Matakai shida na Tafiyar Buƙatar B2B

Akwai labarai da yawa game da tafiye-tafiyen mai siyarwa a cikin fewan shekarun da suka gabata da kuma yadda kamfanoni ke buƙatar canzawa ta hanyar dijital don karɓar canje-canje a cikin halayen masu siye. Hanyoyin da mai siyarwa ke bi sune mahimmin sifa na tsarin kasuwancin ku gaba ɗaya da dabarun talla don tabbatar da cewa kuna samar da bayanin ga masu buƙata ko abokan ciniki a ina da kuma yaushe suke nemanta. A cikin sabuntawar CSO na Gartner, suna yin aiki mai ban sha'awa na rabuwa

Canjin Dijital: Lokacin da CMOs da CIOs suka haɗu, Kowa ya yi Nasara

Canjin dijital ya haɓaka cikin 2020 saboda dole. Bala'in ya sanya ladabi na nisantar da jama'a ya zama dole kuma ya inganta binciken samfuran kan layi da sayayya ga 'yan kasuwa da masu sayayya iri ɗaya. Kamfanoni waɗanda ba su da ƙarfi a gaban dijital an tilasta su haɓaka ɗaya da sauri, kuma shugabannin kasuwanci sun yunƙura don cin gajiyar tasirin abubuwan hulɗar dijital da aka ƙirƙira. Wannan gaskiya ne a cikin sararin B2B da B2C: Cutar mai yiwuwa ta sami hanyoyin canji na dijital da aka gabatar da sauri

Yanayin Tallan Ciniki Biyar na CMO Ya Kamata suyi Aiki A cikin 2020

Me yasa Nasara ya dogara da dabarun cin zarafi. Duk da karancin kasafin kudin talla, CMOs har yanzu suna da kwarin gwiwa game da ikonsu na cimma burinsu a 2020 gwargwadon Gartner na shekara-shekara na 2019-2020 CMO Spend Survey. Amma kyakkyawan fata ba tare da aiki ba yana haifar da tasiri kuma yawancin CMO na iya kasa shiryawa don mawuyacin lokuta masu zuwa. CMOs sun fi saukin rai yanzu fiye da yadda suke a lokacin koma bayan tattalin arziki na ƙarshe, amma wannan ba yana nufin za su iya haɗuwa don hawa ƙalubale ba

Labari na DMP a cikin Talla

Manhajojin Gudanar da Bayanai (DMPs) sun fito fili a 'yan shekarun da suka gabata kuma mutane da yawa suna ganin su a matsayin masu ceton tallace-tallace. A nan, sun ce, za mu iya samun “rikodin zinare” don abokan cinikinmu. A cikin DMP, masu siyarwa sunyi alƙawarin cewa zaku iya tattara duk bayanan da kuke buƙata don ra'ayin 360 na abokin ciniki. Matsalar kawai - ba gaskiya bane. Gartner ya bayyana DMP azaman Software wanda ke shigar da bayanai daga tushe da yawa

3 Dalilai Salesungiyoyin Talla sun Kasa Ba tare da Nazari ba

Hoton gargajiya na mai siyarwa mai nasara shine wanda ya tashi (wataƙila tare da fedora da jaka), ɗauke da ɗabi'a, rarrashi, da imani da abin da suke siyarwa. Duk da yake amintarwa da fara'a tabbas suna taka rawa a cikin tallace-tallace a yau, nazari ya fito a matsayin mafi mahimmanci kayan aiki a cikin kowane akwatin ƙungiyar tallace-tallace. Bayanai sune ginshiƙin aikin tallace-tallace na zamani. Yin mafi kyau daga bayanai na nufin fitar da hankalin da ya dace