Dakatar da Boyewa daga Maziyartan ka

boyewa

Har yanzu yana bani mamaki yadda kamfanoni da yawa suke ɓoye wa kwastomominsu. Ina yin wasu bincike a makon da ya gabata kan masu bunkasa manhajar iPhone saboda ina da wani abokin harka wanda yake bukatar iphone app. Na tambayi wasu mutane a kan Twitter. Douglas Karr ya ba ni wasu bayanan kuma ni ma na san game da magana guda ɗaya daga tattaunawar da ta gabata tare da wani aboki. Na je shafukan yanar gizo na kamfanoni daban-daban guda uku kuma nan da nan na yi takaici.

Kowane kamfani yana da aƙalla yana da gidan yanar gizo amma dukansu ba su da tabbas, marasa yawa, masu ban sha'awa, ko duk abubuwan da ke sama. Ba su ma fito fili sun faɗi “muna yin aikace-aikacen iPhone ba” kuma ba su nuna wani aikin da ya gabata ba ko ɗaukar allo.

Abin ya kara munana lokacin da naje shafukansu. Ban ga lambar waya ko adireshi ba, ko kuma a wasu lokuta ko da adireshin imel. Yawancinsu suna da takaddun lamba mai sauƙi.

Kodayake na cika fom ɗin tuntuɓar, amma ina ɗan damuwa. Shin waɗannan halattattun kamfanoni ne? Zan iya amincewa da su da kuɗin abokin ciniki? Shin za su yi aiki mai kyau? Abokina na son wani na gida - shin har ma suna cikin Indianapolis?

Abokina na kamfanin kamfani ne na miliyoyin daloli kuma ina bukatar in iya mika su ga wani da kwarin gwiwa. Ya zuwa yanzu ban tabbata ba ko na sami kamfani na gaskiya.

Bayan haka, na sake samun wata sanarwa akan Twitter daga Paula Henry. Ta tura ni zuwa wani kamfani. Lokacin da na je gidan yanar gizon kamfanin, an sayar da ni. Ga dalilin:

  • Suna da kyakkyawan shafin yanar gizo hakan yana sa su zama kamar kamfani na gaske
  • Sun nuna ainihin hotunan allo na aikin da ya gabata
  • Suka a fili bayyana abin da suke yi: “Muna haɓaka aikace-aikacen iPhone”
  • su ne aiki a kan Twitter da kuma nuna maganganun su na Twitter akan gidan yanar gizo (Zan iya samunsu suyi musu magana)
  • Shafin adireshin su yana da adireshin imel, adireshin zahiri, da lambar tarho

A takaice, kamfanin ya sauƙaƙa min amincewa da su. Na kira kuma na bar wasiƙar murya kuma an dawo da ni cikin sa'a ɗaya. Na yi wasu tambayoyi kuma na sami ƙarin sani game da aikin da suka gabata. Yanzu zan yi aiki tare da su don haɓaka aikace-aikacen iPhone don abokin ciniki.

Hoton da kuka gabatar akan layi, saƙon da kuke isarwa, da sauƙin tuntuɓar ku yana haifar da babban canji ga kwastomomin ku. Yiwa kanka sauƙin yin kasuwanci dashi.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.