Manyan Mitocin 5 da Masu Sa hannun jari suna Yin cikin 2015

A karo na biyu, Tallace-tallace tallace-tallace sun bincika sama da 'yan kasuwa 5,000 a duniya don fahimtar manyan abubuwan fifiko na 2015 a duk tashoshin dijital. Anan akwai cikakken bayyani na cikakken rahoton da zaku iya zazzagewa a Salesforce.com. Yayinda matsalolin kasuwancin da suka fi dacewa sune sabon ci gaban kasuwanci, ingancin jagoranci, da kuma tafiya tare da fasaha, yadda yan kasuwa ke amfani da kasafin kudi da kuma bin hanyar ci gaba abin birgewa ne: Yankunan 5 na forarin Ci Gaban Zuba Jari Masu Tattaunawa na Zamani

Mintigo: Buga k'wallayen Gwargwadon Sha'anin ciniki

A matsayinmu na ‘yan kasuwar B2B, duk mun san cewa samun tsarin jagoranci mai ban mamaki don gano jagororin tallace-tallace ko kuma masu siye da siyarwa yana da mahimmanci don gudanar da nasarar shirye-shiryen samar da buƙatun nasara da kuma ci gaba da daidaita kasuwancin-da-tallace-tallace. Amma aiwatar da tsarin zubin gubar da ke aiki a zahiri ya fi sauƙi fiye da aikatawa. Tare da Mintigo, yanzu zaku iya samun samfuran zira kwallaye waɗanda ke haɓaka ikon nazarin tsinkaye da manyan bayanai don taimaka muku gano masu siyan ku cikin sauri. Babu sauran zato.

Kapost: Haɗin Kai, Haɓakawa, Rarrabawa, da Nazari

Ga masu kasuwancin abun ciki, Kapost yana samar da wani dandamali wanda ke taimakawa ƙungiyar ku cikin haɗin gwiwa da samar da abun ciki, gudanawar aiki da rarraba wannan abun, da kuma nazarin yadda ake amfani da abubuwan. Ga masana'antun da aka tsara, Kapost shima yana da taimako wajen samar da hanyar dubawa akan abubuwan ciki da yarda. Ga wani bayyani: Kapost yana sarrafa kowane mataki na tsari a cikin dandamali guda: Dabaru - Kapost yana samar da tsarin mutum inda zaka ayyana kowane mataki a

BIME: Software a matsayin Hidimar Kasuwancin Sabis

Yayinda yawan adadin bayanan ke ci gaba da ƙaruwa, tsarin ilimin kasuwanci (BI) yana kan hauhawa (sake). Tsarin leken asiri na kasuwanci yana ba ku damar haɓaka rahoto da dashbob akan bayanai a duk hanyoyin da kuke haɗawa da su. BIME Software ne azaman Sabis (SaaS) Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci wanda zai baku damar haɗi zuwa duka yanar gizo da kuma duniyar da ke cikin wuri ɗaya. Irƙiri haɗin kai ga duk tushen bayananku, ƙirƙira da aiwatar da tambayoyin

Menene RFM na Blog ɗin ku?

A wurin aiki zan yi aikin webinar a wannan makon. Maganar ta kasance a zuciyata tun kafin in yi aiki don Compendium Blogware, kodayake. A farkon zamanin aikina na sayar da bayanai, na taimaka haɓakawa da ƙera software wanda zai taimaka wa yan kasuwa don ƙididdige tushen abokin cinikin su. Daidaitawar ba ta canzawa, don ɗan lokaci ya kasance game da juyayi, ƙima da ƙimar kuɗi. Dogaro da tarihin siyan abokin ciniki, zaku iya shafar halayensu