Shelar
Labarai Tagged kai bishara:
-
Yadda Ake Dagewa A Tallace-tallace Ba Tare da Kashe Jagorancinku ba
Lokaci shine komai na kasuwanci. Yana iya zama bambanci tsakanin yuwuwar sabon abokin ciniki da kuma rataye shi. Ba a tsammanin za ku kai ga jagorar tallace-tallace a ƙoƙarin kiran ku na farko na wayar da kan ku. Yana iya ɗaukar 'yan kaɗan…
-
Syncari: Haɗa da Sarrafa Bayanai na Ayyuka, Gudanar da Aiki na atomatik Kuma Rarraba Amintattun Basira Koina.
Kamfanoni suna nutsewa cikin bayanan da suka taru a cikin CRM ɗinsu, sarrafa kansa na talla, ERP, da sauran tushen bayanan girgije. Lokacin da mahimman ƙungiyoyin aiki ba za su iya yarda a kan wane bayanai ke wakiltar gaskiya ba, aikin yana takure kuma burin samun kuɗin shiga yana da wahala a samu.…
-
Madauki & ieulla: Kyautar Bayar da B2B Yanzu Aikace-aikacen Tallace-tallace A Cikin Kasuwar Canji
Darasin da na ci gaba da koya wa mutane a cikin B2B marketing shine siyan har yanzu na sirri ne, koda lokacin aiki tare da manyan kungiyoyi. Masu yanke shawara sun damu da ayyukansu, matakan damuwa, girman aikinsu, har ma da yau da kullun…
-
Buri: Yin wasa don Sarrafawa, Motsa jiki, da haɓaka Maxungiyar Salesungiyar Talla ku
Ayyukan tallace-tallace yana da mahimmanci ga kowane kasuwanci mai girma. Tare da ƙungiyar tallace-tallace da ke da hannu, suna jin ƙarin ƙwazo da alaƙa da manufofin ƙungiyar da manufofin ƙungiyar. Mummunan tasirin ma'aikatan da aka sallama akan kungiya na iya zama babba - kamar…
-
Sake tunani kan B2B Tallace-tallace? Ga Yadda Ake Karbar Gangamin Cin Gasa
Kamar yadda 'yan kasuwa ke daidaita kamfen don mayar da martani ga tabarbarewar tattalin arziki daga COVID-19, yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci don sanin yadda ake zabar masu nasara. Ma'auni na mayar da hankali kan kudaden shiga yana ba ku damar rarraba kashe kuɗi yadda ya kamata. Yana da ban tsoro amma gaskiya: dabarun tallan kamfanoni sun fara…
-
Yadda za a Ajiye Gangamin Gina Haɗin Haɗin Abun Cikin Gaggawa
Algorithm na Google yana canzawa tare da lokaci kuma saboda wannan kamfanoni ana tilasta su sake tunani akan dabarun SEO. Ɗaya daga cikin mahimman ayyuka don haɓaka matsayi shine yaƙin neman zaɓen haɗin gwiwa wanda ke jagorantar abun ciki. Wataƙila kun fuskanci yanayi inda…
-
Yadda zaka keɓance imel na isar da sako don samun Amsoshi masu Inganci
Kowane ɗan kasuwa ya san cewa masu amfani da yau suna son ƙwarewa ta keɓance; cewa sun daina gamsuwa da kasancewa wata lamba a cikin dubban bayanan daftari. A zahiri, kamfanin bincike na McKinsey ya kiyasta cewa ƙirƙirar ƙwarewar siyayya ta keɓaɓɓu na iya haɓaka…


