SEO PowerSuite: Hanyoyi 5 Masu Sauri don Samun sakamako ga Masu mallakar Yanar Gizo

karin iko

Talla na dijital wani ɓangare ne na tallace-tallace wanda ba za ku iya watsi da shi ba - kuma asalinsa SEO ne. Wataƙila kuna sane da tasirin da kyakkyawan tsarin SEO zai iya yi akan alamarku, amma a matsayin ɗan kasuwa ko mai mallakar rukunin yanar gizon, yawancin lokuta hankalinku yana wasu wurare, kuma sanya SEO ya zama mai fifiko na farko zai iya zama da wahala. Mafita ita ce a yi amfani da software na tallan dijital wanda ke da sassauƙa, da wadata, da tasiri sosai.

Shigar SEO PowerSuite - cikakken kundin kayan aikin da aka tsara don kara girman SEO. A cikin wannan sakon, za mu bayyana hanyoyi biyar da za ku iya amfani da SEO PowerSuite don haɓaka SEO ɗinku na alama.

 1. Tabbatar Ana Samun ka

Idan kana son shafinka ya zama mai jituwa kuma ya dace da shi, yana da mahimmanci a sauƙaƙa shi yadda zai yiwu ga Google don yawo a cikin yanar gizo da kuma gano abubuwan da ke ciki. Tare da wannan a zuciya, tsarin rukunin yanar gizo yana taka muhimmiyar rawa wajen yin nuni. A sauƙaƙe, shafukan yanar gizo tare da tsari mai ma'ana sun fi sauƙi ga injunan bincike suyi rarrafe da matsayi.

Amfani da SEO PowerSuite, zaku iya tantance ingancin tsarin rukunin yanar gizon ku. Abubuwa daban-daban sun shiga cikin wasa - alal misali, ya kamata a sami damar samun damar shafukan yanar gizo daga gidan yanar gizon, kuma ya kamata shafukan yanar gizon su haɗu tsakanin su lokacin da ya dace. Kuna iya amfani da SEO PowerSuite's Auditor na Yanar Gizo don bincika irin waɗannan abubuwa.

Kawai je kayan aikin Auditor na Yanar Gizo, kuma danna kan pages sashe. Bayan haka, duba Lissafin Cikin Gida Zuwa Shafi ginshiƙi don gano waɗanne shafuka a kan rukunin yanar gizonku ba su da hanyoyin haɗin ciki da ke nuna su.

SEO Powersuite

Wannan zai samar muku da ingantattun jerin ayyuka da kuma shafuka wanda dole ne ku nemo hanyoyin da zaku danganta su daga wasu bangarorin shafinku.

 1. Bincika cewa Shafukan Gidan yanar gizonku masu Mahimmanci Sun Loda da sauri Ya isa

Saurin yanar gizon yana da babban tasiri akan martaba saboda dalilai biyu:

 1. Saurin yanar gizo yana da matsayi mai mahimmanci, ma'ana jinkirin yanar gizo gaba ɗaya suna ƙasa da ƙasa.
 2. Saurin rukunin yanar gizonku yana da tasiri kai tsaye kan ƙimar bunƙasa.

Google da sauran injunan bincike suna ba da mahimmancin gaske akan siginar ƙwarewar mai amfani. Suchaya daga cikin irin wannan siginar ita ce saurin tashi, wanda saurin shafin zai iya shafar shi - yawancin mutane za su jira aan daƙiƙu kaɗan (a mafi akasari) don rukunin yanar gizo su ɗora kafin su tashi.

Ta amfani da Auditor na Yanar Gizo, zaka iya gano waɗanne shafuka akan gidan yanar gizon ka suna lodawa a hankali. Ziyarci Shafin dubawa koyaushe na kayan aikin Auditor na Yanar Gizo, kuma bincika ɓangaren saurin shafi don ganin idan shafukanku sun wuce gwajin saurin Google:

SEO Powersuite

Da zarar kun gano waɗanne shafuka ne suke ɗauka a hankali, za ku iya ɗaukar matakai don gyara matsalolin.

 1. Bincika Hadarin Fatare

Linksananan hanyoyin haɗin yanar gizo na iya sanya rukunin yanar gizonku cikin haɗarin hukuncin Google, wanda dangane da SEO, shine mafi munin mafarkinku. Idan kuna son kaucewa hukunci daga Google, kuna buƙatar iya gano hanyoyin haɗi da ɗaukar matakai don kawar da su.

tare da SEO PowerSuite's SEO SpyGlass, zaku iya gano hanyoyin haɗin yanar gizo masu cutarwa ta atomatik kuma ku hana hukuncin haɗin Google.

Duk abin da kuke buƙatar yi shine zuwa kayan aikin SEO SpyGlass kuma shigar da yankin rukunin yanar gizon ku. Bayan haka, je zuwa shafin Fennel Link kuma danna sashin Haɗin Haɗin, wanda aka samo a gefen hagu. A can, za ku sami dama ga ɗimbin ƙididdiga masu mahimmanci, gami da 'hadarin hukunci' ga duk yankinku.

Da ke ƙasa akwai gwaji mai sauri don Martech Zone. Kamar yadda kake gani, da wuya akwai wani Hadarin Hadari, anyi kyau!

