Usaramar Amfani da Kasuwancin Zamani na Kasuwanci da Sakamako

karamin biz social media

CrowdSPRING ya wallafa wannan bayanan akan al'adun kafofin watsa labarun kasuwanci. Lokacin da na fara ganin kididdiga kan amfani, na ɗan yi mamakin yadda ƙananan ƙididdigar amfani suke don ƙananan kasuwanci. Yi zurfin dubawa kuma ina tsammanin ba abin mamaki bane, kodayake. Yana da matukar mahimmanci don gudanar da ƙaramar kasuwancin nasara don haka ci gaba da kasancewar kafofin watsa labarun na iya zama ƙalubale.

Wannan ya faɗi - dama ce mai ban sha'awa ga sauran masu goyon bayan ƙaramar kasuwanci. Ya nuna cewa kusan babu wata gasa a wajen! Fara blog kuma mallaki kasuwar ku. Shiga cikin kafofin sada zumunta da gina masu sauraron ka. Ba zai juya kasuwancinku dare ɗaya ba, amma saka hannun jari ne wanda zai kawo sakamako. Yana iya ɗaukar makonni, zai iya ɗaukar watanni… amma kuna buƙatar shiga. Idan bakayi ba, abokan hamayyar ka zasuyi.

Businessananan Kasuwancin Kafofin Watsa Labarun Jama'a Bayani mai ban sha'awaSPRING
Logo da aka Cunƙwalla da Designirar Zane ta hanyar taron jama'aSPRING

2 Comments

  1. 1

    Wannan tabbas yana da bayanai masu ban sha'awa… …aya ƙididdiga duk da cewa, a wurina, da alama sam ba shi da ƙarfi shi ne adadin da kashi 51% na masu amfani da facebook suka fi sayan samfuran samfuran da suke bi ko kuma masu son hakan.

    Da gaske? Kashi 51% kawai? Idan muka ɗauka sauran ba ruwansu, hakan ba daidai bane. Amma yaya idan muka ɗauka cewa sauran abubuwan da suke ESSARAN KASAN KASASHE ne ta hanyar kayan? Wannan ba lamba bane mai kyau a lokacin.

    Ina tsammanin musamman zai zama mafi girma, saboda yawancin mutane zasu iya bin alamun da suke ƙauna. A wane hali, shin wannan ƙa'idar tana da ma'anar komai? Kuna bin alamun da kuke iya siyan daga, a bayyane. To menene asalin wannan? Shin sun fi sayan siye sakamakon kasancewa masu son talla akan facebook musamman? Idan haka ne, hakan na nufin wani abu.

    Amma ban tsammanin akwai wata hanyar da za a auna hakan ba. Don haka, kamar yadda yake, bana tsammanin kowa ya karanta abubuwa da yawa a cikin wannan lambar.

  2. 2

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.