StoreConnect: A Salesforce-Native eCommerce Solution for Small and Medium-Sman Business Business

StoreConnect - SMB Salesforce Ecommerce Platform

Duk da yake kasuwancin e-commerce koyaushe ya kasance gaba, yanzu yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci. Duniya ta canza zuwa wurin rashin tabbas, taka tsantsan, da nesantar jama'a, yana mai da hankali kan fa'idodin kasuwancin e-commerce ga duka kasuwanci da masu siye.

Kasuwancin e-commerce na duniya yana haɓaka kowace shekara tun farkonsa. Domin siyan kan layi yana da sauƙi kuma ya fi dacewa fiye da siyayya a kantin gaske. Misalai na yadda eCommerce ke sake fasalin da haɓaka fannin sun haɗa da Amazon da Flipkart. 

Kasuwancin e-commerce ya fara fitowa a matsayin wani muhimmin al'amari a cikin masana'antar tallace-tallace a farkon shekarun wannan karni. A shekara ta 2012, ya kai kashi 5% na tallace-tallace a Amurka, rabon da ya ninka zuwa 10% ta 2019. A cikin 2020, cutar ta Covid-19, wacce ta haifar da rufewa na wucin gadi na shagunan jiki a duk faɗin duniya, ya tura kasuwancin e-commerce. raba zuwa 13.6% na duk tallace-tallacen tallace-tallace. Ana hasashen cewa ta 2025, rabon ecommerce zai kai 21.9%.

Ƙasar Kasuwanci ta kasa

Saboda wannan haɓakar fashewar, ƙaramar Kasuwanci zuwa Matsakaitan Kasuwanci (SMBs) suna motsa ayyukansu akan layi ta hanyar amfani da tsarin eCommerce 2.0 na yanzu. Waɗannan tsarin eCommerce 2.0 kowanne yana yin ɓangaren aikin da ake buƙata kuma suna buƙatar mai kasuwanci ya ƙirƙira alaƙa tsakanin su don kiyaye duk bayanan su aiki tare a duk tsarin su.

Wannan cikin hanzari ya zama matsala ta taunawa cikin kaya maras tsadar kaya kowane Kananan zuwa Matsakaitan Kasuwanci ya rasa, lokaci.

Juyin halitta na StoreConnect eCommerce 3.0, shine game da ƙirƙirar a guda dandamali wanda ke ba da tushen gaskiya guda ɗaya a cikin bayanan samfur, shafukan yanar gizo, odar kan layi, tallafi, tallace-tallace, wurin siyarwa, da bayanan abokin ciniki. Yana adana bayanan abokin ciniki masu mahimmanci a cikin kasuwanci kuma cikin sauƙi ga ƙungiyoyin sa. Yana haɓaka haɓakawa a cikin kamfanoni ta hanyar cire silos ɗin bayanai da haɗa ƙwarewar abokin ciniki tare da tsarin ƙarshen kamfani. Tsarin eCommerce 3.0 yana haɗa duk tsarin da ke sama a cikin mafita guda ɗaya da ke gudana daga dandamali ɗaya, maimakon ƙoƙarin haɗa tsarin da yawa.

Bayanin Haɗin eCommerce na StoreConnect

StoreConnect cikakken eCommerce ne, gidan yanar gizon da aka shirya, wurin siyarwa, da tsarin sarrafa abun ciki (CMS) wanda ke ba da damar ƙananan kasuwanni masu matsakaici don ƙarfafa duk tallace-tallace, tallace-tallace, da tashoshi na tallafi a cikin tsarin guda ɗaya, adana lokaci da kuɗi. An gina tsarin a cikin Salesforce, dandamali na software na duniya wanda ke ba da haɗin gwiwar abokin ciniki da aikace-aikacen da aka mayar da hankali kan tallace-tallace, sabis na abokin ciniki, tallan tallace-tallace, nazari, da haɓaka aikace-aikace.

Babban fasali na StoreConnect sune:

  • Dangane da CRM mafi nasara a duniya, Salesforce, ƙirƙirar ingantaccen hanyar eCommerce don ƙanana da matsakaitan kasuwanci.
  • Ikon keɓancewa da ƙirƙirar dokoki don shagon eCommerce ɗin ku.
  • Yana haɗawa da biyan kuɗi, tallan imel, alƙawura da gudanar da ajiyar kuɗi, tsarin sarrafa abun ciki, sarrafa gidan yanar gizo, wurin siyarwa, sarrafa jagorar tallace-tallace, sarrafa kaya, da cikawa.
  • Samar da kasuwanci tare da ra'ayi mai ƙarfi na bayar da rahoto game da ayyukan Abokin ciniki da tallace-tallace duk a cikin dandamali ɗaya.
  • Manyan kantuna da yawa a cikin kuɗaɗe da harsuna da yawa suna ba da damar tsarin guda ɗaya don samar da eCommerce don samfuran ƙira ko yankuna da yawa duk daga tsarin ɗaya.
  • Yana guje wa kwafi, adana lokaci da kuɗi, don haka ba da damar shugabannin kasuwanci su sami ci gaba da haɓaka.

storeconnect salesforce ecommerce hadewa

Abubuwan Haɗin kai

Sama da 150,000 don riba da 50,000 kasuwancin da ba na riba ba sun riga sun yi amfani da Salesforce a duk duniya. StoreConnect yana haɓaka ingantaccen kasuwancin Kananan zuwa Matsakaici ta hanyar eCommerce 3.0, yana ba da damar SMBs su kasance masu fa'ida, ta yadda za su iya sauƙaƙe kowane yuwuwar canjin tattalin arziki.

