Oktoba

Martech Zone labarai tagged ott:

  • Fasahar TallaMenene Ad Fraud? Yadda Ake Hana Talla

    Fahimta da Yaki da Zamban Ad: Cikakken Jagora

    Zamban tallace-tallace ya fito a matsayin babban damuwa wanda ke lalata inganci da amincin fasahar tallan kan layi (Adtech). Zamban talla wata al'ada ce ta yaudara wacce ke kawo cikas ga aikin yau da kullun na ayyukan talla, wanda ke haifar da asarar kuɗi mai yawa ga masu talla da kuma lalata tasirin tallan tallace-tallace. An yi kiyasin cewa kudin da ake kashewa a duniya na zamba zai kai dala biliyan 100 a…

  • Fasahar TallaTalabijin da Intanet: Takaways na Talla

    Tallace-tallacen Kasuwanci don Haɗuwar Talabijin da Intanet

    Haɗin kai na talabijin da intanit yana wakiltar ɗayan manyan sauye-sauye a cikin halayen amfani da kafofin watsa labarai da dabarun rarraba abun ciki a cikin 'yan shekarun nan. Masana'antar talabijin tana fuskantar juyin halitta mai tsattsauran ra'ayi, tare da haɓaka sabbin fasahohi da ayyuka waɗanda ke biyan bukatun masu kallo na zamani don sassauci, zaɓi, da dacewa. Wadannan sabbin abubuwa sun gabatar da wani rukunin…

  • Fasahar TallaJuya Magani na Dijital: Dandalin Gudanar da Talla na OTT

    Flip na Magani na Dijital Yana Yin Sayarwa, Gudanarwa, Ingantawa, da Auna Talla Mai Sama-sama (OTT) Mai Sauki

    Fashewa a cikin zaɓuɓɓukan kafofin watsa labaru, abun ciki, da masu kallo a cikin shekarar da ta gabata ya sa tallan kan-Top (OTT) ba zai yuwu a yi watsi da samfuran da hukumomin da ke wakiltar su ba. Menene OTT? OTT yana nufin ayyukan watsa labarai masu gudana waɗanda ke ba da abun ciki na al'ada na watsa shirye-shirye a cikin ainihin-lokaci ko kan buƙata akan intanet. Kalmar over-the-top tana nuna cewa mai samar da abun ciki yana faruwa…

  • Fasahar TallaMe yasa GDPR yayi kyau

    Me yasa GDPR Yayi Kyakkyawan Talla na Dijital

    Wani babban umarni na majalisa mai suna General Data Protection Regulation, ko GDPR, ya fara aiki a ranar 25 ga Mayu, 2018. Ranar ƙarshe ya sa 'yan wasan tallan dijital da yawa suna ta fama da damuwa da yawa. GDPR zai ɗauki nauyin kuɗi kuma ya kawo canji, amma 'yan kasuwa na dijital ya kamata su maraba da canji, ba tsoro ba. Ga dalilin da ya sa: Ƙarshen samfurin Pixel/Kuki-Tsarin Yana da Kyau Ga Masana'antu Gaskiyar…

  • Content MarketingOver-the-top (OTT) yana ɗaukar Watsa shirye-shiryen da Cable TV

    Ta yaya Fasahar OTT ke Karɓar TV ɗinka

    Idan kun taɓa kallon jerin shirye-shiryen TV akan Hulu ko kallon fim akan Netflix, kun yi amfani da abun ciki sama da sama kuma wataƙila ba ku gane shi ba. Yawanci ana kiransa da OTT a cikin al'ummomin watsa shirye-shirye da fasaha, wannan nau'in abun ciki yana kewaye da masu samar da TV na USB na gargajiya. Yana amfani da Intanet azaman abin hawa don yaɗa abun ciki kamar na baya-bayan nan…

  • Fasahar Talla
    talabijin

    Cigaban Rawar Juyin Halitta na Talabijin

    Yayin da hanyoyin tallan dijital ke yaɗuwa da haɓakawa, kamfanoni suna tara ƙarin kuɗi cikin tallan talabijin don isa ga masu kallo waɗanda ke ɗaukar awanni 22-36 suna kallon talabijin kowane mako. Duk da abin da jita-jita na masana'antar talla na iya haifar da mu ga imani a cikin 'yan shekarun da suka gabata suna ambaton raguwar talabijin kamar yadda muka sani, tallan talabijin a maimakon haka yana raye, da kyau, kuma yana samar da ingantaccen sakamako.…

  • Content Marketingjargon

    Da fatan za a yi bayani game da Jargon Masana'antu

    Na karanta kawai sanarwar manema labarai daga wani kamfani da ke yiwa mutane fasahar tallata niyya kamar ni kaina. A cikin waccan sanarwar, sun ambaci: OTT, PaaS bayani, IPTV, AirTies hybrid OTT, da dandamali na sabis na bidiyo na OTT, mai ba da sabis na dandamali na bidiyo na OTT, isar da bidiyo ta sama-sama ta hanyar tsarin sarrafa kafofin watsa labarai mai haɗaka, demo matasan OTT, watsa shirye-shiryen bidiyo na dijital (dvb-t), AirTies Air 7320…

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.