Terminology na Kasuwancin Yanar Gizo: Ma'anar Asali

Wani lokaci muna mantawa da zurfin yadda muke cikin kasuwancin kuma mu manta kawai mu ba wani gabatarwa game da mahimman kalmomin aiki ko kalmomin jimla waɗanda ke shawagi yayin da muke magana game da tallan kan layi. Sa'a a gare ku, Wrike ya haɗu da wannan tallan Talla na Yanar Gizo na 101 wanda ke tafiya da ku ta hanyar dukkanin kalmomin kasuwancin da kuke buƙata don tattaunawa da masaniyar kasuwancin ku. Tallan Haɓaka - Nemi abokan tarayya na waje don tallata ku

Duk abin da kuke buƙata ku sani game da sake siyarwa da sake siyarwa!

Shin kun san cewa kashi 2% na baƙi ne kawai suke yin siye lokacin da suka ziyarci shagon yanar gizo a karon farko? A zahiri, kashi 92% na masu amfani basu ma shirya yin siye ba yayin ziyartar shagon yanar gizo da farko. Kuma kashi ɗaya bisa uku na masu amfani waɗanda ke da niyyar siya, suka watsar da siyayya. Duba baya ga halayen siyan ku akan layi kuma sau da yawa zaku ga cewa kuna nema da duban samfuran kan layi, amma

Samun Dynamic: AI-Powered Omnichannel Fasaha keɓaɓɓiyar Fasaha

Ingantaccen Kayan Injin Injin Injin Injiniyan Dynamic Yield yana gina sassan abokan ciniki masu aiki a cikin ainihin lokacin, yana bawa masu kasuwa damar haɓaka samun kuɗi ta hanyar keɓancewa, shawarwari, ingantawa ta atomatik da saƙon 1: 1. Kamfanoni waɗanda suka yi fice a keɓance keɓaɓɓu suna ganin haɓaka ƙawancen masu amfani, kudaden shiga na kan layi, da ROI mafi girma. Amma kamfani mai keɓance keɓancewa ba kawai ya faru ba. Yana ɗaukar sayan-ciki, zaɓin mai siyarwa, jirgin ruwa, da aiwatarwa mai kyau. Wasu kamfanoni suna nazarin keɓancewa a karon farko. Wasu suna yin amfani da keɓance imel mai sauƙi. Wasu suna so

Ka'idodin Ecommerce na 10 Za ku Gani An aiwatar da su a cikin 2017

Ba da daɗewa ba cewa masu amfani ba su da matuƙar daɗin shigar da bayanan katin su na kan layi don yin siye. Ba su amince da shafin ba, ba su amince da shagon ba, ba su amince da jigilar kaya ba… kawai ba su amince da komai ba. Shekaru daga baya, kodayake, kuma matsakaita mabukaci yana yin sama da rabin duk siyayyarsu akan layi! Haɗe tare da ayyukan siye, zaɓi mai ban sha'awa na dandamali na ecommerce, wadatar wuraren rarraba abubuwa, da

Kammalallen Saiti na Nasihu don Yourara Biyan Ku Ta Hanyar Talla ROI

Yayin da wannan bayanan daga Jihohin Bayanai don ƙaramin kasuwanci, zan kasance mai gaskiya cewa muna aiki tare da wasu kamfanoni da manyan kamfanoni waɗanda basa cin gajiyar yawancin waɗannan nasihun! Wannan na iya zama mafi cikakken jerin nasihun da na gani lokacin da ake amfani da biyan albashi ta danna kowane talla akan Google yadda ya kamata. Ba tare da la'akari da masana'antar ku ba, dabarun da zaku iya amfani dasu don sauƙaƙa rayuwa ga gudanarwar PPC ya kasance iri ɗaya. Wannan bayanan

Matakai 26 don ƙirƙirar Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci cikin 2015

Ya zuwa shekarar 2017, ecommerce tallace-tallace an kiyasta ya kai dala biliyan 434 a Amurka. A zahiri mun haɓaka wannan rukunin yanar gizon don ƙara wasu hanyoyin ecommerce da dabaru bayan gwada wasu hanyoyin samar da rahoton kai tsaye a shekarar da ta gabata. Mafi yawan abin da zai zo a cikin 'yan watanni masu zuwa - mun yi alkawari! Ecommerce Platform ya kirkiro wannan bayanan ne tare da dabarun ecommerce wanda zai taimaka muku wajen bunkasa kasuwancin ci gaba da kuma mai da hankali kan abin da yakamata ku yi don cin nasara, daga niyya ga