Kasuwancin Yanar Gizo

Martech Zone labarai tagged tallan yanar gizo:

  • Fasahar TallaTallan Dijital vs. Bayanin Talla na Gargajiya

    Tallan Dijital vs. Tallan Gargajiya: Ma'anoni, Girma, da Matsala

    Tare da aikina na tsawon shekaru da yawa, Na ji daɗin yin aiki a cikin masana'antar tallan gargajiya da na dijital. Aikina ya fara ne a wata jarida, inda na kama bug ɗin Intanet kuma na fara sadarwar intanet da shirye-shirye. Na matsa zuwa tallace-tallacen bayanai da wasiku kai tsaye sannan zuwa dandamalin MarTech da SaaS. Yawancin lokaci ina raba cewa yawancin nasarar da na samu shine ya kawo…

  • Kafofin watsa labarun & Tasirin TallaYadda ake inganta shafukan saukowa na Facebook

    Yadda ake Inganta Shafukan Saukowa na Facebook

    Facebook, ɗaya daga cikin shafukan sada zumunta da aka fi amfani da shi a duk duniya, yana ba da dama ta musamman don haɗawa da ɗimbin masu sauraro. Don amfani da wannan damar, yana da mahimmanci don ƙirƙirar shafukan saukowa na Facebook na ban mamaki. Wannan labarin zai jagorance ku ta hanyar inganta shafukan saukowa waɗanda ke ɗaukar hankalin masu sauraron ku da ke tafiyar da ayyuka masu mahimmanci. Teburin Abubuwan CikiThe…

  • Nazari & GwajiMenene Haɓaka ƙimar Juyawa (Kididdigar CRO na 2023)

    Menene Haɓaka ƙimar Juyawa? Model LIFT da ƙididdigar CRO don 2023

    Haɓaka ƙimar Juyi (CRO) al'ada ce da ta ta'allaka kan inganta ayyukan gidan yanar gizo ko na dijital. Babban burinsa shine ƙara yawan adadin baƙi waɗanda suka ɗauki matakin da ake so, kamar siye, rajista don sabis, ko duk wata hulɗa mai mahimmanci. Menene Matsayin Juyawa? Adadin jujjuyawa shine ma'auni mai mahimmanci a cikin tallan kan layi da…

  • Kafofin watsa labarun & Tasirin TallaRepurpose.io: Maidawa da sake rarraba bidiyo, raye-raye, da kwasfan sauti ta atomatik

    Repurpose.io: Maimaita Ta atomatik da Sake Rarraba Bidiyoyinku, Rarraba Rarraba, da Kwasfan fayiloli

    Buga abun ciki sau da yawa ba game da bata wa masu sauraron ku zagon kasa ba ne amma ta hanyar haɓaka isar abubuwan ku, tasiri, da tsawon rai. Buga abun ciki sau da yawa, sabanin sau ɗaya kawai, dabara ce mai mahimmanci kuma mai inganci don dalilai da yawa: Sabbin Masu sauraro: Ba kowa bane ke ganin abun cikin ku a karon farko da kuka buga shi. Yayin da masu bin ku ke girma ko sabbin masu amfani sun shiga dandamali,…

  • Content MarketingFa'idodin Talla da Fasaloli a cikin SaaS da Fasaha

    Dear Tech Marketers: Dakatar da Ayyukan Talla akan Fa'idodi

    Dear Tech Marketer ko SaaS Mai sha'awar, Babu shakka cewa duniyar fasaha tana farin ciki. Farin cikin ƙirƙira da ƙaddamar da sabbin abubuwan sakewa da abubuwan ban sha'awa suna haifar da sha'awar kowane ɗan kasuwan fasaha. Mun fahimci sarƙaƙƙiya, dare marar barci, da layukan layukan ƙirƙira waɗanda ke canza ra'ayi zuwa gaskiya. Ba abin mamaki bane kuna alfahari da…

  • Binciken TallaMenene ingantaccen dabarun tallan gida?

    Tushen Ingantaccen Dabarun Tallan Gida

    Muna aiki tare da mai bada SaaS wanda ke gina gidajen yanar gizon dillalan auto. Yayin da suke magana da dillalai masu zuwa, mun kasance muna nazarin kasancewar masu sahihancin kasuwancin kan layi don taimaka musu su fahimci gibin dabarun tallan dijital su da yadda sauya dandalin rukunin yanar gizon su zai taimaka wajen haɓaka komowar su kan saka hannun jari (ROI). Ta yaya Dabarun Tallan Gida Ya bambanta? Tallan gida da na dijital…

  • Content Marketingsamun kudin shiga

    Shafukan yanar gizo Har yanzu Tushen Mai Amfani ne na Kudin Shiga

    Idan kun yarda da duk abin da kuke karantawa, farawa gidan yanar gizon don samun kudin shiga na yau da kullun zai zama sanadin asara kwanakin nan. Waɗanda suka tabbatar da takardar shaidar mutuwa suna zargin gasa mai ƙarfi da sabuntawar Google a matsayin dalilan da ya sa kudaden shiga na gargajiya, ta hanyar tallan haɗin gwiwa, ba su zama tushen samun kuɗi ba. Duk da haka, ba kowa da kowa yana ganin…

  • Nazari & Gwajilissafi

    Lissafin Kasuwancin Layi na na cikin Tsarin Umarni

    Akwai ton na abubuwan da ke buƙatar cika don cikar dabarun tallan kan layi, amma sau da yawa ina mamakin fifikon da kamfanoni ke sanya kowane abu a jerin abubuwan dubawa. Yayin da muke ɗaukar sabbin abokan ciniki, muna neman tabbatar da dabarun da suka fi tasiri sun fara cika… musamman idan suna da sauƙi. Alamomi: tallan abun ciki da tallan kafofin watsa labarun…

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.