6 Kuskuren Mahimman kalmomi

20120418 203913

Yayin da muke ci gaba da zurfafawa cikin zurfin bincike da zurfin bincike tare da abokan ciniki a kan nau'in kalmomin da ke jawo zirga-zirgar bincike, mun gano cewa kamfanoni da yawa suna da ra'ayin da ba daidai ba idan ya zo ga binciken keyword da amfani.

  1. Shafi guda ɗaya na iya matsayi da kyau da dama keywords. Mutane suna tunanin suna buƙatar samun shafi ɗaya a kowane mahimmin kalma da suke so su sawa… Ba haka bane. Idan kana da shafi wanda ya dace sosai da maɓallin kewayawa, ƙarin kalmomin da suka dace za su iya yin daidai kamar haka! Me yasa za a ci gaba da ƙara shafuka masu yawa tare da maimaita abun ciki yayin da kawai za ku iya inganta shafi ɗaya da matsayi don ƙungiyar kalmomi?
  2. Babban maɓallin kalmomi tare da manyan martaba na iya haifar da yawan ziyara amma hakan na iya zama illa ga yawan canjin ku. Alamar da aka kirkira da kuma hadewar ƙasa na iya kawo muku mafi kwastomomi… koda kuwa kasuwancin ku ba lallai bane na gari.
  3. Matsayi akan dogon wutsiya (ƙaramin bincike, babban mahimmanci) kalmomin mahimmanci baya nufin cewa ku ba zai iya daraja ba akan manyan gasa, manyan kalmomin girma. A zahiri, mun gano cewa yayin da abokan cinikinmu suke kan manyan adadin kalmomin dogon wutsiya, suna daɗa yin matsayi akan lokaci akan sharuɗɗan gasa mai girma. Kuma baya ba lallai ne ya zama gaskiya ba. Kawai saboda kun hau kan lokaci mai matuƙar gasa, hakan ba yana nufin cewa zaku sami matsayi a kan duk wasu kalmomin doguwar haɗin wutsiya da ke haɗe ba. Dogayen sharuɗɗan wutsiya suna buƙatar tallafi ta abubuwan da suka dace.
  4. Trafficarin zirga-zirga ba koyaushe yake nufi ba karin tattaunawa. Sau da yawa, yana nufin mafi girman ƙimar tashi da ƙarin baƙi masu takaici saboda ba su sami abin da suke nema ba.
  5. Amfani da kalmomin shiga a ciki meta kwatancin ƙila ba tasiri tasirin ka ba, amma zai inganta latsa ka ta hanyar ƙididdigar sakamakon binciken injin binciken (SERP). Ka tuna cewa kalmomin da aka bincika har yanzu suna da ƙarfin gwiwa a cikin SERP, suna mai da hankali ga shigarku ba wasu ba.
  6. Mutane da yawa ba sa ma amfani da gajerun kalmomin bincike, maimakon zaɓar buga duka tambayoyin a cikin injunan bincike. Samun Tambayoyi (tambaya akai-akai) dabarun iya zama kyakkyawan dabarun amfani da kalmomi.

Samu wasu?

Anan akwai labaran da suka dace waɗanda zasu iya zama masu ban sha'awa:

2 Comments

  1. 1
  2. 2

    Zirga-zirga yana da kyau, amma jujjuyawar sun fi kyau. Yana da mahimmanci a haɗa dogayen wutsiyoyi a cikin mahaɗin. Mutanen da suke bincika tare da kalmomin dogon wutsiya suna neman takamaiman abu. Wataƙila sun ƙaura yanayin bincike na baya kuma akwai mafi kyawun damar juyowa.  

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.