Wannan na iya zama ɗayan abubuwan ban dariya wanda Highbridge ya yi har yau. Muna yin tarin bayanan bayanai ga abokan cinikinmu, amma lokacin da na karanta labarin a eConsultancy kan dalilin da yasa mutane ba sa bin Twitter, nan da nan na yi tunanin zai iya haifar da infographic mai ban sha'awa. Mai tsara bayanan mu ya ba da fiye da mafi kyawun mafarkinmu. Shin kun cika surutu akan Twitter? Kuna tura tallace-tallace da yawa? Shin kuna bata mutane cikin rashin kunya? Ko kuma
Menene Platform Gudanar da Kadari na Dijital (DAM)?
Gudanar da kadarorin dijital (DAM) ya ƙunshi ayyukan gudanarwa da yanke shawara da ke kewaye da ciki, annotation, kataloji, ajiya, maidowa, da rarraba kadarorin dijital. Hotunan dijital, rayarwa, bidiyo, da kiɗa suna misalta wuraren da aka yi niyya na sarrafa kadarar kafofin watsa labarai (wani yanki na DAM). Menene Gudanar da Dukiyar Dijital? Gudanar da kadarorin dijital DAM shine al'adar gudanarwa, tsarawa, da rarraba fayilolin mai jarida. Software na DAM yana ba da damar ƙira don haɓaka ɗakin karatu na hotuna, bidiyo, zane-zane, PDFs, samfuri, da sauran su
Menene Infographic? Menene Fa'idodin Dabarun Infographic?
Yayin da kuke jujjuyawar kafofin watsa labarun ko gidajen yanar gizo, galibi za ku isa ga wasu ƙayatattun zane-zane na bayanai waɗanda ke ba da bayyani na wani jigo ko kuma rarraba tarin bayanai zuwa ƙayatacciyar, hoto ɗaya, wanda ke cikin labarin. Gaskiyar ita ce… masu bi, masu kallo, da masu karatu suna son su. Ma'anar bayanin bayanai shine kawai… Menene Infographic? Infographics wakilcin gani ne na bayanai, bayanai, ko ilimin da aka yi niyyar gabatarwa
Menene Backlinking? Yadda ake Samar da ingantattun hanyoyin haɗin baya ba tare da sanya yankinku cikin haɗari ba
Lokacin da na ji wani ya ambaci kalmar backlink a matsayin wani ɓangare na dabarun tallan dijital gabaɗaya, nakan yi ɓarna. Zan bayyana dalilin da ya sa ta wannan post amma so in fara da wani tarihi. A wani lokaci, injunan bincike sun kasance manyan kundayen adireshi waɗanda aka gina da farko kuma aka yi oda kamar kundin adireshi. Algorithm na Pagerank na Google ya canza yanayin bincike saboda ya yi amfani da hanyoyin haɗi zuwa shafin da aka nufa a matsayin nauyi mai mahimmanci. A
Menene Fita Niyya? Ta Yaya Ake Amfani da shi Don Inganta Ƙimar Juyawa?
A matsayinka na kasuwanci, kun kashe tarin lokaci, ƙoƙari, da kuɗi don ƙirƙirar gidan yanar gizo mai ban sha'awa ko rukunin yanar gizon e-kasuwanci. Kusan kowane ɗan kasuwa da ɗan kasuwa suna aiki tuƙuru don samun sabbin baƙi zuwa rukunin yanar gizon su… suna samar da kyawawan shafukan samfura, shafukan saukarwa, abun ciki, da sauransu. Baƙon ku ya zo saboda suna tsammanin kuna da amsoshi, samfuran, ko sabis ɗin da kuke nema. domin. Sau da yawa, duk da haka, baƙon ya zo ya karanta duka