Shin Snapaukar hoto na iya zama Mataki na gaba A cikin Tafiyar Mai Siyar ku?

Shin Snapaukar hoto na iya zama Mataki na gaba A cikin Tafiyar Mai Siyar ku?

Ta hanyoyi da yawa, wannan duk ya dogara da wanda abokin cinikinku yake da kuma abin da tafiyarsu ta kasance.

Kowa ya san game da Snapchat a wannan lokacin, dama? Kowa har yanzu yana cikin duhu akan wannan? Idan haka ne, ga duk abin da ya kamata ku sani… Yana ɗaya daga cikin shahararrun hanyoyin sadarwar zamantakewar tsakanin yara 16 - 25, yanada darajan dala biliyan 5, kuma yana jin kamar babu wanda ke samun kuɗaɗe da shi.

Yanzu, ɓangare na wannan shine ta ƙira. Akwai yan yankuna kalilan wadanda zaku iya tallatawa a zahiri a cikin Snapchat, kuma dukkansu kyawawan abubuwan ban tsoro ne. Kuna iya biyan kuɗi don tallace-tallace a cikin "Labarun Kai tsaye," kuma da gaske sami wuri na 10 na pre-roll wanda masu amfani za su iya dannawa kawai ba tare da jiran komai ba. Kuna iya tallatawa akan sabon fasalin "Gano", wanda yake shirye don tarwatsa hanyar labarai da wuraren nishaɗi da suka fito daga CNN zuwa Comedy Central suna sakin abubuwan da suke ciki. Duk waɗannan zaɓuɓɓukan ba su da kyau sai dai idan kuna son haɓaka mai tsada da gaske wanda ba za a iya faɗi ba game da wayewar kai.

Tambayar da babu wanda ke tambaya, kodayake, yaya zamu iya haɗa Snapchat a cikin abin da muke sani riga aiki? Mutane da yawa suna rubuta kashe hanyar sadarwar jama'a azaman ci gaba (kuskure) kuma da yawa suna m na yin wasa akan hanyar sadarwa saboda basu fahimce ta ba (babban kuskure). Wannan shine dalilin da ya sa mutane ke biyan yara wawaye kamar ni don su shigo ciki suyi wasa da waɗannan sabbin fasahohin, kuma nine gigice cewa mutane da yawa ba su gano abin da suke da shi a yatsunsu ba - a zahiri.

Zan iya yin tunani game da masana'antu goma sha biyu - gami da rayuwar dare, gidajen cin abinci, da kuma 'yan kasuwa na gida - waɗanda za su iya cin riba sosai ta hanyar haɗawa abubuwa masu kyauta na Snapchat a cikin dabarun tallan su, kuma duk ya ninka cikin Baibul wanda galibi duk masu tallan dijital suke bin… Tafarkin mai siye.

Tafiya Mai Siyawa Na Gargajiya

Idan kana da ilimin yin karatu Martech Zone, Na tabbata kun san komai game da tafiyar mai siya ta gargajiya. Dukkanin kwarewar abokin ciniki an nuna shi a cikin wannan samfurin a matsayin mai hankali, yanke shawara mai ma'ana wanda mai yanke shawara mai hankali ya yanke. Na farko, kwastoma ya fahimci suna da matsala, sannan suka fara binciken hanyoyin magance su, daga nan sai suka kara koyo game da maganarka, sannan suka siya, sannan suka zama masu ba da shawara game da shi. Da alama yana da tsabta, don haka mai sauƙi. Kusan tsafta da sauƙaƙa…

Wannan saboda hakan ne. A cikin sararin B2B, shine sosai dacewa. A cikin sararin B2C shine wani lokacin dacewa, amma ya fi kama da tsarin yatsa fiye da ainihin dabara. Don haka ta yaya zaku iya daidaita wannan dokar don ya dace da Snapchat a cikin aikin?

Daidaita Tafiya Ga Zamani Mai Zuwa

Bari mu fara da abu mai tasowa. Ba na nan don in sake yin wani yanki game da yadda ake tallatawa shekaru dubu. Waɗannan an rubuta su da yawa daga mutanen da suka tsufa don su fahimce mu ko kuma matasa ne da ba za su iya fahimtar kasuwanci ba, kuma ba ni da sha'awar hakan. Da aka faɗi haka, akwai bambanci babba tsakanin yadda samari suke cin bayanai da kuma samfurin 'yan kasuwa bears suna cinye bayanai.

