Dalilin Saurin Gudanar da Yanar Gizo da kuma Hanyoyi 5 na Itara shi

Shin kun taɓa yin watsi da shafin yanar gizo mai saurin lodawa, danna maballin baya don neman bayanan da kuke nema a wani wuri? Tabbas, kuna da; kowa yana da wani lokaci ko wani. Bayan duk wannan, kashi 25% daga cikinmu zasuyi watsi da shafi idan bai ɗora a cikin dakika huɗu ba (kuma tsammanin kawai yana ƙaruwa ne yayin da lokaci yake tafiya). Amma wannan ba shine kawai dalilin cewa saurin shafin yanar gizon ba. Darajojin Google sunyi la'akari da aikin rukunin yanar gizon ku kuma

Menene Sabbin Lissafi na Intanet na 2018

Kodayake an haɓaka daga tsakiyar 80s, Intanet ba ta da cikakken kasuwanci a Amurka har zuwa 1995 lokacin da aka sauke ƙuntatawa na ƙarshe don Intanet ta ɗauki jigilar kasuwanci. Yana da wahala a yarda cewa na fara aiki da Intanet tun bayan fara kasuwancinsa, amma ina da furfura masu furfura don tabbatar da hakan! Gaskiya ni mai sa'a ne da nayi aiki da kamfani a lokacin wanda ya ga dama kuma ya jefa ni kai tsaye

13 Misalan Yadda Saurin Yanar Gizo Ya Shafi Sakamakon Kasuwancin

Mun ɗan ɗan yi rubutu game da abubuwan da ke tasiri ga ikon rukunin gidan yanar gizonku da sauri da kuma raba yadda saurin gudu ke cutar kasuwancinku. Gaskiya na yi mamakin yawan abokan cinikin da muke tuntuba tare da ke ciyar da lokaci mai yawa da kuzari kan tallan abun ciki da dabarun haɓakawa - duk yayin ɗora su a kan maraba mai kyau tare da rukunin yanar gizon da ba a inganta shi da sauri ba. Muna ci gaba da lura da saurin shafinmu kuma

SEO PowerSuite: Hanyoyi 5 Masu Sauri don Samun sakamako ga Masu mallakar Yanar Gizo

Talla na dijital wani ɓangare ne na tallace-tallace wanda ba za ku iya watsi da shi ba - kuma asalinsa SEO ne. Wataƙila kuna sane da tasirin da kyakkyawan tsarin SEO zai iya yi akan alamarku, amma a matsayin ɗan kasuwa ko mai mallakar rukunin yanar gizon, galibin hankalinku sau da yawa a wani wuri, kuma sanya SEO a matsayin fifiko mai mahimmanci na iya zama da wahala. Mafita ita ce a yi amfani da software na tallan dijital wanda ke da sassauƙa, da wadata, da tasiri sosai. Shigar da SEO PowerSuite - a

Yadda ake Ginawa da Haɓaka Jerin Imel ɗinka

Brian Downard na Eliv8 ya sake yin wani aiki mai ban sha'awa a kan wannan bayanan da kuma jerin bayanan kasuwancin sa na kan layi (zazzagewa) inda ya haɗa da wannan jerin abubuwan don haɓaka jerin imel ɗin ku. Munyi aiki da jerin imel dinmu, kuma zan hada wasu daga cikin wadannan hanyoyin: Kirkirar Shafuka na Sauka - Munyi imani kowane shafi shafi ne na saukarwa… don haka tambaya anan shin kuna da hanyar ficewa a kowane shafi na shafin ku ta tebur ko ta hannu?