Menene ke dakatar da Kungiyoyi daga Aiwatar da Dabarun Sayarwa na Zamani?

sayar da jama'a

Kamar yadda muka shiga cikin 2016, kungiyoyi suna ci gaba da gwagwarmaya da nasu sayar da jama'a dabarun. Mun raba tushe na siyarwar jama'a a cikin bayanan da suka gabata kuma babu ƙaryatãwa game da fa'idodin ƙungiyar da ke ɗaukar ayyukan siyarwar jama'a:

Kashi 61% na kungiyoyin da ke harkar tallar jama'a sun ba da rahoton kyakkyawan tasirin ci gaban kudaden shiga, wanda ya haura kashi 20% fiye da masu sayar da shi

Tare da irin waɗannan ƙididdigar, kuna tsammanin kowace ƙungiya za ta ɗauki tallan tallace-tallace a matsayin babbar dabarar… amma ba sauki.

72% na ƙwararrun masu sayarwa suna jin cewa basu da ƙwarewa da siyarwar jama'a

An gano manyan ƙalubale ga tallafi na tallata zamantakewar jama'a a cikin bayanan binciken kwanan nan daga Talla don Rayuwa. Rashin isasshen horo, rashin aunawar ROI, da iyakance aiwatarwa cikin dabarun tallace-tallace sun haifar da kasuwancin da ke gwagwarmayar aiwatar da shirye-shirye. Mafi yawansu ba su da shirin horo na aiki da wuri kuma kusan kashi uku cikin huɗu na ƙwararrun masu sayarwa ba su da ƙwarewa wajen haɓaka dabarun.

A farkon wannan shekarar, mun raba a Jagorar farawa ga Siyarwar Jama'a bayanan daga Salesforce. Tabbas, dabarun ku yakamata ya zama ya fi karkatar da hankali don fayyace masu sauraron ku, gina ikon ku, da kuma zuwa gaban jagororin da suka cancanta.

Yanayin Siyarwar Jama'a a cikin 2016

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.