yawa ni kaina amma ban taɓa tunanin samun gidan abincin da aka sadaukar gaba ɗaya da hidimomi guda ba (babban ra'ayi). Kuma kun kasance a kan wannan shafi kamar ni. Ban damu ba koda gidan abincin yana cajin ni kwatankwacin farashin cikakken abincin. Kawai ka rage min abinci !!

 7. 9

  Douglas,

  Sauti kamar kuna iya zama mai magana da yawun Subway na gaba, ko a'a. Abu mai mahimmanci, An san ni da saita ma'auni a fam 30 akan. Amma ba zan taɓa cin abinci a gidan abincinku ba. Ina aiki don rasa nauyi a gida. Lokacin da zan fita, duk ƙa'idodi ne daga ƙofar. Yi nishaɗi wani lokaci.

  • 10

   Matsalata tana da daɗi kowace rana, Lewis! 🙂

   Wata matsala a nan cikin Indy ita ce, muna cike da gidajen cin abinci da manyan kantuna. Ba zan iya tunanin 'shagon kusurwa' ba tare da sabon abinci inda zan iya karɓar lafiyayyen abincin dare don dafa wannan daren. Kuma - tare da dukkanin sarƙoƙi, kusan babu gidajen cin abinci na musamman a kusa.

   Gaskiya na rasa manyan gidajen cin ganyayyaki a Yammacin da suke 'Mama & Pop' inda zaku sami abinci mai daɗi tare da matsakaiciyar rabo. Ba su da tsada, ko dai.

   Yana da wani abu da kawai zan cije harsashi kuma in sami ƙarfin gwiwa. Uzuri Ya isa! Zan iya yi idan na gwada.

 8. 11

  Lokacin da abincin Atkins ya kasance babban faɗi, Ina da ra'ayin gidan abinci mai ƙananan-carb. Zai nuna kwano tare da kaza, kifi, da nama, amma maimakon soyayyen dankalin turawa, zaka samu sandunan karas. Zai yi amfani da abincin Colas ne kawai, ruwan inabi, ruwa (babu abin sha mai zaƙi). Kuma don kayan zaki, kuna iya samun 'ya'yan itace da aka gauraya da kirim.

  Na kuma sami wani ra'ayi, wanda ina tsammanin ana yin shi yanzu, don yawon shakatawa na abinci. Kuna tafiya kan jirgin ruwa, inda komai ya kunshi duka. Kuma yana da lafiyayyun abinci kawai. Kuna iya saduwa da masana masu koyar da abinci mai gina jiki da masu ba da horo da kuma ko dai tsalle ko kiyaye abincinku. Ina tsammanin hutu lokaci ne da mutane ke fantsama kan abinci, don haka wannan zai zama wata hanya ta tserewa ba tare da shiga rudani ba.

 9. 12

  Ba dole ba ne in damu da matsanancin rashi a gidajen cin abinci a cikin yanayin ɗora nauyi b / c Ina da sa'a da samun saurin kumburi. Koyaya, yawan cin abinci mai yawa yana sanya ni malalaci da bacci mai ban al'ajabi. Don magance wannan matsalar sau da yawa nakan nemi ƙarin farantin, ɗayan faranti na kayan marmari, kuma in matsar da abincin a kan wannan farantin in ci daga ciki. Idan har yanzu ina cikin yunwa zan iya samun kari daga kwano na "service". Ina kula da farantin abincin da aka bani azaman farantin abinci ne kuma na samu wanda sau da yawa yana da isa ya koma gida don ƙarin abinci ɗaya.

 10. 13

  Wata hanyar da wannan za ta yi aiki da ita ita ce sanya talabijin a gidan abincin a tashar namun daji… wannan ya faru da ni ne a wani wurin Tai da nake son zuwa. Babu wani abu da zai kashe saurin abinci kamar barin kallon ungulu a jikin gawa a yayin da kuke kokarin cin abinci…

 11. 14

  Ina da kyakkyawan ra'ayi. Ina fata da gaske akwai samfuran ikon mallakar ƙasa na gidajen abinci masu lura da nauyi. Zan ci abinci gaba ɗaya. Idan zan iya zuwa gidan abincin da ya san yadda ake dafa abinci daidai gwargwadon yadda Weight Watcher ya bada shawara game da tsarin, Ina ganin wannan ƙasar za ta iya rasa dubban fam a minti ɗaya.
  Na yi hasarar kusan lbs 10 a kan Masu Kula da Nauyi yanzu kuma ina tsammanin idan da suna da wannan zaɓi ina da liyafar ranar haihuwar yarana a wurin (lokacin da nake da su) don su more ainihin abinci mai ƙiba ko mara ƙyama yayin bukukuwa. babu sauran alewa da kek da hamburgers masu ƙima daga Mc Donalds, Zan so ɓangaren yara ma.

  Mafi,
  Zulma

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.