Short.io: Farin Label URL gajarta

URL gajarta - Short.io

Na ɗan lokaci, na yi rajista tare da sabis don rage URLs na, amma farashin tsarin yana da tsada sosai. Amfani da sashin yanki na kaina ya fi tsada a cikin tsarin farashin su. A zahiri, na kasance ina biyan ƙarin don asusun rage URL ɗin su fiye da yadda ake cajin ni ga duk dandamalin talla.

Da na iya amfani da sigar kyauta inda ba a keɓance yanki na ba, amma II yana son jama'a su amince kuma su san URL ɗin da nake rarrabawa… a wannan yanayin tafi.martech.zone. Fitar da wasu URL na jan abu ne ga mutane da yawa da ke da tsaro.

Ya ɗauki minutesan mintuna kaɗan don samo kayan aiki da yawa akan layi, kuma Short.io ya tsaya kai tsaye. Zan iya yin farin gajerar gajeren gajere tare da nawa subdomain - koda a ƙarƙashin asusunsu na kyauta! Ba wai kawai wannan ba, a zahiri suna da hanyar ƙaura daga tsohuwar gajarta idan ba za ku iya fitarwa da shigo da bayanan ku ba… kuma ba da tsada ba.

dashboard na gajeren adireshi

Tare da Short.io, zaku iya samar dashi da ƙarfin aiki slug ko kuma kawai kuna iya amfani da lamba da haɓaka-kai tsaye a gare ku. Kuma, zaku iya shiga ku tsara kwalliyar yadda kuke so idan kuna so, suma.

Babban fasali kuma shine bin diddigin Kamfen Gangamin Google. Hanya mafi kyau don amfani da gajartaccen URL shine don rage tsawon tsawon URL ɗin inda kuka haɗa da kirtanin tambayar UTM. Tare da Short.io, wannan duk ɓangare ne na zaɓuɓɓuka akan gajartaccen URL ɗinku tare da kyakkyawan tsabtataccen keɓaɓɓu.

bin sawun kamfen utm

Aƙarshe, Short.io shima yana bayar da WordPress Jirgin don taƙaita hanyoyin haɗin kai ta amfani da API ɗin su. Kyakkyawan fasali!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.