Ta yaya Mu da kanmu muke ƙaura Instaddamarwar WordPress

Kuna so kuyi tunanin motsa shafin yanar gizan ku na WordPress daga wani mahallin zuwa wani abu ne mai sauki, amma zai iya zama da damuwa da gaske. Muna taimaka wa abokin harka a daren jiya wanda ya yanke shawarar matsawa daga wannan masaukin zuwa wani kuma nan da nan ya zama zaman matsala. Sunyi abin da jama'a zasu saba yi - sun sanya dukkan kayan aikin, sun fitar da bayanan, sun tura shi zuwa sabon sabar kuma sun shigo da bayanan.

VaultPress Ya Kiyaye WordPress

Ina zaune a rumfar Automattic a Blog World Expo (siphoning power) kuma na sami tattaunawa mai kyau tare da ƙungiyar WordPress game da wasu ayyukan da muka yi aiki tare da tattauna canje-canje da ƙalubalen da muke fuskanta tare da abokan cinikinmu . Ofaya daga cikin waɗannan damuwar shine tsaro da madadin. Yana da ban mamaki cewa na kasance a cikin ƙungiyar WordPress na ɗan lokaci, amma har yanzu ina jin labarin shirye-shirye da aikace-aikace waɗanda suka kasance shekara da shekaru