Mafi kyawun WordPress SEO Plugin: Rank Math

Matsayin Math SEO Plugin na WordPress shine kayan aikin inganta injin bincike mai sauki na WordPress wanda ya hada da taswirar taswira, tashoshi masu tarin yawa, nazarin abun ciki, da juyarwa.

WP Migrate: Hanya mafi Sauƙi don Ware Wuri Guda Daga Multisite WordPress

Ɗaya daga cikin abokan cinikinmu ya girma har kamfaninsu ya rabu da kamfanin iyayensu. A batun shine cewa kamfanin iyaye yana sarrafa duk samfuran su ta hanyar Multisite na WordPress. Menene WordPress Multisite? Multisite na WordPress kyakkyawan fasali ne na musamman da aka gina a cikin WordPress wanda ke ba da damar gyare-gyare kaɗan da izini a cikin hanyar sadarwar rukunin yanar gizo a cikin bayanan bayanai guda ɗaya da misali mai ɗaukar hoto. Mun taɓa gina jerin rukunin gidaje

Yadda ake Haɗa Mai Karatun PDF A cikin Gidan yanar gizonku na WordPress Tare da Mai Zazzagewa Na zaɓi

Halin da ke ci gaba da haɓaka tare da abokan ciniki na shine sanya albarkatu a kan rukunin yanar gizon su ba tare da tilasta wa mai yiwuwa yin rajista don zazzage su ba. PDFs musamman - ciki har da farar takarda, takaddun tallace-tallace, nazarin shari'ar, amfani da shari'o'i, jagorori, da sauransu. A matsayin misali, abokan hulɗarmu da masu sa ido sukan bukaci mu aika musu da takardun tallace-tallace don rarraba abubuwan hadayun da muke da su. Misali na baya-bayan nan shine sabis na Haɓakawa na Salesforce CRM. Wasu rukunin yanar gizon suna ba da PDF ta hanyar zazzagewa

Jetpack: Yadda Ake Yin Rikodi Da Duba Cikakken Tsaro & Shigar Ayyuka Don Shafin WordPress ɗinku

Akwai ƴan plugins na tsaro da ke akwai don saka idanu akan misalin ku na WordPress. Yawancin suna mai da hankali kan gano masu amfani waɗanda suka shiga kuma ƙila sun yi canje-canje a rukunin yanar gizon ku wanda zai iya haifar da haɗarin tsaro ko saita plugin ko jigon da zai iya karya shi. Samun log ɗin ayyuka hanya ce mai kyau ta hanyar bin waɗannan batutuwa da canje-canje. Abin takaici, akwai abu ɗaya da ya haɗa da yawancin ɓangare na uku

Labarun Yanar Gizon Google: Jagora Mai Hakuri Don Ba da Cikakkun Ƙwarewar Nitsewa

A wannan zamani da zamani, mu a matsayin masu amfani muna son narkar da abun ciki da sauri da sauri kuma zai fi dacewa tare da ɗan ƙaramin ƙoƙari. Don haka ne Google ya gabatar da nasu nau'in nau'in abun ciki na gajeren lokaci mai suna Google Web Stories. Amma menene labarun gidan yanar gizo na Google kuma ta yaya suke ba da gudummawa ga ƙarin ƙwarewa da ƙwarewa? Me yasa ake amfani da labarun gidan yanar gizon Google kuma ta yaya zaku iya ƙirƙirar naku? Wannan jagorar mai amfani zai taimake ka ka fahimci mafi kyawun