Dabarun Abun ciki na Modular don CMOs don Yanke Gurɓacewar Dijital

Ya kamata ya gigice ku, watakila ma ya bata muku rai, don sanin cewa kashi 60-70% na masu tallan abun ciki ke ƙirƙira ba a amfani da su. Ba wai kawai wannan abin almubazzaranci ne ba, yana nufin ƙungiyoyin ku ba sa bugawa ko rarraba abun ciki cikin dabara, balle keɓanta wannan abun cikin don ƙwarewar abokin ciniki. Manufar abun ciki na yau da kullun ba sabon abu bane - har yanzu yana wanzuwa azaman ƙirar ra'ayi maimakon mai amfani ga ƙungiyoyi da yawa. Ɗaya daga cikin dalili shine tunani-

Canjin Dijital: Lokacin da CMOs da CIOs suka haɗu, Kowa ya yi Nasara

Canjin dijital ya haɓaka cikin 2020 saboda dole. Bala'in ya sanya ladabi na nisantar da jama'a ya zama dole kuma ya inganta binciken samfuran kan layi da sayayya ga 'yan kasuwa da masu sayayya iri ɗaya. Kamfanoni waɗanda ba su da ƙarfi a gaban dijital an tilasta su haɓaka ɗaya da sauri, kuma shugabannin kasuwanci sun yunƙura don cin gajiyar tasirin abubuwan hulɗar dijital da aka ƙirƙira. Wannan gaskiya ne a cikin sararin B2B da B2C: Cutar mai yiwuwa ta sami hanyoyin canji na dijital da aka gabatar da sauri

Rahoton 3 Kowane B2B CMO Yana Bukatar Tsira da bunƙasa a cikin 2020

Duk da yake shugabannin tallace-tallace na iya samun damar dubunnan bayanan bayanai da ɗaruruwan rahotanni, ƙila ba za a mai da hankali kan waɗanda suka fi tasiri ga kasuwancin ba.

Yanayin Tallan Ciniki Biyar na CMO Ya Kamata suyi Aiki A cikin 2020

Me yasa Nasara ya dogara da dabarun cin zarafi. Duk da karancin kasafin kudin talla, CMOs har yanzu suna da kwarin gwiwa game da ikonsu na cimma burinsu a 2020 gwargwadon Gartner na shekara-shekara na 2019-2020 CMO Spend Survey. Amma kyakkyawan fata ba tare da aiki ba yana haifar da tasiri kuma yawancin CMO na iya kasa shiryawa don mawuyacin lokuta masu zuwa. CMOs sun fi saukin rai yanzu fiye da yadda suke a lokacin koma bayan tattalin arziki na ƙarshe, amma wannan ba yana nufin za su iya haɗuwa don hawa ƙalubale ba

CMO-on-the-Go: Ta yaya Gig Workers zasu iya Amfana da Sashin Talla

Matsakaicin lokacin aiki na CMO bai wuce shekaru 4 ba-mafi guntu a cikin C-suite. Me ya sa? Tare da matsin lamba don buga burin samun kudin shiga, ƙonewa yana zama kusa da makawa. Wancan ne wurin da aikin kidan yake kasancewa. Kasancewa ta CMO-on-the-Go yana bawa Manyan Kasuwa damar saita jadawalin su kuma ɗaukar abin da suka sani kawai zasu iya ɗauka, wanda ke haifar da aiki mafi inganci da kyakkyawan sakamako ga layin ƙasa. Duk da haka, kamfanoni suna ci gaba da yanke shawara mai mahimmanci