Viralheat: Kula da kafofin watsa labarun don SMBs

kula da kafofin watsa labarun

Mun kasance muna sa ido don sabis na sa ido kan kafofin watsa labarun na ɗan lokaci. Tsarin lura da kafofin sada zumunta yana ba ka damar kafa alamomi da kalmomin shiga da saka idanu kan shafukan yanar gizo na maganganu daban-daban don ambaton, jin dadi da kuma ayyukan da ke tattare da wadannan maganganun. Ga kamfanoni, dabarun sa ido kan kafofin watsa labarun na iya zama mai matukar riba don gudanar da lamuran sabis na abokin ciniki, sa ido kan yadda mutane ke ji game da alamarku, da lura da yadda dabarun zamantakewar ku ke gudana.

A batun shine tsada mai tsada na waɗannan tsarin! Ratingirƙirar dawowa kan dabarun kafofin watsa labarun yana ɗaukar lokaci, don haka magana abokin ciniki cikin ƙara dandamali wanda dubban daloli ne a wata yana da ɗan wuce gona da iri. Na gabatar da tambayar ga wasu 'yan kasuwar kafofin watsa labarun, "Shin akwai dandamalin sa ido kan kafofin watsa labarun mai rahusa a can?" kuma bai sami martani da yawa ba.

Koyaya, amsa ɗaya daga Carri Bugbee yana da matukar farin ciki. Cutar zazzabi ya zama mai ƙarfi ne mai lura da kafofin watsa labarun kuma analytics dandamali wanda aka gina don ƙanana da matsakaitan kasuwar kasuwanci (SMB).

Ina murnar fara amfani da shi Cutar zazzabi don fara sa ido kan kafofin watsa labarun na abokan cinikinmu. Tsarin yana da ƙarfi sosai tare da fasali da yawa da aka jera:

 • Kulawa ta lokaci-lokaci - wannan babban fasali ne. Yawancin sauran tsarin ba ainihin lokaci bane, kawai tattara bayanai daga wasu tsarin.
 • Nazarin tasiri don gano mabiya tare da babban tasiri wanda zai iya tasiri kamfen.
 • Binciken jin dadi don gano yanayin kowane ambaton.
 • Binciken hoto don gano tweets da ambaci waɗanda ke da tasirin kwayar cuta.
 • Kulawar Bidiyo na sama da shafukan bidiyo 200.
 • Haɗin CRM tura turawa zuwa Salesforce ko zazzagewa ta hanyar Excel.
 • Geo Location damar iyakance bayanan bayananku ta kowane wuri a duniya.
 • Faɗakarwar Dynamic iyawa don haka zaka iya samun sanarwar nan take akan ambaton.
 • API - don haka zaku iya haɗa bayanan tare da kowane tsarin waje da kuke so.

Baya ga siffofin, mafi kyawun yanayin Cutar zazzabi na iya zama farashin. Kunshin buɗe su shine $ 9.99 a wata tare da fasali na asali. Kunshin $ 29.99 kowace wata ya bayyana yana da duk abin da ƙaramar kasuwanci ke buƙata don farawa. Kunshin $ 89.99 a kowane wata ya haɗa da kunshin hukuma mai alama!

Don farashin, wannan na iya zama ɗayan ingantattun fakitocin saka idanu na kafofin watsa labarun da na samo. Idan kun san ƙarin dandamali na saka idanu kan kafofin watsa labarun don SMBs daga can (ba bugawar kafofin watsa labarun ba), bari mu san a cikin maganganun. Kuma - idan kai mai amfani ne Cutar zazzabi, Muna son jin ra'ayoyinku game da tsarin. Muna matukar farin ciki da muka sanya hannu don kunshin haɗin gwiwa (kuma waɗancan hanyoyin haɗin yanar gizon ne).

2 Comments

 1. 1

  Doug, Na tsinke lokacin da na ga post din ku saboda na same ta ta hanyar binciken kayayyakin kula da kafofin sada zumunta na SMBs. Sannan na ga sunana a cikin sakon ku. Godiya ga ihu!

  Kullum ina kan ido don sabbin kayan aikin sa ido waɗanda suke da araha don farawa da SMBs, amma da alama Viralheat har yanzu shine mafi kyawun zaɓi don kuɗin. Idan na ci karo da wani abu makamancin haka, Zan shiga don sanar da ku.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.