Menene API? Da Sauran Acronyms: REST, SABULU, XML, JSON, WSDL

Lokacin da kake amfani da burauza, burauzarka tana yin buƙatu daga uwar garken abokin ciniki kuma uwar garken tana aika fayilolin da burauzarka ta haɗa da nuna shafin yanar gizon su. Amma idan kawai kuna son uwar garken ku ko shafin yanar gizonku don yin magana da wani sabar? Wannan zai buƙaci ku tsara lambar zuwa API. Menene API ke tsaye ga? API shine gajartacce don Interface Programming Interface (API). API ɗin saitin ne

CometChat: Rubutu, Rubutun Rukuni, Murya, da Tattaunawar Bidiyo API da SDKs

Ko kuna gina aikace-aikacen yanar gizo, Android app, ko app na iOS, haɓaka dandamali tare da ikon abokan cinikin ku don yin magana da ƙungiyar ku ta ciki hanya ce mai ban mamaki don haɓaka ƙwarewar abokin ciniki da zurfafa cudanya da ƙungiyar ku. CometChat yana baiwa masu haɓaka damar gina ingantaccen ingantaccen ƙwarewar taɗi cikin kowace wayar hannu ko aikace-aikacen yanar gizo. Siffofin sun haɗa da Haɗin Rubutu na 1-zuwa-1, Tattaunawar Rubutu ta Ƙungiya, Buga & Ma'anoni Masu Karatu, Sa hannu guda ɗaya (SSO), Murya & Bidiyo

UPS API Ƙarshen Matsalolin da Samfuran Lambar Gwajin PHP

Muna aiki tare da abokin ciniki na WooCommerce a yanzu wanda ingantaccen adireshin jigilar kaya na UPS da lissafin farashin jigilar kaya ya daina aiki. Batu na farko da muka gano shi ne kayan aikin jigilar kayayyaki na UPS da suke da shi ya tsufa kuma babban yanki na kamfanin da ya haɓaka yana da malware… wannan ba alama ce mai kyau ba. Don haka, mun sayi kayan aikin WooCommerce UPS tunda masu haɓaka Woocommerce suna samun tallafi sosai. Tare da rukunin yanar gizon baya inganta adireshi ko haɗa jigilar kaya, mu

Daidaita Adireshin 101: Fa'idodi, Hanyoyi, da Tukwici

Yaushe ne karo na ƙarshe da kuka sami duk adiresoshin a cikin jerinku suna bin tsari iri ɗaya kuma ba ku da kuskure? Ba, dama? Duk da duk matakan da kamfanin ku na iya ɗauka don rage kurakuran bayanai, magance matsalolin ingancin bayanai - irin su kuskuren haruffa, filaye da suka ɓace, ko manyan wurare - saboda shigar da bayanan hannu - babu makawa. A gaskiya ma, Farfesa Raymond R. Panko a cikin takardar da ya buga ya nuna cewa kurakuran bayanan maƙunsar bayanai musamman na ƙananan bayanan na iya iya.

DESelect: Maganganun Haɓaka Bayanan Talla don Salesforce AppExchange

Yana da mahimmanci ga masu kasuwa don kafa tafiye-tafiye na 1: 1 tare da abokan ciniki a sikelin, da sauri, da inganci. Ofaya daga cikin dandamalin tallan da aka fi amfani da su don wannan dalili shine Salesforce Marketing Cloud (SFMC). SFMC yana ba da dama mai yawa kuma yana haɗa wannan multifunctionality tare da damar da ba a taɓa gani ba don masu kasuwa don haɗawa da abokan ciniki a cikin matakai daban-daban na tafiyar abokin ciniki. Cloud Marketing zai, alal misali, ba kawai baiwa masu kasuwa damar ayyana bayanan su ba