Brands da Abun Talla: Hattara da Hype

Michael Brito, Babban Mashahurin Mataimakin Mataimakin Shugaban Kasuwancin Kasuwancin Zamani a Edelman Digital (da duk kusan kwai mai kyau), kwanan nan ya yi rubutu game da wasu nau'ikan kasuwanci guda biyu waɗanda ke sauya yawancin tallan kasuwancin su zuwa cibiyoyin watsa labarai. Na ga abin ƙarfafawa ne cewa waɗanda suka fara tallata kamfani suna haɓaka dabarun tallan abubuwan da ke cikin su zuwa wani dandamali mai mahimmanci, na ba da gudummawa. Daidai da wannan motsi, duk da haka, akwai wasu hanyoyin tallan da yakamata mu bi da mahimmin ido,

Nawa ne kamfanin ku ke caji?

Akwai Wal-mart guda ɗaya tak. Wal-mart kamfani ne wanda ke da ƙimar fa'ida guda ɗaya kawai: farashi mai arha. Yana aiki tare da Wal-mart saboda suna iya siyar da samfuran iri ɗaya mai rahusa fiye da hanyar sayarwa ta gaba. Kai ba Wal-mart bane. Ba za ku iya zuwa aiki don gano yadda za ku rage farashi kowace rana ba. Hakanan ya kamata ku. Kamfanin ku na musamman ne kuma yana da abin da babu wani kamfani da zai bayar. Manufar kasuwancin ku yakamata ku bambanta kanku