Mita Wuta: Tsarin Gwajin Load don Masu haɓakawa

BlazeMeter yana ba masu haɓakawa dandamali na gwajin ɗaukar kaya don yin kwaikwayon kowane yanayin mai amfani don aikace-aikacen yanar gizo, rukunin yanar gizo, aikace-aikacen hannu ko sabis na yanar gizo, wanda za a iya daidaitawa daga 1,000 zuwa 300,000 + masu amfani tare. Gwajin ɗaukar kaya yana da mahimmanci ga shafuka da aikace-aikace tunda da yawa suna yin aiki mai kyau a ƙarƙashin ci gaba, amma suna karya ƙarƙashin ƙarancin masu amfani tare. BlazeMeter yana bawa masu haɓakawa da masu zanen awo aikin awo don saurin gano wane irin kaya yanar gizan ku da shafukan wayar hannu ko ƙa'idodin aikace-aikace na iya ɗaukar gaske.