Google Analytics: Dalilin da Ya Kamata Ka Yi Bita Da Yadda Ake Canza Ma'anar Tashar Sayen Ku

Muna taimaka wa abokin ciniki na Shopify Plus inda zaku iya siyan kayan hutu akan layi. Haɗin gwiwarmu shine don taimaka musu cikin ƙaura na yankinsu da haɓaka rukunin yanar gizon su don haɓaka ƙarin haɓaka ta hanyoyin binciken kwayoyin halitta. Muna kuma ilmantar da ƙungiyar su akan SEO kuma muna taimaka musu su kafa Semrush (mu abokin tarayya ne da aka tabbatar). Suna da misali na asali na Google Analytics wanda aka kafa tare da kunna sa ido na ecommerce. Yayin da hakan ke da kyau

Yi amfani da jQuery don Saurara Kuma Wuce Bibiyar Abubuwan Bidiyo na Google Analytics Ga kowane Dannawa

Na yi mamakin cewa ƙarin haɗin kai da tsarin ba sa haɗawa da Google Analytics Daban Daban ta atomatik a cikin dandamalin su. Yawancin lokaci na yin aiki akan rukunin yanar gizon abokan ciniki yana haɓaka bin diddigin abubuwan da suka faru don samarwa abokin ciniki bayanan da suke buƙata akan menene halayen mai amfani ke aiki ko rashin aiki akan rukunin. Kwanan nan, na rubuta game da yadda ake waƙa da dannawa na mailto, danna tel, da ƙaddamar da fom na Elementor. Zan ci gaba da raba mafita

Yadda Ecommerce CRM ke Fa'idodin B2B da Kasuwancin B2C

Wani gagarumin canji a cikin halayen abokin ciniki ya shafi masana'antu da yawa a cikin 'yan shekarun nan, amma sashin ecommerce ya kasance mafi wahala. Abokan ciniki masu fasaha na dijital sun himmatu zuwa ga keɓance hanya, ƙwarewar sayayya mara taɓawa, da hulɗar tashoshi da yawa. Waɗannan abubuwan suna tura masu siyar da kan layi don ɗaukar ƙarin tsarin don taimaka musu wajen sarrafa alaƙar abokan ciniki da tabbatar da keɓancewar gogewa yayin fuskantar gasa mai tsanani. A cikin yanayin sabbin abokan ciniki, ya zama dole

Jerin SPAM mai Magana: Yadda za a Cire Spam na Turawa daga Rahoton Nazarin Google

Shin kun taɓa bincika rahotannin Google Analytics kawai don nemo wasu masu baƙon ban mamaki da ke fitowa a cikin rahotannin? Kuna zuwa rukunin yanar gizon su kuma babu ambaton ku amma akwai tarin wasu tayi a wurin. Yi tsammani? Waɗancan mutanen ba su taɓa yin la'akari da zirga-zirga zuwa rukunin yanar gizonku ba. Har abada. Idan ba ku fahimci yadda Google Analytics ke aiki ba, a zahiri ana ƙara pixel zuwa kowane nauyin shafi wanda ke ɗaukar tarin bayanai.

Abubuwan MarTech waɗanda ke Tuƙi Canjin Dijital

Yawancin kwararrun tallace -tallace sun sani: a cikin shekaru goma da suka gabata, fasahar tallan (Martech) sun fashe a girma. Wannan tsarin girma ba zai ragu ba. A zahiri, sabon binciken na 2020 ya nuna akwai sama da kayan aikin fasahar talla 8000 akan kasuwa. Yawancin 'yan kasuwa suna amfani da kayan aiki sama da biyar a rana guda, kuma sama da 20 gaba ɗaya a aiwatar da dabarun tallan su. Kamfanonin Martech suna taimaka wa kasuwancin ku duka dawo da hannun jari da taimako