Hanyoyin Wutar Lantarki na SEO Powersuite

Mafi kyau duka, zaku iya bincika haɗarin azaba don hanyoyinku a dannawa ɗaya kawai. Don haka, koda na mahaɗan mutum ne ko kuma gungun bayanan haɗin backlinks, za ku ga haɗarin hukuncinku a taɓa maballin.

 1. Gudu Gwajin Abokin Waya

Yayinda binciken wayar hannu ya fara dacewa da yawan binciken tebur, sada zumunci yanzu ya zama ƙaramin matsayi ga Google da sauran injunan bincike. Watau, idan rukunin yanar gizan ku bai inganta ba don wayar hannu, zai iya yin tasiri ga tasirin ku (ba tare da ambaton kwarewar mai amfani ba).

Kuna iya amfani da Auditor na Yanar Gizo don gudanar da gwaji mai ƙawancen tafi-da-gidanka akan gidan yanar gizonku, don bincika idan ya wuce mizanin Google. Idan rukunin yanar gizonku bai ci gwajin ba, za ku sami shawarwari kan yadda ake inganta rukunin yanar gizonku - misali, mai karatu bai kamata ya zuƙo ciki ko ya zagaya kan na'urar ta hannu ba don karanta abubuwan shafinku.

Je zuwa Binciken shafin ɓangare na Kayan Auditor na Yanar Gizo don bincika rukunin yanar gizonku.

Gwajin Wutar Wayar SEO Powersuite

Idan rukunin yanar gizonku bai yi nasara ba, mafi kyawun mafita shine sake fasalin gidan yanar gizon ku don zama mai amsawa (idan ba a rigaya ba). Zuba jari a cikin ƙira - musamman ƙirar abokantaka ta wayar hannu - na iya biyan ragi a sakamakon SEO.

 1. Gudanar da Binciken Yanar Gizo

Akwai matsala masu mahimmanci tare da gidan yanar gizonku wanda kawai ba ku san su ba, ko ba ku da lokacin bincika kanku. Waɗannan na iya tasiri kan ikon rukunin yanar gizonku da martabarsu. Tare da SEO PowerSuite, kuna da damar zuwa kayan aiki, kamar su Binciken shafin kayan aiki, wanda zai iya gano duk wani mahimman batutuwa ta atomatik tare da rukunin yanar gizonku.

Don aiwatar da cikakken binciken rukunin yanar gizon, buɗe aikace-aikacen Auditor na Yanar Gizo, sannan fara bincika gidan yanar gizon ku ta amfani da Binciken shafin kayan aiki:

SEO Powersuite Site Binciken

Wannan kayan aikin yana gano duk wata matsala ta fasaha wanda zai iya rage darajar ku, ya koya muku yadda ake gyara lamura, kuma zai baku labarin duk wata matsala ta shafi. Yana da kyawawan abubuwa masu ƙarfi.

SEO yana da irin wannan babban tasirin a kan kasuwancinku wanda yana da wuya a yi watsi da shi. Koyaya, idan kuna gwagwarmaya don ba da fifiko ga kamfen ɗin ku na SEO, bincika arsenal na SEO PowerSuite na ingantattun kayan aiki.

Suna daidaita tsarin SEO, suna mai sauƙaƙawa da sauri a gare ku don gano duk wata matsala da rukunin yanar gizonku zai iya samu, kuma a ƙarshe zasu iya taimaka muku don haɓaka darajar shafinku.

Ta amfani da SEO PowerSuite, zaka iya

 1. Tabbatar cewa rukunin yanar gizon ku yana ingantaccen tsari
 2. Duba cewa gidan yanar gizon ku lodi da sauri
 3. Duba rukunin gidan yanar gizonku backlink hadarin azaba
 4. Gudun a sada zumunci gwajin
 5. Yi fitar da cikakken shafin dubawa

A zahiri mun tabo ƙarshen dutsen kankara a cikin wannan labarin, amma abin da ke sama ya isa ya isa ku ci gaba! Za ki iya zazzage SEO PowerSuite kyauta a shafin yanar gizon mu.

Zazzage SEO PowerSuite a Kyauta!

ƙwaƙƙwafi: Martech Zone yana amfani da ita SEO Powersuite haɗin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin.

2 Comments

 1. 1

  Sakin layi na farko ya faɗi gida. Masu kasuwanci suna shagaltar da kasuwancin kuma yan kasuwa suna shagaltar da kiyaye waɗannan busines. Dukansu suna da lamuran gaggawa don halartar lokuta da yawa ba fifiko SEO. Mayar da hankali akansa yana da ƙalubale ƙwarai da gaske kuma waɗannan hanyoyin da kuka raba suna da matukar dacewa ga waɗanda kawai suka haɗa ɗan ƙaramin lokaci don SEO amma har yanzu suna son kalmomin su a kan matsayi mafi daraja

 2. 2

  Don kawai jaddada mahimmancin lokacin lodawa, lokacin da mutane suka danna hanyar haɗi, za su jira kimanin daƙiƙa biyar kafin a nuna shafin yadda yakamata kafin danna maɓallin baya akan burauzar su da gwada sa'arsu tare da wani sakamakon bincike! Rike rukunin yanar gizonku mai sauki kamar yadda ya kamata kuma ba tare da Flash ba!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.