Mun San Abokan Ciniki suna Magana Game da Mu…

Sanya hotuna 125242148 m 2015

dotster-clint-shafi.pngJiya, Na yi farin cikin yin tambayoyi da Clint Page, Shugaba na Dotster, a kan kafofin watsa labarun dawowa kan saka hannun jari. Na kasance mai son Dotster tsawon shekaru 7 yanzu kuma an sake tabbatar da godiyata ga kamfanin lokacin da na ji labarin mafarki mai ban tsoro Sharuɗɗan Sabis waɗanda sauran masu rijista suna ba da lamuni ga kwastomominsu.

Shekarar 2009 shekara ce ta kafofin sada zumunta don Dotster. Dotster ya faɗaɗa kuma ya ɗauki ƙungiyar kafofin watsa labarun kuma sakamakon ya riga ya zama na musamman. Dotster har ma ya sami damar haɓaka hanyoyin don auna dawo kan zuba jari saboda kokarinta. Kamfanin yana gani girma cikin samun sabbin abokan ciniki, samun ci gaba riƙe abokan ciniki, Har ma da rage farashin sabis na abokin ciniki.

“Mun san abokan ciniki suna magana ne game da mu… kuma muna so mu kasance cikin waɗannan tattaunawar", In ji Clint.

Twitter shine Inda yake!

Dotster yana ganin yawancin tattaunawa da dama akan Twitter. Tattaunawar tana kasancewa ne kan batutuwan sabis na abokin ciniki - don haka Dotster ya iya amsa duka tambayoyin tare da ɗaukar shigarwar abokin ciniki cikin la'akari don haɓaka samfuransu da aiyukan su.

Akwai wasu matsalolin da ke ci gaba, amma Clint ya ce mafi girman kwarewa tare da kafofin watsa labarun yana kallon abokan ciniki sun zama masu ba da shawara ga abokan ciniki. Dotster ya gano cewa kwastomominsu na son taimaka musu saboda ba kawai inganta kamfanin yake ba, a karshe ma yana taimakawa kwastomomin. A wasu lokuta, ƙungiyar kafofin watsa labarun ta girgiza abokan ciniki - waɗancan abokan cinikin ba su taɓa tunanin wani zai isa kai tsaye daga irin wannan babban kamfanin ba.

Kasancewa tare da abokan ciniki yana aiki. Kamfanin yana haɓaka ayyukan da aka ƙara mai ƙima… sosai don haka sun yi imanin zai shawo kan ayyukan rajistar yankin su. Servicesarin sabis ɗin ya rage yawan kwastomomi ta hanyar ƙara sabis ɗin da kwastomomi ke amfani da su don zuwa wani wuri amma suna iya samun hanyar ɗakunan samfuran da sabis ɗin Dotster.

Clint ta ce kamfanin ya sami damar "tattara bayanan sirri na masu amfani da Dotster."

Yin amfani da Userungiyar Masu Amfani da Dotster

Dotster ya faɗaɗa amfani da kafofin watsa labarun, kwanan nan tare da babban kamfen ɗin bidiyo da ake kira Next Big Small Business. Gasar ta bukaci kwastomomi su loda bidiyo na minti 2 suna magana game da kasuwancin su da kuma amfanin su na Dotster. Baya ga manyan jaridu, babban wanda ya lashe kyautar ya sami $ 1,000 kuma na biyu shine $ 500. Kyauta ta uku ita ce ambaton girmamawa wanda ya biyo bayan $ 50 zuwa kasuwancin na 20 na gaba. Idan ka kara da cewa duk, kayi tunani a kan dukkan kyawawan labaran da Dotster ya tara na $ 2,500! Ba dadi ba!

A nan ne mai nasara, Keke Taya Kai Tsaye:

Dotster ya yarda cewa su ba masana ba ne a kafofin sada zumunta - an yi wasu kurakurai a kan hanya. Mafi mahimmanci, kodayake, suna muminai a cikin kafofin watsa labarai! Abokan ciniki suna tambayar Dotster ya gyara abubuwa, kuma idan suka amsa da sauri kuma suka saurari maganganun, zasu sami nasara. Idan basuyi ba, suna kirkirar abin da Clint ya kira shi bayanin fanko - wani ne zai cike gurbin da ya rage!

Daily Dashboard na Zamani

Clint yana samun dashboard na kafofin watsa labarun da yake yin nazari akai-akai. Rahoton yana tattara maganganu marasa kyau, maganganu masu kyau, da kuma labarai na masana'antu. Ina tsammanin abin ban sha'awa ne cewa Shugaba zai tabbatar da cewa sa ido kan kafofin watsa labarun na kamfanin nasa yana da mahimmanci a kowace rana. Wannan na iya zama dashboard ɗin da kamfaninku yakamata ya aiwatar!

Dotster ya ɗan sami ci gaba sosai daga mai rijista na yanki - yana ba kamfanoni masu tallatawa, ƙirar shafin, ci gaba da tsarin sarrafa abun ciki. Dotster ya kuma ƙaddamar da Dotster Connect don taimakawa kamfanoni don haɓaka hanyoyin sadarwar su. Sun kuma rubuta kyakkyawar takarda kan lissafin dawowar kafofin watsa labarun kan saka hannun jari.

Ina Komawa kan Zuba Jari don Social Media?

Dotster ya nuna dama da yawa don samun damar dawowa kan saka hannun jari a kan kafofin watsa labarun. Game da sanya alama da kuma tallatawa:

 1. Rage Kudaden Talla
 2. Salesara Talla
 3. Rage Kuɗaɗen Sayen Abokin Ciniki
 4. Inganta Samun Suna

Hakanan suna ganin dawowa kai tsaye akan Sabis na Abokin Ciniki shima:

 1. Rage Kuɗin Wurin Kira
 2. Inganta Lokacin Amsar Abokin Ciniki
 3. Rage Kuɗin Bincike

Kuma Dotster kuma yana ƙarfafa hukumomi don yin amfani da fasahar kafofin watsa labarun ciki, akwai dawowa idan ana karɓar hanyoyin sadarwar… wasu misalai:

 1. Ƙara yawan aiki
 2. Rage Teburin Taimako Sama
 3. Trainingananan Horarwa da Kuɗaɗen Tafiya
 4. Kirkirar Innovation

Mafi kyau duka, Dotster na iya auna dawowa kan saka hannun jari dangane da Amincin Abokin Ciniki:

 1. Inganta Rike Abokin Ciniki
 2. Rage Kuɗaɗen Bincike / Tallace-tallace
 3. Recananan Kuɗin Kuɗi

Don ƙarin bayani game da al'ummomin masu amfani da Dotster Connect, ziyarci gidan yanar gizon Dotster Connect ko kira 360-449-5900. Ina kuma bayar da shawarar shawarwarin 15 na Dotster don Al'umma Mai Nasara!

Hoto daga Labarin Jaridar Kasuwancin Portland akan Dotster.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.