Akwai lokutan da da gaske kuke buƙatar samun adireshin imel kawai don tuntuɓar abokin aikin da ba ku da shi a cikin littafin adireshi. Kullum ina mamakin, misali, mutane nawa ne ke da asusun LinkedIn rajista zuwa adireshin imel na sirri. An haɗa mu, don haka sai in duba su, in aika musu da imel… sannan ban sami amsa ba. Zan bi duk hanyoyin mu'amalar saƙon kai tsaye a cikin shafukan sada zumunta da martani
Yadda Ake Amfani da TikTok Don Tallan B2B
TikTok shine dandamalin kafofin watsa labarun da ke haɓaka cikin sauri a duniya, kuma yana da yuwuwar kaiwa sama da kashi 50% na yawan manyan Amurkawa. Akwai kamfanoni da yawa na B2C waɗanda ke yin kyakkyawan aiki na haɓaka TikTok don haɓaka al'ummarsu da haɓaka ƙarin tallace-tallace, ɗauki shafin TikTok na Duolingo alal misali, amma me yasa ba ma ganin ƙarin tallace-tallacen kasuwanci-zuwa-kasuwa (B2B) akan. TikTok? A matsayin alamar B2B, yana iya zama mai sauƙi don gaskata
Kididdigar Tallan Abun ciki na B2B don 2021
Elite Content Marketer ya ƙirƙira wani labari mai ban mamaki akan Ƙididdiga Tallan Abun ciki wanda kowane kasuwanci ya kamata ya narke. Babu abokin ciniki da ba mu haɗa tallan abun ciki a matsayin wani ɓangare na dabarun tallan su gaba ɗaya. Gaskiyar ita ce, masu siye, musamman masu siyan kasuwanci-zuwa-kasuwanci (B2B), masu siyar da kayayyaki, suna bincika matsaloli, mafita, da masu samar da mafita. Ya kamata a yi amfani da ɗakin karatu na abun ciki wanda kuka haɓaka don samar da duk cikakkun bayanai masu mahimmanci don samar musu da amsa kuma
B2B: Yadda Ake Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Jagorar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
Kafofin watsa labarun babbar hanya ce don samar da zirga-zirga da wayar da kan jama'a amma yana iya zama da wahala wajen samar da jagorar B2B. Me yasa kafofin watsa labarun ba su da tasiri a hidima a matsayin tashar tallace-tallace na B2B da yadda za a shawo kan wannan kalubale? Bari mu yi ƙoƙari mu gano shi! Kalubalen Kafofin Sadarwar Sadarwar Sadarwa Akwai manyan dalilai guda biyu da ya sa dandamalin kafofin watsa labarun ke da wahala a juya zuwa tashoshi masu samar da gubar: Tallan kafofin watsa labarun yana da katsewa - A'a.
Inabi a ciki, Champagne Out: Yadda AI ke Canza Mazugin Talla
Dubi halin da ake ciki na wakilin ci gaban tallace-tallace (SDR). Matasa a cikin aikin su kuma galibi gajere akan gogewa, SDR yayi ƙoƙarin samun ci gaba a cikin tallace-tallacen org. Alhakinsu ɗaya: ɗaukar masu sa ido don cike bututun. Don haka suna farauta da farauta, amma ba koyaushe za su iya samun mafi kyawun wuraren farauta ba. Suna ƙirƙirar jerin abubuwan da suke tsammanin suna da kyau kuma suna aika su cikin mazugin tallace-tallace. Amma da yawa daga cikin abubuwan da suke fatan ba su dace ba