Content Marketing

Hanyoyi 7 don Garantar Gidan yanar gizon Cibiyar Abokin Ciniki

Kwanan nan nayi bitar wasu kamfanonin yanar gizo na CPG / FMCG kuma abin firgita na samu! Waɗannan ƙungiyoyi ne tare da mabukaci a cikin ainihin sunan su don haka yakamata su kasance masu tsaka-tsakin mabukata, dama? To haka ne mana!

Kuma duk da haka kaɗan daga cikinsu suna bayyana don ɗaukar ra'ayin mai amfani yayin ƙirƙirar rukunin yanar gizon su. Ko da mafi ƙarancin farin ciki sun sa ni so in koma gidan yanar gizon su, aƙalla kowane lokaci ba da daɗewa ba!

Daga nazarin da nake yi na shafuka da yawa, da alama yawancin ƙungiyoyi suna gina rukunin yanar gizon su don raba abubuwa tare da abokan cinikin su. Koyaya, bayanin ne su so su raba, ba abin da kwastomomin su ke so su samu ba.

Wannan ya sanya ni yin tunani game da abin da zai zama mahimmanci, daga mahangar abokin ciniki, don haɗawa akan gidan yanar gizo. Ga jerin abubuwa bakwai, amma ina maraba da ra'ayoyinku ko ƙari a cikin maganganun da ke ƙasa.

Abubuwa 7 da ya zama dole a kan Yanar Gizo

  1. Tsari bayyananne wato m. Har ila yau ya kamata ku haɗa da taswirar taswira ga waɗanda suke buƙatar ƙarin taimako ko waɗanda ba su da ma'ana sosai a bincikensu.
  2. Sauki don samun hanyoyin haɗin yanar gizo, ko cikakkun bayanan kamfani akan shafin gida. Waɗannan ya kamata su haɗa da lambobin waya, imel, akwatin gidan waya da adiresoshin titi, da gumakan kafofin watsa labarun. Ya kamata ka tuna cewa awannan zamanin, abokan ciniki galibi suna zuwa gidan yanar gizo don gano yadda zaka iya tuntuɓar wata alama ko kamfani. Saboda haka a sauƙaƙe musu yadda zai yiwu.
  3. Jerin samfuranku, samfuranku da sabis. Tunda kwastomomi suna tunanin samfuran kafin rukuni, sun haɗa da hotunan su, tare da cikakkun bayanai kamar kayan abun ciki da kayan abinci. Suggestionsara shawarwarin amfani, musamman ma idan akwai iyakoki, da bayani kan inda za'a samo shi, musamman idan an taƙaita rarraba. Waɗannan su ne mafi ƙarancin gaskiyar abubuwan da za a haɗa, amma tabbas za ku iya haɗawa da ƙarin bayanan da kuka sani na iya zama mai ban sha'awa da mahimmanci ga kwastomomin ku su sani.
  4. Game da sashe da ke nuna cikakkun bayanai game da kamfanin, gami da ƙungiyar gudanarwarsa - ba (kawai) waɗanda ba shuwagabannin gudanarwa ba. Idan kamfani ne na duniya, ƙara yankunan ƙasa da kake rufewa kuma bayar da zaɓin yare a shafin farko. Bayanin kamfanin, darajojinsa, dabarunsa da al'adun su ma suna da mahimmanci a raba su kuma taimakawa gina kyakkyawan hoto tare da kwastomomi. Kodayake dole ne ku sami sashin watsa labaru don 'yan jarida da masu saka hannun jari, abokan ciniki ma suna son sanin abin da ke faruwa tare da alamun da suka fi so, don haka ƙara sashin labarai tare da sabbin labarai.
  5. Abubuwan da ke da kima daga hangen nesan kwastomomi. Dole ne a sabunta rukunin yanar gizon koyaushe kuma yana da daidaituwa tsakanin masu amfani da yanar gizo tare da hotunan yanar gizo. Tunda hotuna da bidiyo ɗayan shahararrun abubuwan yanar gizo ne, haɗa su ko gayyato kwastomomin ka su ƙara nasu.

Purina ta zama kyakkyawan shafin da aka fi so saboda albarkatun da aka samar da masu amfani da shi, wanda kuma ya ƙara sabbin TVC da tallan talla. Mutane suna son kallo, yin tsokaci da raba sabon abu, don haka sauƙaƙa musu su iya yin roƙo da dawowa akai-akai don sabon labarai.

  1. A FAQ sashe tare da mafi yawan lokuta tambayoyi. Hakanan ana buƙatar sabunta wannan yankin tare da tambayoyin da ke zuwa cikin layukan kulawa da ƙungiyar sabis na abokan ciniki.
  2. Abubuwan amfani kamar bincike, rajista da fom na biyan kuɗi, da kuma ciyarwar RSS don kwastomominku suna da ƙimar ƙarawa, don taimaka musu samun mafi kyawun abubuwan cikin rukunin yanar gizonku. Kari akan haka, lambobin bin diddigin da bin diddigin za su ba ku damar bin inda kuma abin da abokan cinikinku ke kallo mafi yawan lokuta. Wannan zai samar da karin bayani sama da wanda aka samu ta hanyar tambayar kwastomomin ka kai tsaye, wadanne sassa suke bukatar bita ko sauyawa.

Kyakkyawan misali don wahayi

Ofayan ingantattun rukunin gidan yanar sadarwar da na haɗu da su wanda kuma shima yana da daɗin mu'amala da su, shine shafin Reckitt Benckiser. Yana da matukar sha'awar kuma ya kasance tare da ni na ɗan lokaci kuma a cikin yankuna daban-daban. Misali, maimakon jerin abubuwan da aka saba da alamominsu da tambarinsu, yana nuna abin da yake kira da shi Braarfin iko layi-layi da aka nuna a kan kantin sayar da kaya ko a cikin ɗakunan gidan kama-da-gidanka (Na yarda da sautin ya ba ni haushi, amma kuna iya kashe su) Hakanan zaku iya danna hoton samfurin don samun ƙarin bayani akan sa, nau'in da sabon tallan sa.

Gayyatar halartar masu sauraro yana ƙarfafa mutane su danna kan dukkan nau'ikan don neman ƙarin bayani game da su. Kuma zanga-zangar mu'amala ta duniya na kamfanin Reckitt Benckiser, ta hanyar ƙarin wasanni da ƙalubale, suna ƙara ƙarin roko, ba kawai ga masu amfani ba, har ma da waɗanda suka gabata, na yanzu da kuma yiwuwar ma'aikata.

Dubi rukunin yanar gizon da aka haɗa a sama kuma ku gwada shi da gidan yanar gizon ku. Wanne kuke so ku ɓata lokaci? Shin rukunin yanar gizonku na haɗin gwiwa ne ko na abokan ciniki? Shin kuna da dukkan abubuwa bakwai da aka ambata a sama don gidan yanar gizon ku? Idan ba haka ba, lokaci yayi da za a fara tunanin kwastoma.

Denyse Drummond-Dunn

Denyse yana da ƙwarewa sama da shekaru 30 a cikin manyan mukamai tare da Nestle, Gillette da Philip Morris International. Ta kafa kuma ita ce Shugabar CentCentricity, shawara ta duniya wacce ke ba da shawarwari masu kyau ga manyan rukunin kamfanonin dala biliyan. Littattafinta na kwanan nan Mahimmancin Abokin Ciniki yana yanzu.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.