Swing2App: Ultarshen Tsarin Ci gaban Abubuwan Ba ​​da Lambar App

gina wayar hannu ba lambar

Akwai wadatattun shaidu a can game da yadda aikace-aikacen hannu suka karbe wayoyin zamani. Idan ba dari ba, akwai aƙalla ƙa'idodi ɗaya a waje don kowane dalili.  

Duk da haka, manyan entreprenean kasuwa har yanzu suna neman sabbin hanyoyi don shiga wasan warware motsi. Tambayar da za a yi, ko da yake, ita ce: -

Sabbin 'yan kasuwa da' yan kasuwa da yawa zasu iya biyan hanyar gargajiya ta ci gaban aikace-aikace? 

Ba wai kawai ci gaban aikace-aikacen aikace-aikacen hannu yana da ƙazamar kuɗi da cin lokaci ba, har ma yana haɓaka lokaci-zuwa-kasuwa. Abubuwan farawa tare da sabbin dabaru ba zasu iya yin hasarar asarar fa'ida ta farko ba. 

Shigar da dandamali mahaliccin ƙa'idodin ƙa'idar aikace-aikace, sabon baƙarcin ci gaban ƙa'idodin wayar hannu. 

Babu Magungunan App-Code Masu Inganta Abubuwan Cikin Sauƙi

Tare da masu kirkirar aikace-aikacen babu-code, hangen nesa na kungiyoyi da kananan farawa sun canza sosai wajen kawo hangen nesa zuwa kasuwar aikace-aikacen wayar hannu.

Abin da ya kasance mai tsada da rashin damar SMEs da farawa, yanzu haka duk wanda ke da ra'ayin aikace-aikacen wayar hannu zai kama shi. Kuma - abin da ya kasance yana ɗaukar watanni da maimaita maimaitawa yanzu yana yiwuwa a cikin mintina kaɗan. 

Swing2App kayan aiki ne mai ban mamaki wanda ke yin duk abubuwan da ke sama da ƙari. Wannan dandalin na baiwa mutane da basu da sani ko fasaha game da shirye-shiryen kirkirar nasu app da 'yan matakai masu sauki.  

Yana bayar da dubunnan fasalulluka kyauta kuma a matsayin wani ɓangare na tsare-tsaren masu araha. Dandalin na kula da komai a bayan fage. Don haka, abokan cinikin su ba lallai bane su ƙara saka hannun jari a cikin kowane kayan aiki ko fasaha don ci gaba da aiki da aikace-aikacen su. 

Swing2App mahaliccin app yana bawa masu amfani damar sabunta app ɗin ta hanya mafi sauki. Bari mu duba abubuwan da yake bayarwa daki-daki -  

Fa'idodi na Swing2App Codeless Mobile App Building

  • Ci gaban ba tare da haɗari ba - Tsarin dandamali na lambar-no-code yana ba da dakin gwaji tare da dabarun aikace-aikacen wayarku. Kuna iya ƙirƙirar MVP da farko don bincika ruwan, watau, don ganin yadda mutane suke karɓar ra'ayin aikace-aikacen wayarku. Idan amsa ta kasance tabbatacciya, zaku iya fara ƙirƙirar ƙa'idar da aka loda tare da fasali masu dacewa. Wannan hanyar, baku saka kuɗi da yawa akan ra'ayin aikace-aikace wanda ƙila bazai yi aiki ba. 
  • M - SMEs da farawa gabaɗaya ba su da jari mai yawa don saka hannun jari a cikin haɓakar aikace-aikacen a farkon matakan. Madadin tarawa da saka dubunnan daloli, dandamalin masu ƙirƙirar ƙa'idodi marasa lambar suna ba da dama masu arha tare da DIY kusanci Ba tare da haya ƙungiyar cikin gida ba ko fitar da masu zane-zane masu tsada, masu haɓakawa, da manazarta, 'yan kasuwa na iya ƙirƙirar ƙa'idodin da kansu tare da babban UI ba tare da layin lamba ba. 
  • Rage Lokaci-zuwa-Kasuwa - Yakamata a shigar da babban ra'ayin aikace-aikacen wayar hannu cikin kasuwa da wuri-wuri. Idan ba haka ba, wani na iya satar aradu. Don haka, maimakon watanni, zaku iya ƙirƙirar ƙa'idodi a cikin fewan awanni a max ba tare da dandamali na lambar ba. Swing2App yana da sauƙi na koyo, don haka zaku iya amfani da shi kwalliya sosai ba tare da ɓata lokaci ba kuma ku ƙaddamar da samfuran ku da sauri fiye da masu fafatawa. 

Fasali na Swing2App marassa ƙa'idar Wayar Hannu 

Saitin App na Swing2App

  • Bayyana sanarwar - Sanarwar turawa kayan aiki ne babba don taimakawa kiyaye tsare tsare a kan aikin ka sannan kuma kara adadin adanawa. Idan ba tare da wannan kayan aikin ba, aikace-aikacenku ba za su iya sabunta masu amfani game da komai ba, don haka rage sa hannu sosai. Abu mai kyau shine, zaku iya haɗa wannan fasalin a cikin app ɗinku wanda aka yi da kayan ci gaban aikace-aikacen ba tare da lambar Swing2App ba. 

Swing2App Mobile App Tura Fadakarwa

  • CMS - Ayyuka suna buƙatar ingantaccen tsarin sarrafa abun ciki don sarrafa abun ciki a cikin ka'idar. Swing2App yana ba da wannan fasalin a cikin tashar gudanarwa ta aikace-aikacen. 

Swing2App Tsarin Gudanar da Abubuwan Cikin Wayar Hannu

  • Samfurai masu daidaitawa - Tsarin yana ba da samfuran gyare-gyare iri-iri na al'ada wanda mahalicci zai iya tsarawa kamar yadda ake buƙata. Waɗannan samfuran suna da karko kuma ba sa nuna matsala ko da bayan an fara amfani da app ɗin don kyakkyawan lokaci.  

Shirye-shiryen Swing2App Mobile App magini

  • Manhajojin App - aseara dama don fitar da aiki ta ƙara popups masu ma'amala a cikin wayar tafi da gidanka.

Swing2App Mobile App popups

  • Nazari - fahimci Halin mai amfani tare da taimakon wannan fasalin. Kuna iya fassara halayen mai amfani zuwa ƙididdiga game da abin da masu amfani suke so, da waɗanda ba su so, da sauransu a kan aikace-aikacenku. Wannan yana taimakawa wajen ƙirƙirar kamfen da aka niyya da haɓaka ayyuka. 

Swing2App Nazarin Wayar Hannu

  • Sanya Yanar Gizo Zuwa Wani App - Zai fi kyau idan kuna da gidan yanar gizo. Kuna iya haɗa shi tare da aikace-aikacen hannu mai cikakken aiki wanda kuka ƙirƙira daga gidan yanar gizonku. 

Shin No-Code App Development Ne Nan Gaba?  

Kamar yadda muke ƙirƙira da ƙirƙira kowace rana, yankin ci gaban ƙa'idodin wayar hannu tabbas zai kai wani matakin. Tare da lokaci, tabbas munyi imanin kayan aikin ƙa'idar no-code na yanzu zasu inganta tare da taimakon sabbin fasahohi kuma zasu tabbatar da kasancewa wani ɓangare na fasahar ci gaban app.

Fara Fara Wayarka Ta Farko

Bayyanawa: Ina amfani da nawa Swing2App haɗin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.