Ɗayan fannin gwaninta da na mayar da hankali kan tallace-tallace na a cikin shekaru ashirin da suka gabata shine inganta injin bincike (SEO). A cikin 'yan shekarun nan, Na kauce wa rarraba kaina a matsayin mai ba da shawara na SEO, ko da yake, saboda yana da wasu ra'ayoyi mara kyau tare da shi wanda zan so in guje wa. Sau da yawa ina cikin rikici da sauran ƙwararrun SEO saboda sun fi mayar da hankali kan algorithms akan masu amfani da injin bincike. Zan taba tushe akan hakan daga baya a cikin labarin. Menene
Duba Kayayyakin Hutun Abokan Hutu
Idan baku yi rajista ba tukuna, Ina ba da shawara mai kyau game da Tunani tare da rukunin yanar gizon Google da wasiƙar wasiƙa. Google yana fitar da wasu abubuwa masu ban mamaki don taimakawa yan kasuwa da kamfanoni don bunkasa kasuwancin su akan layi. A cikin wani labarin da suka gabata, sunyi babban aiki wajen hango tafiye-tafiyen abokan ciniki guda 3 waɗanda aka gani da farawa a ranar Juma'a ta Baki: Hanyar zuwa dillalin da ba zato ba tsammani - farawa da binciken wayar hannu, tafiya tana ba da haske game da takamaiman mutum wanda yake
Yaya Mahimman Hotuna Su ke Contunshin Dijital ɗinku?
Hotuna sune manyan bambance-bambance da muke amfani dasu a kowane ɗayan dabarun abubuwan da nake ƙirƙirawa ga abokan cinikinmu. Muna kashe kuɗi da yawa, har ma fiye da haka, akan ƙirar zane da masu ɗaukar hoto fiye da yadda muke kashewa a kan bincike da kuma kwafin rubutu. Kuma dawo da saka hannun jari koyaushe yana biya. Takamaiman hotuna, bashi da ma'ana a gare ni cewa kamfani zai kashe $ 5k zuwa $ 100k akan sabon gaban yanar gizo amma ya tsallake kashe fewan dala ɗari akan
Menene Mafi Mahimmancin Kwarewar Kasuwancin Zamani a cikin 2018?
An watannin da suka gabata Na yi aiki a kan tsarin karatun karatuttukan talla na dijital da takaddun shaida ga kamfani na duniya da jami'a, bi da bi. Tafiya ce mai ban mamaki - zurfin nazarin yadda ake shirya 'yan kasuwarmu a cikin shirye-shiryen karatun su na yau da kullun, da kuma gano gibin da zai sa ƙwarewar su ta kasance mai kasuwa a wuraren aiki. Mabuɗin shirye-shiryen karatun gargajiya shi ne cewa tsarin karatun yakan ɗauki shekaru da yawa kafin a amince da shi. Abin takaici, wannan yana sanya masu digiri
Bambanci Tsakanin SEO Da SEM, Dabaru Biyu Don Kama Motoci Zuwa Yanar Gizonku
Shin kun san bambanci tsakanin SEO (Ingantaccen Injin Bincike) da SEM (Kasuwancin Injin Bincike)? Su bangarorin biyu na tsabar kuɗi ɗaya. Dukansu dabarun ana amfani dasu don kama zirga-zirga zuwa gidan yanar gizo. Amma ɗayansu ya fi kusa, don gajere. Kuma ɗayan ya fi saka jari na dogon lokaci. Shin kun riga kun hango wanene daga cikin su yafi muku kyau? Da kyau, idan har yanzu ba ku sani ba, a nan