Kasuwancin Kuskure gama gari ke faruwa yayin zaɓar Tsarin Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin dandalin sarrafa kai na talla (MAP) duk wata software ce wacce take sarrafa ayyukan tallata kai tsaye. Abubuwan dandamali suna ba da fasalin kayan aiki ta atomatik a duk imel, kafofin watsa labarun, jagorancin kai, wasiƙar kai tsaye, tashoshin talla na dijital da matsakaita. Kayan aikin suna samar da cibiyar kasuwancin kasuwanci don bayanan tallace-tallace don haka sadarwa za a iya niyya ta amfani da rarrabuwa da keɓancewa. Akwai babban riba a kan saka hannun jari lokacin da aka aiwatar da dandamali na atomatik na tallace-tallace daidai kuma an cika shi; Koyaya, yawancin kasuwancin suna yin wasu kuskuren asali

Chili Piper: Aikace-aikacen Kayan aiki na atomatik don Canza Gubar Mai shigowa

Ina kokarin ba ku kudina - me yasa kuke wahala haka? Wannan jin dadi ne na gama gari a tsakanin yawancin masu siya B2B. Shekarar 2020 ce - me yasa har yanzu muke bata lokacin masu siyarwarmu (da namu) tare da wasu tsoffin tsari? Tarurruka yakamata su ɗauki sakan kafin yin littafi, ba kwanaki ba. Abubuwan da yakamata su kasance don tattaunawa mai ma'ana, ba ciwon kai ba. Imel ya kamata a amsa cikin mintina, kar a rasa a cikin akwatin saƙo naka. Duk wani hulɗa tare da

AutoPitch: Imel na atomatik don Wakilan Ci gaban Talla

Akwai lokuta da yawa inda wakilan tallace-tallace suna da babban jeri, amma ƙoƙarin da ake buƙata don aika imel ɗaya bayan ɗaya yana ɗaukar ƙoƙari mai yawa. AutoPitch yana haɗa kai tsaye tare da imel ɗin ku, yana ba da damar daidaitawa, sannan kuma ya ba da rahoto a kan kowane aiki ko aiki game da waɗannan imel ɗin. Kuna iya saita saƙo da aka jera zuwa jerinku. Jan jerin gubar sanyi zuwa cikin tsarin imel na iya samun kamfani cikin ɗan lokaci kaɗan

Ara girman Kasuwancin Inbound ɗinka tare da wannan Lissafin Tsaran Zamani

Mun raba jerin abubuwan bincike game da tallan shigowa a da wanda aka maida hankali akan dukkan matsakaita daban, tashoshi, da dabarun da yakamata a tura don cikakken tsarin dabarun shigo da kaya. Amma ba duk dabarun kasuwancin shigowa suke wurin don kamawa da juyar da jagora akan shafin ba. Wannan bayanan daga Digital Marketing Philippines shine cikakken kallo game da jagorar tsara ƙarni na dabarun kasuwanci mai shigowa. Duk da yake software aiki da kai software babu shakka ninki biyu da