Yadda Ake Gina Ingantacciyar Alamar

Manyan masu tallata tallace-tallace na duniya suna bayyana ta ta hanyoyi daban-daban, amma duk sun yarda cewa kasuwa a halin yanzu ta cika da ka'idoji, shari'o'i, da labarun nasara waɗanda suka shafi samfuran ɗan adam. Mabuɗin kalmomi a cikin wannan kasuwa mai girma su ne ingantattun tallace-tallace da samfuran ɗan adam. Ƙarni Daban-daban: Murya ɗaya Philip Kotler, ɗaya daga cikin Manyan Tsofaffin Maza na talla, ya ba da labarin Tallan 3.0. A cikin littafinsa mai suna iri ɗaya, yana nufin manajan tallace-tallace da masu sadarwa waɗanda ke da “da

Yadda Alamar cututtukan gargajiya da ta dijital ke canzawa Yadda muke Siyan Abubuwa

Masana'antar talla tana da alaƙa sosai da halayen mutane, abubuwan yau da kullun, da ma'amala wanda ke haifar da bin sauyi na dijital da muka samu tsawon shekaru ashirin da biyar da suka gabata. Don kiyaye mu, ƙungiyoyi sun amsa wannan canjin ta hanyar mayar da dabarun sadarwar dijital da hanyoyin sadarwar kafofin watsa labaru wani muhimmin bangare ne na shirin kasuwancin su, amma da alama ba a yi watsi da hanyoyin gargajiya ba. Masanan talla na gargajiya kamar allon talla, jaridu, mujallu, talabijin, rediyo, ko kuma flyers tare da tallan dijital da zamantakewa

Menene taken rubutu? Takaddun Shahararrun Alamu da Juyin Halitta

At Highbridge, taken mu shine Muna taimaka wa kamfanoni su sami damar kasuwancin su. Ya dace da nau'ikan ayyuka da muke bayarwa - daga tuntuɓar samfur, zuwa haɓaka abun ciki, haɓaka tallan kan layi… duk abin da muke yi shine gano gibin dabarun da taimakawa kamfanoni su cika waɗannan gibin. Ba mu kai ga samun alamar kasuwanci ba, haɓaka bidiyon hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri ko ƙara jingle… amma ina son saƙon da yake aikawa. Menene

CrowdTwist: centarfafawa, Gano da Saka ladabi

CrowdTwist yana ba da dandamali mai lakabin farin, ingantaccen nazari da kuma cikakken rukunin gudanarwa da kayan aikin bayar da rahoto don haɗawa, ƙaddamarwa, sarrafawa, da haɓaka ƙokarin ginin ƙirar ku. Kwanan nan munyi hira mai girma tare da Irving Fain akan Edge na Gidan Rediyon Yanar Gizo kuma hakan ya bamu damar fahimtar kamfanin da ke tasiri da tallata hanyoyin kasuwanci da lada. Gangamin CrowdTwist X Factor Idan kuna son ganin yadda ake aiki tare da kyau, ana aiwatar da kamfen na ƙasa, kada a duba

Sirrin Gina Alamarka kamar Nike ko Coca-Cola

A cikin tsarin kasuwancin Amurka, akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri biyu: masu mai da hankali ga kayan masarufi ko na samfura. Idan zaku yi kowane irin aiki tare da alama, ko kuma ana biya ku don yin tawaye tare da alamar wani, ku mafi sani game da wane nau'in alama kuke da shi.