Misali, dubban shekaru gabaɗaya sananne ne ga rashin amincewa da talla. Wannan babban haɓaka ne kuma mutane da yawa sun tsaya a wurin. Abin da babu wanda ya tambaya shi ne wadanne shekaru ne muke magana dasu?

Wadanda suka fi kowa hankali tare da kudi basu aminta da talla ba, amma suna son bincike kuma suna matukar kauna alamun da suke ƙoƙari su sake bayyana tare da su. Sun girma tare da jimlar ilimin ɗan adam a yatsunsu kuma suna amfani da shi don sasanta caca, bincikar ciwon makogwaronsu, da yanke shawarar inda za su kashe kuɗinsu. Ga wannan rukunin, hujjar zamantakewar sarki ce, kuma duk wani abu da yake kamar ana cinikin sa da yawa to yana neman rasa buƙatun sa.

Don haka wannan ya haifar da muhimmiyar tambaya, ta yaya zan iya amfani da dandamali wanda baya tallafawa masu tallatawa zuwa kasuwa zuwa alƙaluman da basa son tallatawa?

Gano Snapchat yayi nisa da Binciken Snapchat

A cikin 'yan makonnin da suka gabata, ƙungiyata a Miles Design ta kasance gwaji tare da tallan Snapchat, kuma mun sami wasu kyawawan halaye masu kyau akan dandamali waɗanda ke kyauta kyauta kuma suna da damar haɓaka kasuwancin gaske, ba wai kawai alamar alama ba.

Misali, alal misali, kai mashaya ne wanda ke gwagwarmayar sa samari 20-somethings su zo cikin kofofin. Akwai hanyoyi da yawa na gwada-da-gaskiya don wannan matsalar, gami da manyan shaye-shaye na musamman, dare mara dadi, kiɗan raye-raye, da dai sauransu, amma yawancin waɗannan abubuwan ƙarfafawa sun fi dogaro da alamomin da ke wajen wurinku fiye da kowane nau'in talla. Me za'ayi idan kuna buƙatar tuƙa mutane gabaɗaya zuwa wurinku don abubuwan da kuke karfafawa su haifar da siye fa?

Shigar da Snapchat.

Fewananan abubuwa sune na musamman game da Snapchat azaman hanyar sadarwar zamantakewa, gami da masu binciken geo-fil. Yanzu, Snapchat ba zai baka damar ƙirƙirar geo-filter don kasuwancinka ba, amma su so bari ka kirkiri matatar-yanki don yankinka. Wannan aikin kyauta ne kuma yana ɗorewa har abada, ma'ana cewa duk lokacin da wani ya zo wuyanku na dazuzzuka, zasu iya amfani da geofilter ɗinku lokacin yin Snapchatting abokanka, da ƙarshe tura ƙarin zirga-zirga zuwa makwabtanku kuma, da fatan, mashaya ku. Haɗa wannan tare da haɓakawa (Snapauke mana hoto tare da geofilter kuma a shiga don cin kyauta kyauta, da dai sauransu) kuma kuna iya zama juggernaut na kafofin watsa labarun tare da yanayin alƙalumarku mafi kyau a cikin 'yan watanni.

Ba ni kadai a cikin wannan ba, ko dai. Snapchat yana da gaske amfani da Geofilters don satar injiniyoyi daga Uber, kuma hasashe na shine ba zasu tsaya nan ba. Akwai tarin aikace-aikace na wannan fasahar, kawai ku kasance a shirye ku gwada shi.

Wannan duk yana da gaske don shiga. Snapchat bai banbanta ba, sabo ne kawai. Idan kun samar wa masu amfani da babbar ƙwarewa da kuma babbar hanyar haɗi da shiga, zaku ci nasara. Ga nau'ikan B2C da yawa waɗanda ke neman tsunduma cikin matasa, wannan babban zaɓi ne… To me yasa duk suke tsoron sa?

Idan kana son yin hira game da Talla, Fasaha, ko ɗan farin su, Tech Tech, Ina son magana. Ci gaba da hira yana ci gaba da Twitter kuma bari na san me kuma kake son karantawa!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.