Zaɓin zaɓin wanda ya lashe lambar yabo ta 2021 Salesforce Innovation Award for the Retail Categories babban tabbaci ne na aiki tuƙuru wajen kawo hangen nesa ga gaskiya.

Moderno Solutions, ɗaya daga cikin masu ba da shawara na Salesforce na farko na New Zealand, yana amfani da StoreConnect don bawa abokan cinikin su damar haɗa cikakken shirin #1 CRM na duniya tare da kasancewar su ta kan layi don haka ƙungiyar su da abokan ciniki. 

Matsalar da muke gani tare da yawancin dandamali na kasuwancin e-commerce shine cewa galibi suna zama masu zaman kansu ba tare da sauran tsarin kasuwanci ba. Wannan yana iyakance ikon samun damar kasuwa da abokan cinikin sabis sai dai idan an sanya aikin haɗin kai mai tsada da tsayi. Ta hanyar samun duk bayanan ma'amala zaune a cikin dandamali na Salesforce zaka iya samar da ainihin keɓaɓɓen tallace-tallacen da ya dace dangane da tarihin ciniki.

Gareth Baker, Moderno Founder

Robin Leonard, CEO of FDgital, Ɗaya daga cikin manyan abokan hulɗa na Salesforce na Australia, ya bayyana, cewa tare da StoreConnect, ba sa buƙatar yin la'akari da farashin haɗin kai ko shigar da plugins na ɓangare na uku don saduwa da takamaiman bukatun. Yana da sauƙi don saitawa, baya buƙatar ƙwarewar haɓakawa kuma za mu iya ƙaddamar da rukunin yanar gizon mu da sauri.

Theo Kanelopoulos, Shugaba na Fita a cikin Gajimare sun bayyana, cewa suna ganin StoreConnect yana magance babbar matsala ga abokan cinikin su waɗanda ke a wani lokaci a cikin tallafin fasahar su kuma suna neman cikakken bayani mai daidaitawa.

Fara Gwajin Haɗin Store ɗinku Kyauta

Mafi kyawun Ayyukan Ecommerce

  • Guji Aiki Biyu – Kada ƙungiyar ku ta kasance tana ba da lokacinsu don taimakawa kwamfutoci magana da kwamfutoci ko sarrafa abu ɗaya fiye da sau ɗaya, daidaita ayyukanku da cire tsarin. Mafi sauri tsarin ba tsarin.
  • Gudanarwa ta Tsakiya - Duk bayanan abokin ciniki mai shigowa nan take suna sabunta yanayin Salesforce, kiyaye abokin cinikin ku, oda, haɓakawa, da rikodin kayan haja na zamani. A cikin dannawa kaɗan kawai, ƙungiyar zata iya sabunta samfura, umarni, bayanan jigilar kaya, da duk hulɗar abokin ciniki.
  • Rashin Kunya – Salesforce shine farkon haɗin kai. Yana ba da haɗin kai mara kyau tare da fa'idodin dandamali na ERP masu yawa, ƙofofin biyan kuɗi, da sauran tsarin software, cire buƙatar shigar da bayanan hannu da haɓaka daidaiton bayanai. 
  • Wuraren Stores da yawa - Tare da StoreConnect, mutum na iya haɗawa, sarrafawa, da isar da zuwa shaguna da yawa daga tsarin guda ɗaya. Don isar da shagunan kasuwancin e-kasuwanci da yawa-ko alamar-ƙira, babu sauran buƙatar sarrafa tsarin software da ayyuka daban-daban.

Ana buƙatar mafita na StoreConnect kuma yana da ƙarfi, cewa 63% na abokan cinikin StoreConnect ne sabbin tambura zuwa Salesforce (lingo don rashin amfani da Salesforce a baya) kuma sama da kashi 92% na abubuwan da suke fatan suma sabbin tambura. Waɗannan lambobin a cikin Salesforce ISV (mai siyar da software mai zaman kanta) ba a jin su.

Magana Daga Shugaba

Yana da game da sauki. Ita ce tushen gaskiya guda ɗaya. Kamfanoni da yawa na iya yin POS da kantin sayar da kayayyaki da yawa da ƙasashe da yawa… amma wanda ya damu da hakan idan dole ne ku yi shi a cikin tsarin daban-daban 10. StoreConnect tare da Salesforce na iya yin shi duka a cikin tsarin DAYA yana adana BUCKETS na lokaci da kuɗi, wannan shine maɓalli na saƙo. eCommerce 3.0.

Mikel Lindsaar, StoreConnect

Bayanin StoreConnect

Manufar StoreConnect ita ce warware ɗimbin buƙatun da ake buƙata don ingantacciyar fasahar SMBs, da sanya su cikin eCommerce 3.0 tare da ba su damar yin gasa a matsayin David a kan Goliath's, ta fuskar fasaha, haɓaka, sauri da ikon mallakar bayanai - a ƙarshe daidaita matakin. wasa yana ba su damar fafatawa a sikelin duniya da ba a taɓa gani ba. A lokacin kasuwanci shine kudi. StoreConnect lokaci ne. Da kyau An kashe.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.