Tallace-tallacen abun ciki, kamfen imel na atomatik, da tallan da aka biya—akwai hanyoyi da yawa don haɓaka tallace-tallace tare da kasuwancin kan layi. Koyaya, ainihin tambayar shine game da ainihin farkon amfani da tallan dijital. Menene abu na farko da kuke buƙatar yi don samar da kwastomomi masu himma (shugabanci) akan layi? A cikin wannan labarin, zaku koyi menene ainihin jagorar, yadda zaku iya samar da jagora cikin sauri akan layi, da kuma dalilin da yasa tsararrun gubar ke mulki akan tallan da aka biya. Menene
Yadda Ake Zaɓan Tsarin Ga Masu Sayen Ku
Mutum mai siye wani abu ne wanda ke ba ku cikakken cikakken hoto na masu sauraron ku ta hanyar haɗa bayanan jama'a da na ɗabi'a da fahimta sannan kuma gabatar da su ta hanyar da ke da sauƙin fahimta. Daga hangen nesa mai amfani, masu siye suna taimaka muku saita abubuwan da suka fi dacewa, rarraba albarkatu, fallasa gibi da nuna sabbin damammaki, amma mafi mahimmanci fiye da haka shine hanyar da suke samun kowa a cikin talla, tallace-tallace, abun ciki, ƙira, da haɓakawa a shafi ɗaya.
6 Mafi kyawun Ayyuka Don Haɓaka Komawa kan Zuba Jari (ROI) Na Tallan Imel ɗinku
Lokacin neman tashar tallace-tallace tare da mafi tsayayye da dawowar da za a iya faɗi akan saka hannun jari, ba ku duban fiye da tallan imel. Baya ga kasancewa mai sauƙin sarrafawa, yana kuma ba ku $42 akan kowane $1 da aka kashe akan kamfen. Wannan yana nufin cewa lissafin ROI na tallan imel zai iya kaiwa aƙalla 4200%. A cikin wannan gidan yanar gizon, za mu taimaka muku fahimtar yadda ROI tallan imel ɗinku ke aiki - da yadda ake sa ta yi aiki mafi kyau.
Yadda Ecommerce CRM ke Fa'idodin B2B da Kasuwancin B2C
Wani gagarumin canji a cikin halayen abokin ciniki ya shafi masana'antu da yawa a cikin 'yan shekarun nan, amma sashin ecommerce ya kasance mafi wahala. Abokan ciniki masu fasaha na dijital sun himmatu zuwa ga keɓance hanya, ƙwarewar sayayya mara taɓawa, da hulɗar tashoshi da yawa. Waɗannan abubuwan suna tura masu siyar da kan layi don ɗaukar ƙarin tsarin don taimaka musu wajen sarrafa alaƙar abokan ciniki da tabbatar da keɓancewar gogewa yayin fuskantar gasa mai tsanani. A cikin yanayin sabbin abokan ciniki, ya zama dole
Ta yaya Reve Logistics Solutions Zasu Iya Sauƙaƙe Ayyukan Komawa a cikin Kasuwancin E-Ciniki
Cutar kwalara ta COVID-19 ta buge kuma duk kwarewar siyayya ta canza kwatsam kuma gaba ɗaya. Fiye da shagunan bulo-da-turmi 12,000 sun rufe a cikin 2020 yayin da masu siyayya suka ƙaura don siyayya ta kan layi daga kwanciyar hankali da amincin gidajensu. Don ci gaba da canza halayen mabukaci, kamfanoni da yawa sun faɗaɗa kasancewar kasuwancin e-commerce ɗin su ko kuma sun koma kan layi a karon farko. Yayin da kamfanoni ke ci gaba da fuskantar wannan canjin dijital zuwa sabuwar hanyar siyayya, an buge su da